Về bờ - Viết tiếp hành trình chàng y tá về bờ tập 3 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Viết tiếp hành trình chàng y tá về bờ tập 3

Nay miền nam hơi đen, dương được 5tr thôi, có ae nào cùng về theo tôi ko

Nay miền nam hơi đen, dương được 5tr thôi, có ae nào cùng về theo tôi ko
Bạn chơi hàng ngày thế nào, lên số cho mình theo với được không ? Mình theo bạn cả 3 miền luôn. Cảm ơn bạn nhiều nhé !

Chúc mừng ae đã có phương pháp để theo, nhưng ae k hiểu và có phần bất cập trong cách chơi của ae tại sao phần 3d ae lại bắt full càng từ 0 đến 9, thế thì sao lãi bằng 2d dc, ví dụ dàn 2d của ae là 30 số =>3d: 10*30 số =300 số ( lãi trúng 972k - 300k= 672k ), nếu lấy vốn 300k/30 số 2d thì mỗi số 2d là 10k (10k*99k-300k vốn =690k ) vậy là lãi 3d có 672k, trong khi lãi 2d là 690k, mong ae chỉ giáo.
PP này lãi4₫ là chính

Cách này không ổn đâu bác , chỉ là bác may mắn thôi , chứ để dàn 10 số về là ít. 4d cứ chơi dàn 36s và ghép càng của các cao thủ đi đều bước còn ổn hơn ấy. Ví dụ như bác Saigon999 : 4d : 36x7x7=1764 , bao 3 đài là 5292k. Còn của chủ thớt là 4d : 36x10x7= 2520k , bao 3 đài = 7560k
Em mà có vốn to em sẽ chơi 3D+4D miền nam theo bác sài gòn, full 3 đài và 7 càng

Ví dụ như a đánh 4d hết 2tr6 lãi hơn 6tr
sao a không lấy 2tr6 đánh 4d bằng 2tr6 tiền 3d vậy còn lãi nhiều hơn đố ạ

Chủ yếu mình đánh 4d, 3d lót theo sau, nếu trật 4d thì còn 3d hậu theo sau để gỡ lại tý vốn
PP chơi bị Sai rồi đấy e trai, chủ lực 3D chơi 4D nhỏ. Ví dụ 3D/10đ thì 4D/1đ có Vốn nhiều tăng lên chơi.
Bảo đảm Gãy Càng 4 Ăn Càng 3 vẫn Lãi, quan trọng hàng đầu phải giữ được Vốn.
NC lại cách chơi nhé còn không cứ 3D mà Vụt đều Tiền.

Chủ yếu mình đánh 4d, 3d lót theo sau, nếu trật 4d thì còn 3d hậu theo sau để gỡ lại tý vốn
Nếu như này thì bác nên chơi dàn 30 số 2D và 1 dàn 4D thôi ạ. 2D bác chú ý đánh sớm tý để ko bị rơi vào số nóng.

PP chơi bị Sai rồi đấy e trai, chủ lực 3D chơi 4D nhỏ. Ví dụ 3D/10đ thì 4D/1đ có Vốn nhiều tăng lên chơi.
Bảo đảm Gãy Càng 4 Ăn Càng 3 vẫn Lãi, quan trọng hàng đầu phải giữ được Vốn.
NC lại cách chơi nhé còn không cứ 3D mà Vụt đều Tiền.
Dạ em thấy tuần nay em quá may mắn nên dừng lại, sai phương pháp vào tiền a ạ, phải học thêm để tiếp tục hành trình vào bờ

Dạ em thấy tuần nay em quá may mắn nên dừng lại, sai phương pháp vào tiền a ạ, phải học thêm để tiếp tục hành trình vào bờ
Riêng PP chơi của a là Chậm không Cầu Lãi nhiều nhưng phải bảo đảm yếu tố QUẢN LÝ CHẶT CHẼ NHẤT ĐÓ LÀ VỐN CỐ ĐỊNH.
1 tháng ăn 3d trên 20 ngày là Có, 4d trên dưới 15 ngày là Có.
Cũng có những tháng không đạt như nêu trên, tuy nhiên Lỗ thì cũng không nhiều.
Bài toán nhẹ hơn về Vốn là chơi chuyên 2d và 3d đều Tiền, 15đ/2d và 1đ/3d nhiều Vốn x Tiền chơi lên.

Xin chào tất cả, mạn phép cho mình hỏi các cao thủ và bậc tiền bối.
Mình cũng rất hay vào theo dõi các Cao thủ và Bậc tiền bối chốt số, do mới vào cuộc chơi nên chưa có kinh nghiệm nên tha thua cũng tương đối, thông thường mỗi ngày chơi như bên dưới
- Miền Nam 2 đài chính ( đá xiên và bao lô 5 con)
- Miền Trung tương tự…..
- Miền bắc tương tự…..
Xin các cao nhân chỉ điểm để về bờ, chân thành cảm ơn nhiều
Xin AD cho đăng bài nhé .Thank !

Đính kèm

Riêng PP chơi của a là Chậm không Cầu Lãi nhiều nhưng phải bảo đảm yếu tố QUẢN LÝ CHẶT CHẼ NHẤT ĐÓ LÀ VỐN CỐ ĐỊNH.
Bài toán nhẹ hơn về Vốn là chơi chuyên 2d và 3d đều Tiền, 15đ/2d và 1đ/3d nhiều Vốn x Tiền chơi lên.
Cảm ơn anh chia sẽ kinh nghiệm?? tuần sau em tiếp tục d
2 tuần nay em gỡ cũng tạm ổn rồi anh,tuần sau chỉnh lại phương pháp nữa là tiếp tục dã thôi, sẽ cố gắng vương lên,còn viết tiếp nhiều phần nữa đee ae có động lực vào bờ cùng em?????

Xin chào tất cả, mạn phép cho mình hỏi các cao thủ và bậc tiền bối.
Mình cũng rất hay vào theo dõi các Cao thủ và Bậc tiền bối chốt số, do mới vào cuộc chơi nên chưa có kinh nghiệm nên tha thua cũng tương đối, thông thường mỗi ngày chơi như bên dưới
- Miền Nam 2 đài chính ( đá xiên và bao lô 5 con)
- Miền Trung tương tự…..
- Miền bắc tương tự…..
Xin các cao nhân chỉ điểm để về bờ, chân thành cảm ơn nhiều
Xin AD cho đăng bài nhé .Thank !
A có thể viết 1 bài riêng vào mục thảo luận để mọi người cùng chia sẻ, góp ý nhé