27 Lô Bet - Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp) | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp)

E chơi hệt như bác chủ thớt hướng dẫn luôn ạ. Nhưng khác biệt chút là khi nào + ra chạm 01469 thì em sẽ nuôi chứ không đổi chạm theo kỳ. Vì qua theo dõi 5 chạm này ra đều và hay có nháy :D
Bác đánh max hêt bao nhiêu vốn ạ

Bác đánh max hêt bao nhiêu vốn ạ
Hôm qua e chơi theo chủ thớt, đổi chạm theo kỳ thì max là tay 9 mới ăn. E cứ tưởng thua bác ạ, nhưng mấy tay sau húp 2 nhay là lấy lại hết ngay.
Hôm nay e chọn chạm đẹp thì sẽ nuôi. Vốn bỏ ra ko quá 500k, đánh đúng 30p đủ chỉ tiêu. PP này cái hay là tâm lý rất nhẹ bác ạ, ko căng thẳng 1 tý nào luôn, mà khi ăn 2,3 nháy thì cảm giác khá sướng luôn :ROFLMAO:

Hôm qua e chơi theo chủ thớt, đổi chạm theo kỳ thì max là tay 9 mới ăn. E cứ tưởng thua bác ạ, nhưng mấy tay sau húp 2 nhay là lấy lại hết ngay.
Hôm nay e chọn chạm đẹp thì sẽ nuôi. Vốn bỏ ra ko quá 500k, đánh đúng 30p đủ chỉ tiêu. PP này cái hay là tâm lý rất nhẹ bác ạ, ko căng thẳng 1 tý nào luôn, mà khi ăn 2,3 nháy thì cảm giác khá sướng luôn :ROFLMAO:
Vậy là bác đánh từ 1k -2 k -3k ... và chủ yếu nuôi các chạm 01469 ạ

E chơi hệt như bác chủ thớt hướng dẫn luôn ạ. Nhưng khác biệt chút là khi nào + ra chạm 01469 thì em sẽ nuôi chứ không đổi chạm theo kỳ. Vì qua theo dõi 5 chạm này ra đều và hay có nháy :D
Là b lấy 2 con G1 cộng lại rồi lấy chạm để đánh 3 giải tiếp cho kỳ tiếp theo đó hả, có nuôi ko b, hay là đánh gối luôn ?

Vậy bạn nuôi chạm đó trong mấy kỳ và khi nào đổi chạm mới để nuôi bạn chia sẻ với ạ

Vậy là bác đánh từ 1k -2 k -3k ... và chủ yếu nuôi các chạm 01469 ạ
Đúng rồi bác. Các chạm khác thì e vẫn đánh, nhưng sẽ đổi số theo kỳ ạ. Chỉ có 01469 là e đánh đến khi ra, hiện tại 5 chạm này e chưa phải nuôi đến tay 5 lần nào.

Chọn 1 con số là đánh chạm à hay đánh tổng hả bạn

-cứ chọn bất kì 1 số. đánh đề đầu, đuôi, giải nhất gãy thì +1 còn thắng thì lùi về 1 đúng ko bác...mong bác chỉ giáo

Vào lô bét 1.5p lấy nhanh dàn đặc biệt như thế nào vậy các bạn ơi?

Pp của bạn này rất hay. K quan trọng lấy cham gi. Quan trong cách vào tiền. Mình đã thử rất hiệu quả k nhất thiết là fai lấy cham của tổng giải nhất.ma ae có thể lấy bất kỳ chạm của 1 giải nào khác cũng dk.

Bác cho hỏi chạm vốn thì dừng ạ. Hay cứ đánh tiếp. E vừa test thấy có lúc gẫy 9 tay ăn tay 10 1 nháy lại gẫy tiếp 4 tay
Nếu có vốn lớn thì đánh tiếp k sao nhưng vốn nhỉ thì m nghỉ tầm 3 củ mà thua thì nghỉ lúc khác vào đánh bạn ạ. Cái này ăn 1 củ rất nhanh nên đừng ngại gỡ lại. Vấn đề bạn nói đúng là bất cập của pp này mà m chưa có lời giải cho AE.

Pp của bạn này rất hay. K quan trọng lấy cham gi. Quan trong cách vào tiền. Mình đã thử rất hiệu quả k nhất thiết là fai lấy cham của tổng giải nhất.ma ae có thể lấy bất kỳ chạm của 1 giải nào khác cũng dk.
Cảm ơn Bác động viên. Nhưng vẫn có bất cập mong ae cùng nhau đóng góp, để đc an toàn và sử dụng ít vốn nhất

Đánh món này nhất thiết phải chão . Kg chão kg lãi . Mà chão cũng nguy hiểm . A.e cân đối vốn mà chơi . Có time phải canh cầu căn thời điểm . Mọi con số đã đc lập trình rồi lên máy ai người đó thắng thôi

-thôi chơi món gì thì chơi khuyên ae đừng chão. ăn bao nhiêu xong đổ sông đổ biển hết. lãi toàn 2 3m 1 ngày đến ngày t5 t6 toàn bị gãy. sợ chão lắm rồi :))) bay acccc bao lần mới tỉnh :)))