Cầu MB - CÁCH BẮT ĐỀ TỔNG ĂN THÔNG THÁNG 11 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hôm nay ko theo dàn của CT mới đau, Chuc Mừng ae, mach Thông bắt đầu rồi.

Chúc mừng ae hôm nay lấy lại dàn 36s, 64s nhé
3D 4D thì hẹn ae hôm sau rồi. Hơi tiếc là 93 về chậm 2 ngày

nay đánh to đc không chủ tịch hihi
AE nên căng tiền mà đánh sao cho phù hợp, có vốn to thì đánh to không sao. Ăn to thì cũng đồng nghĩa với mất to, nên ae phải cân nhắc vốn phòng trường hợp gãy nhé

ok r sếp nay e lấy lại đc hết mai trở về bé

Chúc mừng ae hôm nay lấy lại dàn 36s, 64s nhé
3D 4D thì hẹn ae hôm sau rồi. Hơi tiếc là 93 về chậm 2 ngày
Chủ tịch có thể thêm càng 3D ko ah. 5 càng tỉ lệ an hoi thấp ah. e gốp ý tý, có gì ko phải mong CT bỏ qua.

Được hôm càng 3D 4D về đẹp thì đề rơi lại con 30, đồng quay bịp thật

Lại về 30, chia buồn cùng ae hôm nay nhé. Về càng nhưng lại gãy dàn đề. Hẹn ae ngày mai ta lấy lại

Các bác cho em hỏi em cược dàn 65 số song nhưng cược tiếp dàn 40 số mà bị quá chu kì thì phải làm thế nào em cảm ơn

30 lại về, quay kiểu này thì Toang. Giữ vốn nhé ae. Đừng khô máy... Mai lại vào mây con TTĐ lại hay.

Các bác cho em hỏi em cược dàn 65 số song nhưng cược tiếp dàn 40 số mà bị quá chu kì thì phải làm thế nào em cảm ơn
Dàn 40 số phải nằm trong dàn 65s ae nhé. Tối đa chỉ được 65 số thôi.

AE cứ bình tĩnh giữ vốn là ok, tháng này sẽ còn TTĐ - BTĐ cho ae
Đồng quay kieu nay thì chiu thui bat de tong bộ quay kieu này thì bó tay , ae giu vốn phan chia hợp lý , choi dung choi cầu ổn dinh thi chão wan trọng an 3c 4c xanh lai thui , mih thi chỉ choi 3c 4c