Về bờ - Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :)))) | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :))))

Bác nói chuẩn.ct ăn thông 3,4day nay.qua e còn hơn 1m.vả 2d,3d lên đc 4m.ko rút đc.quay qua TX lên đc 10m, vẫn ko rút đc.chục phút bốc đồng bay hết theo TX.nchung cứ theo 1pp chơi của bác e thấy ổn.

1m bác vả kiểu gì lên 4m thế

Cảm ơn anh đã chia sẻ.e cũng đang xa bờ ma chua biết cách đánh.gio e đang nợ khoảng 300tr giờ e chưa biết cách đánh xổ số trong thiên hạ là như thế nào
Theo 1 chủ tịch, chia vốn 10 ngày, đi đều tay, gỡ dần, chỉ tiêu mỗi ngày 1_2m, rút luôn, tích dần sẽ trả đc dần. Càng hoang mang, tâm lí nợ nần, mà chơi nhanh thì càng nhanh thua. Chúc bạn minh mẫn, sáng suốt... may mắn.

Anh Em nên chia vốn ra đi đều 10 ngày. 1 tháng gãy full 7,8 là chuyện bth. Nhưng full mâm chỉ cần 5 ngày là bù đc lại vốn. Còn húp 1 dàn rất thường xuyên. Đi đều hết tháng sẽ lãi. Tháng đen nhất là âm khoảng 9m. Nhiều nhất là lãi 50m. Tôi tính từ tháng 1 đến tháng 6 bù trừ nhau là tháng lãi đc 30m. AE cứ yên tâm chơi. Khả năng về bờ rất cao. Đừng nản. Chúc anh em may mắn ??
Đe co loi nv vao moi con bnhiu điem ban

cho mình hỏi ct giông bão chốt số ở đâu vậy bạn sao mình vào diễn đàn ko thấy...hay ct chốt ở trên kênh youtube. Vậy bạn
Em vào
cho mình hỏi ct giông bão chốt số ở đâu vậy bạn sao mình vào diễn đàn ko thấy...hay ct chốt ở trên kênh youtube. Vậy bạn
Em vào mục Dân chơi 3 càng đề,Bão chốt ở đó nhé!

Bác nói chuẩn.ct ăn thông 3,4day nay.qua e còn hơn 1m.vả 2d,3d lên đc 4m.ko rút đc.quay qua TX lên đc 10m, vẫn ko rút đc.chục phút bốc đồng bay hết theo TX.nchung cứ theo 1pp chơi của bác e thấy ổn.
Bỏ bet đi mà lm ng bác