Về bờ - VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nêu bạn thấy không tu tin dàn này mình sẽ cho bạn pp choi dàn 50so theo tổng bảo đảm húp cũng đều hôm nay. Bạn vào tổng chẵn 50 sô. Tui thây tổng 8 gần bạn có thể vào 0,2,4,6
Tu thủ 20,02,46,64
Dàn tổng chẵn thi bắt buộc bạn Hải nuôi khung 2 tay.
Đó là lý do minh k thichchoi nuoi lên bạn cứ tham khảo nha

Cá nhân mình cầu vân chạy mình Vân báo gãy cầu mình moi đổi cầu dàn

Mong là bác đưa mình vào bờ được , mình chơi và cũng theo cao thủ khác , mà ngày nào theo thì ko trúng , lúc nghĩ thì trúng , số mình theo ct nào cũng gãy cả , buồn lắm , nợ cũng gần 500tr rồi ?
Cố gắng lên bác, mình theo dõi vài hôm nay thấy rất tin tưởng ct này lắm, cực kì tin tưởng mình theo dõi mà cảm động không kèm dc nước mắt luôn này. Cố gắng lên nhé bác!!

Bạn thấy nó còn số nào mà giải đb k trung nhau không ? Có số 4,9 nhung 4 moi về ta sẽ k ghép vào
Ta lây số còn lại của số ngoài 1,5,6(9 là của giải nhất ) vậy cộng với 0,2,3,7,(8) ra rồi bỏ 8 đi ( ta sẽ có càng 01235679

Bạn thấy nó còn số nào mà giải đb k trung nhau không ? Có số 4,9 nhung 4 moi về ta sẽ k ghép vào
Ta lây số còn lại của số ngoài 1,5,6(9 là của giải nhất ) vậy cộng với 0,2,3,7,(8) ra rồi bỏ 8 đi ( ta sẽ có càng 01235679
Cách này bệt càng thì là chết. Tháng vừa rồi bệt liên tục

Đung rồi khi nó nhưng phần trăm bệt cũng phải chấp nhận thôi bạn ăn , vì tỉ lệ cũng 70*% thôi bạn , nếu 100% thi mình không giỏi vậy đậu hj

Em vừa nghiên cứu cách chơi của Bác @robetto nói chung cách của bác khá ổn. Nhưng cần tối ưu như nào khi 1 trong 5 con số trog dãy đặc biệt về đề hôm sau và về đề kép nữa. Rơi vào 2 khả năng đó coi như dàn tạch. Thân ái!

Em vừa nghiên cứu cách chơi của Bác @robetto nói chung cách của bác khá ổn. Nhưng cần tối ưu như nào khi 1 trong 5 con số trog dãy đặc biệt về đề hôm sau và về đề kép nữa. Rơi vào 2 khả năng đó coi như dàn tạch. Thân ái!
Bác coa thể nói qua về cách ghép vòng dàn 2D của bác ấy hok ạ

Theo em các bác cứ theo dàn bác @robetto đăng lên. Còn e sẽ ko đăng lên đâu ạ. Vì e ko pải chủ của cây cầu này nên e ko có tư cách đăng lên hơn nữa nếu đăng lên sẽ bị loãng cầu và dễ bị đồng soi. Mong các bác hiểu cho e

Theo em các bác cứ theo dàn bác @robetto đăng lên. Còn e sẽ ko đăng lên đâu ạ. Vì e ko pải chủ của cây cầu này nên e ko có tư cách đăng lên hơn nữa nếu đăng lên sẽ bị loãng cầu và dễ bị đồng soi. Mong các bác hiểu cho e
Ok bạn thì bạn nói qua cách ghép thôi.. tại mình chưa hiểu cách ghép của bác ấy

E vừa nghiên cứu cách lên dàn của bác. Pải nói là rất ok. Không biết bác chơi dàn này lâu chưa và tỷ lệ 1 tháng gãy bn ngày và gãy tối đa bn ngày ạ. E chân thành cảm ơn bác @robetto

Ok bạn thì bạn nói qua cách ghép thôi.. tại mình chưa hiểu cách ghép của bác ấy
Nói qua cách ghép của bác chủ thớt thế này bạn cứ test nhanh hôm nào đề 2 số về trùng vs 5s có trong giải đb thì xịt vì bác ấy lấy 5s có trong giải đb ghép vs 5s còn lại. Hay nói cách khác là ghép phần hiện vs phần ẩn giống như 1 số a e chia sẻ đó

Nói qua cách ghép của bác chủ thớt thế này bạn cứ test nhanh hôm nào đề 2 số về trùng vs 5s có trong giải đb thì xịt vì bác ấy lấy 5s có trong giải đb ghép vs 5s còn lại. Hay nói cách khác là ghép phần hiện vs phần ẩn giống như 1 số a e chia sẻ đó
2 số trong phần ẩn cx tạch

Bác coa thể nói qua về cách ghép vòng dàn 2D của bác ấy hok ạ
Vào mục tạo dàn sô đầu đuôi rồi bạn ghi đầu 02378,đuôi 1,4,5,6,9 rồ khi tạo thành 25 s
Thi bạn lộn lại 25 số đó thôi
Nêu muốn lộn lại thi bạn. Lại ghi 14569 làm đầu và đuôi là 02378
Cũng ra 25 số là thành 50 s

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.