27 Lô Bet - Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp) | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp)

Nghĩa là bác lấy tất cả các số của 2 giải đó làm chạm rồi ghép càng à bác. Nếu 2 số trùng nhau thì lấy 1 số thôi đúng ko ạ, có phải lấy bóng của 2 số trùng nhau ko bác
[/QUO
Nghĩa là bác lấy tất cả các số của 2 giải đó làm chạm rồi ghép càng à bác. Nếu 2 số trùng nhau thì lấy 1 số thôi đúng ko ạ, có phải lấy bóng của 2 số trùng nhau ko bác
Trùng lấy 1 đúng rồi.lấy các số đó ghép vào mục 3d ghép số trăm .chục đơn vị nói chung lúc chơi phải tư duy biến báo thì mới đc

Theo pp này cách vào tiền thì mình không nói, mình chỉ góp thêm phần cầu kèo cho anh em, a e test thử xem nhé, mình đã thử và thấy thường là nổ ko quá 3 tay, lâu lâu mới có 5 tay. Anh em lấy tâm càng giải đặc biệt làm chạm đánh cho các kỳ sau. Vd giải đb là 14567 a e lấy 5 làm chạm đánh cho các kỳ nhé, nổ thì lại lấy tâm càng của kỳ đó để làm chạm nhé. Chúc a e rr, mình thấy chỉ áp dụng bên 3p thôi nhé
E đang chơi cầu này bên 1.5p.

27LOBET 1.5 hoặc 3.0

*Chọn số:
- Chọn 1 số bất kỳ từ 0-9, theo mình thì ko nuôi 1 số, AE ko biết đánh số nào thì mở cái quay số random ra mà quay cho đỡ mệt.
- Bản thân mình thì lấy luôn 2 số cuối giải nhất cộng lại (5+8=13, lấy con 3). số kỳ này đánh cho kỳ sau chết bỏ, cứ thế mà gối đầu.

*Thể loại:
- Chạm giải nhất - đề đầu - đề đuôi.
- Tổng mỗi kỳ đánh 57 số.

*Vào Tiền:
Kỳ 1: 1k/số = 57k ăn 99 lãi 42 (ăn 2 giải 3 giải thì AE tự tính nháy). Chết đánh kỳ 2
Kỳ 2: 2k/số = 114k ăn 198 lãi 84. Ăn kỳ sau quay về kỳ 1. Chết đánh kỳ 3
Kỳ 3: 3k/số = 171 ăn 297 lãi 126. Ăn kỳ sau quay về kỳ 2 (2k/số). Chết đánh kỳ 4
Kỳ 4: 4k/số
Kỳ 5: 5k/số
****Lưu ý: nếu trong mỗi chu kỳ, khi AE đang âm tiền mà kỳ sau ăn 2 hoặc 3 nháy thì AE kiểm soát lại xem đã hòa vốn chưa => Mục đích là giảm số tiền đánh xuống, tránh trường hợp để vượt qua số vốn mình có => gãy.
Mình ngồi 2 tiếng trung bình được 1m3 trở lên, có hôm đỉnh điểm đánh 90 kỳ được 3m8.
AE test xem sao rồi vào tiền nhé.
Mấy hôm nay tình hình ổn ko bác ?

Hôm qua e chơi theo chủ thớt, đổi chạm theo kỳ thì max là tay 9 mới ăn. E cứ tưởng thua bác ạ, nhưng mấy tay sau húp 2 nhay là lấy lại hết ngay.
Hôm nay e chọn chạm đẹp thì sẽ nuôi. Vốn bỏ ra ko quá 500k, đánh đúng 30p đủ chỉ tiêu. PP này cái hay là tâm lý rất nhẹ bác ạ, ko căng thẳng 1 tý nào luôn, mà khi ăn 2,3 nháy thì cảm giác khá sướng luôn :ROFLMAO:
Đến tay 9 thì tổng vốn hết bn vậy bác?

Ae để ý 3 con hàng chục giải 6 rất hay về chạm đề hoặc giải nhất. Ae thấy giải nào hay rớt về thì lấy phang thôi ( hoặc có 2 số giống nhau thì lấy phang ). Mình chơi số động chứ ko nuôi 1 số, sợ nó đứng quá, như tối qua chạm 0 không ra 12 tay.

Ae để ý 3 con hàng chục giải 6 rất hay về chạm đề hoặc giải nhất. Ae thấy giải nào hay rớt về thì lấy phang thôi ( hoặc có 2 số giống nhau thì lấy phang ). Mình chơi số động chứ ko nuôi 1 số, sợ nó đứng quá, như tối qua chạm 0 không ra 12 tay.
Số động bác hay lấy theo vị trí cầu nào ạ ?

Mình chơi con hàng chục giải 6, tâm càng gđb, tâm càng giải nhất. Thấy cầu nào đang chạy và con đó không khan trong 3 hoặc 5 kỳ gần nhất mình vào
Bác chọn chạm rồi nuôi đến khi ra. Hay là kỳ sau báo con gì bác đổi luôn ạ ?

Dàn 320 số mình ghép 4c 1469 hoặc 0358 với 5 càng hay ra nhất đi tỉ lệ 1-1-2. Nếu thông cầu mình đánh tiếp gãy 1 khung nghĩ bảo toàn vốn mai đánh tiếp. Mình đã từng bị say bạc nên giờ ko dám ngồi lâu nữa.