Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

đề ve mẹ roi mới dua lên tham khảo nếu đề ra roi ai chẳng luận ra đề đúng là dàn này của niềm tin chot truoc h quay nhưng vấn đề là niềm tin k chỉ chốt đúng 1dan này thử ? truoc h quay bạn có chọn đúng dàn này để chơi k?
b k nhìn bác niemtin chốt là cái dàn ý à

Mà sao mấy ông kia cứ đâm chọc người ta chị vậy nhỉ .Người ta có đăng lên cả ngàn con số thì cũng vậy .đánh hay không là quyền của các ông .mấy ông không thích thì đừng vào coi.Hay là mấy ông có thói quen sau 18h30 vào coi .Trúng lô trúng đề thì im .Còn trật thì lên đây số nhiều này nọ các kiểu Đánh không lời .Lạy lạy

Mình thì rất thích niemtin và ngưỡng mộ bạn ấy. Trước mình ko có biết về môn này nhưng vì cần một số tiền lớn để lo cho mẹ bị K phổi lên mình cũng tìm hiểu và tham gia diễn đàn. Ngày ngày theo dõi các chủ tịch và ban niềm tin chốt số, mình thấy rất cảm ơn diễn đàn và các cao thủ. Vì vào diễn đàn được hơn tháng mình đã trả được 1 phần 3 số nợ. Mình theo chị niềm tin mấy hôm nay ăn liên tục cả đề lẫn lô. Mà ko hiểu lý do gì mọi người ko thấy và nói có phần rất gay gắt. Chị ấy đã bỏ thời gian và chất xám để giúp mọi người nếu ko cảm ơn đc vui lòng bớt cay đắng lại cho bớt khẩu nghiệp. Còn tất nhiên 365 ngày cũng phải có hôm ăn hôm trượt. Kiểu đâu cứ trúng thì hoan hô, ko trúng thì quay ra nói này nói nọ. Người khác đọc cũng thấy ngán thay cho các anh hùng bàn phím.
đúng vậy, bạn niemtin678cũng là người trần mắt thịt có phải là thánh đâu, mọi con số cũng chỉ là để thyam khảo, có hôm được hôm mất, ai theo thì theo, mà không thì lướt qua, sao lại chửi rủa người ta nặng lời vậy, thử hỏi ae trúng đã cho người ta cái gì, tôi đã tìm thấy bát chốt và chụp lại những con số đó, và thấy quá chuẩn, chứ không phải là xs quay xong mới đưa lên, người ta đưa lên chỉ là thống kê hoặc là bản tin những con số đã chốt và đã nổ, hy vọng ae hãy tôn trọng nhau để hướng đến một ngày vào bờ

Mong sếp @NIEMTIN678 nghe những lời như này . Đang có biết bao ACE đang xa bờ và cũng đang nhờ sếp về được gần bờ rồi đấy . trong diễn đàn này mình thấy sếp rất đáng được tôn vinh , xứng đáng dược 1 bát chốt riêng cho mình ???

Mình từ khi vào diễn đàn chưa bao giờ bình luận topic nào. Chỉ âm thầm like thôi mà cũng bị chặn nhỉ. Sáng hôm qua còn vào xem đc tường nhà @NIEMTIN678 nhưng chiều vào xem chốt số lại ko vào được. Tiếc quá.

87115
17.22

K theo dõi đừng gạch đá nhé bác
tôi đã từng xem được bát chốt
của niemtin678 và đã chụp lại, vào lúc 17h30 nhé mọi người, nên tôi tin bạn ý, những con số đều nổ, chứ không như mọi người nghĩ là nổ xong mới đưa lên.

tôi đã từng xem được bát chốt
của niemtin678 và đã chụp lại, vào lúc 17h30 nhé mọi người, nên tôi tin bạn ý, những con số đều nổ, chứ không như mọi người nghĩ là nổ xong mới đưa lên.
nhiều người nói cạnh nói khóe chị ý ghét chị ý bấm lờ đi đấy. lên ko thấy được bát chốt của chị ý là đúng rồi. ngta người thật việc thật cứ nói cạnh khóe gạch đá rồi nói đểu nói xấu. ngta ghét ngta bấm lờ đi thì làm sao thấy được bài. nói chung là có ếch chết tại miệng có thế thôi... bằng các cao thủ tohung phanbao ăn thì tung hô xịt 1 2 ngày còn bị nói bị chửi huống gì đến chị niemtin.

Không biết đến khi nào niemtin678 mới mở lại trang cá nhân để mọi người vào xem được,nên bác nào đang được bạn ấy mở ra để xem thì chia sẻ lên đây trước mắt để những anh em đang ko thể xem được có thể theo nhé!

nhiều người nói cạnh nói khóe chị ý ghét chị ý bấm lờ đi đấy. lên ko thấy được bát chốt của chị ý là đúng rồi. ngta người thật việc thật cứ nói cạnh khóe gạch đá rồi nói đểu nói xấu. ngta ghét ngta bấm lờ đi thì làm sao thấy được bài. nói chung là có ếch chết tại miệng có thế thôi... bằng các cao thủ tohung phanbao ăn thì tung hô xịt 1 2 ngày còn bị nói bị chửi huống gì đến chị niemtin.
Người ta bỏ chất xám ra soi cầu miễn phí cho mọi người tham khảo, tiền là của mình, theo hay không thì tùy, chứ sao lại ăn nói tục tĩu với người ta được nhỉ

CÁC THÁNH CHỬI NGU NGỐC, CÁI TAY VÀ CÁI MỒM NHANH HƠN CÁI ĐẦU MỞ TO CON NGƯƠI RA RỒI LẤY KÍNH LÚP MÀ SOI CHO KỸ.
CON NGƯỜI KHÔN NGOAN LUÔN PHẢI XUY NGHĨ KỸ LƯỠNG VÀ KIỂM CHỨNG THỜI GIAN, CÓ CƠ SỞ TẤT CẢ MỌI ĐIỀU KHI ĐÁNH GIÁ VỀ 1 NGƯỜI KHÁC.
TUNG HÔ RỒI CHỬI RỦA NGƯỜI KHÁC, NHỮNG LOẠI NÀY CHỈ XỨNG ĐÁNG LÀM CON KHÔNG CHẤP NHẬN CHO LÀM NGƯỜI NHÉ.
LÀM NGƯỜI PHẢI BIẾT ĐỒNG CẢM, CHIA SẺ, GIÚP ĐỠ LẪN NHAU NHẤT LÀ NHỮNG KHI CƠ NHỠ-HÀN VI.
CÁ NHÂN TÔI RẤT KHINH 1 SỐ ÍT NGƯỜI NHỎ TUỔI ĐÁNG TUỔI E CHÁU CÓ CÁCH SỐNG VÀ HÀNH XỬ THIẾU VĂN HÓA.
TRONG PHẠM VI DĐ NÀY GẦN 27,000 NGƯỜI CÓ ĐƯỢC BAO NHIÊU NGƯỜI CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM, HỌ VÌ AI? VÌ GÌ? LỚN TUỔI CỠ TÔI THÍCH SỐNG ẢO À?
ACE ĐÃ AI MỜI HỌ ĐƯỢC ĐIẾU THUỐC HAY LY TRÀ CHƯA?
AE NÓI LÁO SẼ QUEN MIỆNG VÀ TRỞ THÀNH CÁI TẬT MÀ CÁI TẬT LÚC NÀO CŨNG LỚN HƠN CÁI TUỔI.
Ở ĐỜI NGƯỜI KHÁC SỢ MÌNH Ở CHỖ GIỎI KIẾM TIỀN, KHÔNG AI SỢ NHỮNG THẰNG KIẾM CHUYỆN.
KHÔNG CÓ NHỮNG CHỦ TỊCH, CAO THỦ, NGƯỜI BIẾT VÀ CHIA SẺ CẦU KÈO ACE THAM KHẢO BẰNG MẮT À.
TÔI KHUYÊN CHÂN THÀNH AE ÍT TUỔI HAY ĐÂM THỌC NGƯỜI KHÁC, GÂY ỨC CHẾ VÀ CHIA RẼ MẤT ĐOÀN KẾT HÃY BỎ NGAY CÁI THÓI ĐÓ ĐI MÀ HỌC LÀM NGƯỜI.
ĐÀN ÔNG PHẢI XỨNG MẶT ANH HÙNG MÀ ANH HÙNG TRÊN MỌI MẶT TRẬN, ĐỪNG ANH HÙNG BÀN PHÍM XÓ NHÀ.
View attachment 86996
Bác ơi cho e xin bát chốt của c niềm tin678 ngày m6 đc k ạ