Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

View attachment 63754
Anh em tham khảo cầu tài xỉu , canh đánh nhé , Khi 1 kì quay ra tất cả là số chẵn hoặc tất cả là số lẻ thì ta sẽ big bet xỉu trong vòng 3 tay nhé . anh em nào ít vốn chơi canh bộ môn này cũng khá là hợp lí đó chúc anh em rr
Cầu tài xỉu này hay này

View attachment 63754
Anh em tham khảo cầu tài xỉu , canh đánh nhé , Khi 1 kì quay ra tất cả là số chẵn hoặc tất cả là số lẻ thì ta sẽ big bet xỉu trong vòng 3 tay nhé . anh em nào ít vốn chơi canh bộ môn này cũng khá là hợp lí đó chúc anh em rr
Chúc chủ tịch may mắn

63944
63945

Thêm 1 cầu hậu nhị tiền nhị nữa cho anh em tham khảo. Anh em canh trong kỳ quay khi các số trong kỳ ko 1 số nào giống nhau thì anh em lấy 2 số hàng NGHÌN + CHỤC NGHÌN làm 2 chạm đánh tiền nhị hậu nhị cho các kỳ tiếp.
Cầu chạy rất đều ko quá 2 tay là về anh em tham khảo chơi nhé. Chúc anh em đầu tuần rực rỡ

View attachment 63944 View attachment 63945
Thêm 1 cầu hậu nhị tiền nhị nữa cho anh em tham khảo. Anh em canh trong kỳ quay khi các số trong kỳ ko 1 số nào giống nhau thì anh em lấy 2 số hàng NGHÌN + CHỤC NGHÌN làm 2 chạm đánh tiền nhị hậu nhị cho các kỳ tiếp.
Cầu chạy rất đều ko quá 2 tay là về anh em tham khảo chơi nhé. Chúc anh em đầu tuần rực rỡ
cầu chạy đẹp thế

View attachment 63944 View attachment 63945
Kỳ gần cuối 355 cũng là 5 số ko giống nhau kia có ăn ko bác

cũng có ae lấy 5 số ko giống nhau thì nuôi tổng, pro thì nuôi chạm đúng là cầu kèo muôn vẻ thật

Cầu nào ct lên cũng thấy ngon lành cành đào cả