Về bờ - VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn admin diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi ổn định như thế này , để mình có thể tìm hiểu và học được nhiều pp cầu kèo của các chủ tịch

CHÀO TẤT CẢ ANH CHỊ EM TRONG DIỄN ĐÀN TÔI TÊN LÀ HẢI ,Cũng tham gia diễn đàn khá lâu rồi từ ngày vào điễn dàn cũng đã học hỏi tìm tòi để cho mình có một hướng đi có thể kiếm được tiền để trang trai cuộc sống , coi nó là một món đầu tư sinh lời , và tôi đã thực hiện được điều đó với những pp chơi khoa học từ diễn đàn ,
Biêt đến sx từ khi con rất bé 16 tuổi dã biết chơi sx rồi , và dần nó thành môn thể thao không thể thiếu trong tôi , thời đó cũng bể nợ không biêt bao nhiêu lần báo gia đình , rồi cũng đi làm kiếm tiền để trả nợ ,bởi mình làm mình chịu thôi , rồi 1 ngày kình vô tinh thấy diễn đàn rên youtobe và kình cũng tim hiểu và đang ký, sau khi lên diễn đàn mình đã học được một số pp chơ của chủ tịch giông bão , tia chớp và một số cao thủ khác , rồi mỗi ngày mỗi ngày tích tiểu thành đại , với số vốn vẹn vẹn 10 triệu mình cung đã trả nợ nợ hoàn thành sứ mệnh của một con nợ , không còn nợ ,
Chắc nhiều bạn hỏi tại sao vốn 10 triệu mà lại làm được điều đó , xin thư nó là 1 quy trình mà tôi phải rèn phải tập cho quen , một ngày tôi chơi đúng chỉ 2 triệu Tiền đề và 3 càng , đề thi mình lại báo ngoài vi vốn mình không có lên mình báo ngoài trong thời gian khởi điểm còn 3 càng thi mình vào dàn đề tổng 70 số bỏ kép thành tầm 64-65 số , rồi ghép 7-8 con càng , cứ vậy ngày kiếm 1 triệu rồi vốn lân dần lên theo vốn xoay vòng , sau đúng 1 năm mình cũng đã trả đc gần 1 tỉ từ nó , các bạn không hiểu đc cảm giác khi trả xong nợ và dư ra đc nó vui thế nào đâu, Mình có lời khuyên cho anh em là , chơi cứ theo pp chia vốn làm 10 vốn đều và chon cho mình một môn lô hay đề hay 3 càng 1 món thôi nhé ,
Sẽ bám vào 1 cao thủ nhất định , 3 càng nếu vốn it ăn chắc mặc mặc bền cứ tầm 480 số là chắc cú tuần an 4 ngày 5 ngày là ổn
Thôi nói nhiều hay it mình cũng k biết nố gi hơn là cảm ơn diễn đàn và các chủ tịch câu lạc bộ đề đuôi và 3 càng đề và tất cả các cao thủ chủ tịch đã có nhưng pp và cầu kèo con số hay giúp mình về bờ và có được sô vốn đề kinh doanh , mình xin chúc cho tất cả anh em diễn đàn cũng sẽ co đc cách quản ly vốn và pp chơi thật quy củ để đưa mình về bờ một cách an toàn hiệu quả ,
NHỜ DIỄN ĐÀN MÀ TÔI DÃ VỀ BỜ ANH EM Ạ ZUI HẾT SẨY LUÔN NĂM NAY CÓ MÙA TRUNG THU RỰC RỠ
Chơi đề 3 càng như thế nào đó bác ơi

Theo cao thủ diễn đàn này chơi dàn đề khá là ổn , mình cũng công nhận điều đó

Chúc mừng những người cùng khổ đã thoát kiếp nợ nần, nếu có vốn 100tr sẽ về bờ nhanh hơn nữa

Cũng mong bác chia sẻ topic về cách chơi 3 càng đề

Chơi đề 3 càng như thế nào đó bác ơi
Bạn lấy tầm 8 tổng cố định để làm vi dụ 0,1,2,3,5,7,8,9 ( vì vùa rồi tổng 6 câm va tuy nguời chơi muốn chắc hay k nhieu so hay k )
Ta dc tầm 76 sô cảh hạn , ghép voi 5 số giải đặc biệt và lấy thêm 2 bóng của số đuôi đặc biệt là thành 7 càng ,
Vì càng o giải đặc biêt đang chạy thông 3 ngày rồi
Ngày 2/10 câc bạn có thể quay ra càng cố định để xem cang chạy sang giải nhì hay nhất thi ta tiếp tục ghép
Càng cố định thi là 2,3,5,6,7,8,9 ,
Như vậy tỉ lệ thi cu 1,2,5 mà phệt bạn cũng cần có suy luận theo cách hoc mà bạn đã nghiên cuu , chứ cao thủ cũng chỉ giáo được pp và cách để cho các bạn tập tư duy chọn cho mình câch chơi theo duyên của anh em thôi

Bác cs kỹ hơn cho ae tham khảo nhé . Tks bác
Bạn lấy tầm 8 tổng cố định để làm vi dụ 0,1,2,3,5,7,8,9 ( vì vùa rồi tổng 6 câm va tuy nguời chơi muốn chắc hay k nhieu so hay k )
Ta dc tầm 76 sô cảh hạn , ghép voi 5 số giải đặc biệt và lấy thêm 2 bóng của số đuôi đặc biệt là thành 7 càng ,
Ngày 2/10 câc bạn có thể quay ra càng cố định để xem cang chạy sang giải nhì hay nhất thi ta tiếp tục ghép
Như vậy tỉ lệ thi cu 1,2,5 mà phệt bạn cũng cần có suy luận theo cách hoc mà bạn đã nghiên cuu , chứ cao thủ cũng chỉ giáo được pp và cách để cho các bạn tập tư duy chọn cho mình câch chơi theo duyên của anh em thôi

Mình thấy theo các cao thủ trong diễn đàn chơi đề khá là ổn
Uhm cao thủ lên số chuẩn mà , cái là mình chỉ bâm vào thời gian đầu rồi có vốn học hỏi pp trên diễn đàn rồi tự nghiên cuu rồi chơi theo những gì đã hoc dc bạn ah như vậy không thu động

Cách chia vốn của bác là ntn thế bác chỉ e với tks
10 triệu bạn cứ chia làm 10 trong những ngày đầu nếu hup , bạn sẽ chia số đc đó thành goi riêng để riêng ra sau 1 tháng có loi nhuận bạn lay sô đó ra rồi gộp chung vào làm tổng vốn cho thâng sau
Vi dụ; mình có 10 triệu mình choi dàn 3 cang 3 điêm mât 1200 thi mình se rut đi xuống còn 2 điêm cho đủ ti lệ
Ngày 1 ăn bạn sẽ đc 1140k
Sa đó hôm sau bạn cung chỉ vào 2 điểm của vốn
Sau 1 tháng bạn cộng tiền lời là 20 triệu chả hạn ( bạn gôp cả vào đánh cho tháng tiếp theo tuc lúc đó bạn có thể đánh lên 3 diếm 1 ngày đều tiền cho an toàn vì chua bao giờ gãy thông đến tay thu 2-3
Còn như mình ua mạo hiểm lên mình hay gâp thếp hôm nay gãy thi hôm sau mình lên 4 điểm
Đó là theo mình bạn chưa có kinh nghiệm lên chơi đều tiền bạn a
Tiền lãi bạn lên cho vào 1 thẻ ngân hành riêng đưa cho vk hay ai đó thân tín dữ sau 1 tháng lấy ra gộp vốn ,

Chúc mừng chủ thớt đã về bờ

Ví dụ mình cứ ăn 1 nhịp của dàn càng cố định thì quay ra xem càng giải BĐ và GN xem cái nào chạy à bác . Cứ thay đổi xoay vòng càng như vậy ạ

Mình vẫn chưa hiểu đoạn “
Ngày 2/10 câc bạn có thể quay ra càng cố định để xem cang chạy sang giải nhì hay nhất thi ta tiếp tục ghép Càng cố định thi là 2,3,5,6,7,8,9” là sao nác giải thích hộ với ạ

Mình vẫn chưa hiểu đoạn “
Ngày 2/10 câc bạn có thể quay ra càng cố định để xem cang chạy sang giải nhì hay nhất thi ta tiếp tục ghép Càng cố định thi là 2,3,5,6,7,8,9” là sao nác giải thích hộ với ạ
Có nghia là giờ bạn xem giải đặc biệt 3 hôm đổ lại đây , nó ăn càng đúng không?
Thi hôm nay có thể nó sẽ gãy
Thi bạn ghép càng 2,3 ,5,6,7,8,9 cho ngày hôm nay 2-10/2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.