Thảo luận - Vốn 5m tháng ăn 45M - 10m ăn 90m | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn 5m tháng ăn 45M - 10m ăn 90m

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào ace diễn đàn!
- Mình vừa xem CT @NIEMTIN678 thống kê tháng 5m ăn dc 45m. Tháng 10m ăn 90m. Ngày vốn 5-10m thì 1 tháng thành đại gia 100 tỷ vnd.
- ace cho em xin được hỏi vốn đi như thế nào mà ăn đc 100 tỷ vậy? Chứ em vốn ngày 10-20m bình thường mà vẫn ở đảo xa :) . Thanks
- có ace nào theo tháng 3,4 đc 100 ,200 tỷ chưa ???

Sửa lần cuối:
View attachment 114413

MÂY CŨNG ĐIỂM QUA PHONG ĐỘ CỦA CAO THỦ CHO BẠN NẲM RÕ
NIEMTIN678 - THÀNH TÍCH THÁNG 4/2021
Lô ăn 22 nháy, 3 càng lô ăn 10 nháy, 4 càng lô ăn 7 nháy
Đề ăn 19 ngày ( 2 lần tứ thủ đề 00, 3 lần dàn 10s) + 2 lần 3 càng đề 8s, 13 nháy 3 càng đề + 6 nháy 4 càng đề)
dàn 10 ăn 5 lần chị ợ

Tôi là tôi méo tin
Không tin thì thôi, chứ không phải tự nhiên ct được làm ct thần tượng liên tục như vậy. Số họ lên cho free đánh theo hay không đều do mình. Chứ không phải lôi ra để bàn tán. Vốn 10-20m / ngày mà đánh vẫn ra đảo thì xem lại pp.

Xác định chơi 3+4d thì bỏ 2d nhé ko khuyến khích chơi 2d

Đưa cái gì lên chụp màn hình.Thích thì vào bát chốt rồi mà test xem có đúng lãi thế không? Còn chị ấy nói lãi 100 tỉ chỉ là câu nói đùa mà thôi.
Mình cũng test thử nhưng mà k rõ cách vào càng thủ với dàn ít số của @NIEMTIN678 như thế nào để ra được kết quả kia.
Còn đi đều hết tất cả càng và số, theo thống kê mà Tiểu Mây có thì lãi suất k được như thế.
Ae có kinh nghiệm vào tiền thì chia sẻ để mọi người được học hỏi.
Xin cảm ơn .

Uhhhh.1 ngay bo ra 5tr de choi so cua ct la duoc ! Nhung tong ket thang co lai 45tr co duoc ko vay. AE cho xin cach vao tien !!!!!

Hôm nay ngày 1/5 kết quả XSMB của CT Niềm Tin
- Trúng lô 10 ( 1/3 lô) gãy càng thì không có lãi.
- Dàn đề 50 số gãy .
Tổng kết ngày 1 theo mình chắc lỗ .
Lên tổng kết theo bạn tính

Lô ăn 22 nháy, 3 càng lô ăn 10 nháy, 4 càng lô ăn 7 nháy
Đề ăn 19 ngày +13 nháy 3 càng đề + 6 nháy 4 càng đề)
Đây là tổng kết của CT @NIEMTIN678 trong tháng 4
Nếu như đánh đều tất cả thì kết quả sẽ âm là chắc chắn, nhưng CT có phương pháp và lọc càng, đánh tỉ lệ dàn ít số cao hơn nên lợi nhuận đạt rất tốt.
Nhưng hiện tại thì ae vẫn chẳng biết đến chọn càng thủ như thế nào và cách vào tiền cho dàn ita số với dàn tổng thế nào.
Nên mọi thống kê chỉ mang tính chất minh hoạ và tham khảo, ae học được đúng cách vào tiền theo CT thì sẽ chiến thắng, còn đi sai PP thì lại toang thôi.
Chúc ae ngày lễ vui vẻ .

Đi theo tỷ lệ của CT nói như trên thì chỉ mình CT biết để mà chơi thôi còn anh em theo CT thì làm sao biết những con kết của CT để mà theo. Như mình thấy lô CT chơi 3 con và 3đ 5 càng 4đ 5 càng thành 75 con mà ở trên CT chỉ tính có 12 con vậy thì làm khó cho mọi người theo rồi. Nếu vậy thì ko thể tính theo ct được. Mà anh em phải tính theo CT chốt số ở trên bát chốt thần tượng ấy. CT chốt như nào thì tính như vậy thì mới chuẩn được . Còn như tỷ lệ CT nói ở trên đây là một mình CT chơi thôi. Hoặc chỉ viết tỷ lệ lên vậy thôi chứ chơi như vậy thì chết.

Đi theo tỷ lệ của CT nói như trên thì chỉ mình CT biết để mà chơi thôi còn anh em theo CT thì làm sao biết những con kết của CT để mà theo. Như mình thấy lô CT chơi 3 con và 3đ 5 càng 4đ 5 càng thành 75 con mà ở trên CT chỉ tính có 12 con vậy thì làm khó cho mọi người theo rồi. Nếu vậy thì ko thể tính theo ct được. Mà anh em phải tính theo CT chốt số ở trên bát chốt thần tượng ấy. CT chốt như nào thì tính như vậy thì mới chuẩn được . Còn như tỷ lệ CT nói ở trên đây là một mình CT chơi thôi. Hoặc chỉ viết tỷ lệ lên vậy thôi chứ chơi như vậy thì chết. View attachment 114961
chốt cho sang mồm

tối chắc chắn 1 điều rằng các anh chị ấy hiện đang công tác tại BKAV mọi người đang dùng Bphone chứ gì .....

Tính sơ tháng 4 ăn btl4 càng 1188. Và ttd 00. Dàn 8s 500. Là tháng 4 tôi đã lãi hơn 90 củ..

Trước bỏ ra 20m 1 ngày ăn đc 12,8m 1 ngày nó khan cho ra lô khan vài ngày ra đảo thôi a.e ah lô đề khan ra đảo hết thôi nên món này chơi vui nhỏ nhẹ thôi ko ăn đc đâu thua nhiều bỏ đc thì ko thua nữa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.