27 Lô Bet - Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp) | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp)

Đánh món này nhất thiết phải chão . Kg chão kg lãi . Mà chão cũng nguy hiểm . A.e cân đối vốn mà chơi . Có time phải canh cầu căn thời điểm . Mọi con số đã đc lập trình rồi lên máy ai người đó thắng thôi
Cơ bản ở đây là pp quản lý vốn chứ ko phải cầu kèo bác ơi. Chơi chão thì thằng trẻ con nó cũng biết chơi. Và chả thằng nào chơi chão vốn mà tồn tại đc trong món này đâu bác.

-thôi chơi món gì thì chơi khuyên ae đừng chão. ăn bao nhiêu xong đổ sông đổ biển hết. lãi toàn 2 3m 1 ngày đến ngày t5 t6 toàn bị gãy. sợ chão lắm rồi :))) bay acccc bao lần mới tỉnh :)))
Chão nó đơn giản nhất mà bác. Còn theo pp của chủ Tus thì cần tính kiên nhẫn mới chơi đc. Vì nhiều lúc cầu giam tới tay 8 tay 9 mới ăn. Nhưng với số vốn đó nếu chơi chão thì 4 tay là hết rồi.

Chão nó đơn giản nhất mà bác. Còn theo pp của chủ Tus thì cần tính kiên nhẫn mới chơi đc. Vì nhiều lúc cầu giam tới tay 8 tay 9 mới ăn. Nhưng với số vốn đó nếu chơi chão thì 4 tay là hết rồi.
e thấy có ý kiến là gãy 8 9 tay xong mình lùi gãy thêm 3 4 tay nữa. trường hợp đó thì làm nào bác. cái giống hay đen lại còn nhọ lắm bác ạ. random cũng ghê :((((

Cẩn thận kèo nuôi chạm 1 nha, nay thấy âm 15 tay.

Pp của bạn này rất hay. K quan trọng lấy cham gi. Quan trong cách vào tiền. Mình đã thử rất hiệu quả k nhất thiết là fai lấy cham của tổng giải nhất.ma ae có thể lấy bất kỳ chạm của 1 giải nào khác cũng dk.
Điểm nhấn của PP này chính là ăn 2,3 nháy bác ạ. Tìm được cầu nào hay về nháy là nhanh đủ chỉ tiêu lắm bác.

e thấy có ý kiến là gãy 8 9 tay xong mình lùi gãy thêm 3 4 tay nữa. trường hợp đó thì làm nào bác. cái giống hay đen lại còn nhọ lắm bác ạ. random cũng ghê :((((
Chấp nhận mất thôi, lúc khác gỡ lại cũng nhanh. Chứ hiện tại k tránh dc, an toàn 100% thì t cũng nạp 100 củ chơi rùi

Ăn xong tay 9 e thường lùi về tay 5 luôn bác. Giảm rủi ro cho các tay sau.
Tuy kỳ đó mình lỗ, nhưng chỉ cần chu kỳ sau có 2 nháy là lấy lại vốn luôn bác ạ. Mà chơi cái này ăn 2 nhay như cơm bữa ấy mà :D

-vâng cảm ơn 2 bác đã tận tâm trả lời giúp e ạ :((( e đang muốn kiếm vài trăm 1 ngày mà khó quá. chão chủng dàn được dăm ba bữa. chắt chiu xong lại mất hết. chả được bao nhiêu nên e sợ quá r

27LOBET 1.5 hoặc 3.0

*Chọn số:
- Chọn 1 số bất kỳ từ 0-9, theo mình thì ko nuôi 1 số, AE ko biết đánh số nào thì mở cái quay số random ra mà quay cho đỡ mệt.
- Bản thân mình thì lấy luôn 2 số cuối giải nhất cộng lại (5+8=13, lấy con 3). số kỳ này đánh cho kỳ sau chết bỏ, cứ thế mà gối đầu.

*Thể loại:
- Chạm giải nhất - đề đầu - đề đuôi.
- Tổng mỗi kỳ đánh 57 số.

*Vào Tiền:
Kỳ 1: 1k/số = 57k ăn 99 lãi 42 (ăn 2 giải 3 giải thì AE tự tính nháy). Chết đánh kỳ 2
Kỳ 2: 2k/số = 114k ăn 198 lãi 84. Ăn kỳ sau quay về kỳ 1. Chết đánh kỳ 3
Kỳ 3: 3k/số = 171 ăn 297 lãi 126. Ăn kỳ sau quay về kỳ 2 (2k/số). Chết đánh kỳ 4
Kỳ 4: 4k/số
Kỳ 5: 5k/số
****Lưu ý: nếu trong mỗi chu kỳ, khi AE đang âm tiền mà kỳ sau ăn 2 hoặc 3 nháy thì AE kiểm soát lại xem đã hòa vốn chưa => Mục đích là giảm số tiền đánh xuống, tránh trường hợp để vượt qua số vốn mình có => gãy.
Mình ngồi 2 tiếng trung bình được 1m3 trở lên, có hôm đỉnh điểm đánh 90 kỳ được 3m8.
AE test xem sao rồi vào tiền nhé.
Gặp dây đen cũng đi nhanh lắm đó!!

Tặng ae cầu chơi theo phương pháp này. Khi đb về số rời ae vả dàn sát kép 18s.
01,10,12,21,23,32,34,43,45,54
56,65,67,76,78,87,89,98

Theo pp này cách vào tiền thì mình không nói, mình chỉ góp thêm phần cầu kèo cho anh em, a e test thử xem nhé, mình đã thử và thấy thường là nổ ko quá 3 tay, lâu lâu mới có 5 tay. Anh em lấy tâm càng giải đặc biệt làm chạm đánh cho các kỳ sau. Vd giải đb là 14567 a e lấy 5 làm chạm đánh cho các kỳ nhé, nổ thì lại lấy tâm càng của kỳ đó để làm chạm nhé. Chúc a e rr, mình thấy chỉ áp dụng bên 3p thôi nhé

Mình cứ đánh 3D ko tham ngày cũng kiếm 2 củ là nghỉ vốn 3m đánh 216 số lấy giải nhất và đặc biệt đánh cho kỳ tiếp theo ( đánh tất số giải nhất và db nhưng phải căn lựa bỏ số nào và đánh số nào ,
Bác đánh kiểu ji nè.... bày anh em chơi 3d với

Tức là lấy tất cả số của giải nhất và đb ghép 3d đánh 3d đuôi nhé
Nghĩa là bác lấy tất cả các số của 2 giải đó làm chạm rồi ghép càng à bác. Nếu 2 số trùng nhau thì lấy 1 số thôi đúng ko ạ, có phải lấy bóng của 2 số trùng nhau ko bác