Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

View attachment 63754
Anh em tham khảo cầu tài xỉu , canh đánh nhé , Khi 1 kì quay ra tất cả là số chẵn hoặc tất cả là số lẻ thì ta sẽ big bet xỉu trong vòng 3 tay nhé . anh em nào ít vốn chơi canh bộ môn này cũng khá là hợp lí đó chúc anh em rr
Cầu này có vẻ ít vốn , cam ơn người anh em

NGười anh em có vẻ ổn nhỉ , cầu kèo nhiều , lại thấy ăn khá đều

View attachment 63754
Anh em tham khảo cầu tài xỉu , canh đánh nhé , Khi 1 kì quay ra tất cả là số chẵn hoặc tất cả là số lẻ thì ta sẽ big bet xỉu trong vòng 3 tay nhé . anh em nào ít vốn chơi canh bộ môn này cũng khá là hợp lí đó chúc anh em rr
Chúc chủ top thật rr

Có cầu chia sẻ cho anh em cùng tham khảo , cùng chung vui thôi bạn
Bác tận tâm quá , tâm huyết quá , cảm ơn bác nhiều , những cầu bác đưa lên em nhìn thôi cũng thấy ăn đều , mà ăn rất thông cảm ơn bác

View attachment 63754
Mới có kì 415 sảnh B ra toàn chẵn , về xỉu ngay bác à , tay sau nó cũng ra xỉu luôn

Cầu này ổn đấy chủ tịch ơi , thấy ăn đều này từ lúc bác test

View attachment 63754
Cảm ơn chủ tịch chia sẻ cầu mới này

Mỗi ngày 1 cầu , hi vọng sẽ tổng hợp lại các cầu bác đưa ra cho anh em dễ nhớ

Cảm ơn chủ tịch chia sẻ cầu ít vốn này

View attachment 63754
Cầu này canh đánh ngon luôn cảm ơn bác

Mong nó ra hết chẵn hoặc lẻ để tính xem ntn