Về bờ - Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :)))) | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :))))

Đơn giản mà loại kép bằng kép lệch.
Mà tốt nhất trung thành 100s ghép càng chắn hoặc lẻ thôi, thêm bỏ số làm gì, cứ 100s mà vã
Đợt này đồng đang thử độ kiên trì của a e

Có 3 pp. 1 đánh dàn 64 bão ghép càng 235679.đánh 2 cửa. 2 đánh càng chẵn hoặc lẻ 5càng ghép 100s cũng đánh 2cửa. 3 là đánh 8càng ghép với cầu chạm tổng 48s. 8x 48= 384s cũng đánh 2 cửa. Bạn tét và chọn.
Có cầu bắt 48s không bác

Bác chia sẻ được không bác
Có pp này cs a e là. Bạn vào bát chốt sxmn xem bạn nghĩa gì đó chốt 2 chạm bạn lấy 2 chạm đó và 2 chạm bóng dương nữa ghép với càng 235679 hoặc càng bạn đó chốt lấy sao cho đủ 6 càng đánh 2 cửa 3càng giải 7 giải nhất nhất hoặc giải đb. Cũng giống nhứ đánh mb nhé. Ăn 1 là có lãi. Mình cũng đang chơi khá ok

Các bác toàn cao thủ 3 càng nhỉ, em thấy khoái dần món 3d nam bắc rồi đấy

Cho mình hỏi.a giông bão chốt hàng ngày ở đâu vậy.mình ko tìm thấy

Anh Em nên chia vốn ra đi đều 10 ngày. 1 tháng gãy full 7,8 là chuyện bth. Nhưng full mâm chỉ cần 5 ngày là bù đc lại vốn. Còn húp 1 dàn rất thường xuyên. Đi đều hết tháng sẽ lãi. Tháng đen nhất là âm khoảng 9m. Nhiều nhất là lãi 50m. Tôi tính từ tháng 1 đến tháng 6 bù trừ nhau là tháng lãi đc 30m. AE cứ yên tâm chơi. Khả năng về bờ rất cao. Đừng nản. Chúc anh em may mắn ??
cảm ơn Bạn đã chia sẻ