Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

Bác có thể hướnh da
Bạn dành thgian tìm hiểu đi.. kéo trang lại đọc sẽ biết mà..chúc bạn may mắn
Bạn dành thgian tìm hiểu đi.. kéo trang lại đọc sẽ biết mà..chúc bạn may mắn
Bác có thể hướng dẫn em lần nữa để xem được bát chốt của c niemtin678 đc k ạ
Em làm mọi cách k thể vào được ạ ????

Bác có thể hướnh da
Có hd đến 1 tỉ lần thì các bạn vẫn cần thgian tìm hiểu.. giờ E đó đóng cửa ko tiếp khác..hii.. nói vui vậy chứ lũ ngu đần cứ ném đá nên đầu ng ta đi bọc inoxx rồi.. giờ chỉ có E đó tự qđinh thôi bạn

Có hd đến 1 tỉ lần thì các bạn vẫn cần thgian tìm hiểu.. giờ E đó đóng cửa ko tiếp khác..hii.. nói vui vậy chứ lũ ngu đần cứ ném đá nên đầu ng ta đi bọc inoxx rồi.. giờ chỉ có E đó tự qđinh thôi bạn
Tại em vẫn thấy có ng xem được
Thấy ae húp
Thèm quá a ơi

Các bác phải hiểu từng chữ em ý nói, chơi phải linh động, chứ đừng nhìn mỗi dàn chốt mà phán, nta có chuyên đề lô, đề, nuôi , ngày hẳn hoi, phải hiểu thì hãy nói , chưa hiểu đừng nói kẻo sai đó, em theo gái từ ngày đầu vào diễn đàn, lúc đầu là ko oánh đc đâu, nhưng mình phải ghi lại những gì mà gái chia sẻ, cách chơi, kinh nghiệm, rồi nó mới ra đc kết quả đó, lô 3d 4d phải biết vận dụng linh hoạt, bạch thủ đề mang đi đánh lô, miễn đc ăn, dương tiền là đc, ko mất rì, có số để chơi, mang tiền về, làm sao có người nói nta quá vậy, anh em ai tin tôi thì tin, ko tin cũng đc, nhưng với gái, ko có chuyện, cop pi dán là xong đâu, xem số, xong phải nghĩ, chia ra, chơi như nào, mới là người thắng đc, thân ái. Chúc anh em tìm đc pp riêng cho bản thân. Tiện đây, anh cảm ơn gái nhiều nhá, nói ít hiểu nhiều. Thanks all
Bạn này nói chuẩn kệ ai muốn nói gì thì do cái mồm người ta chứ không cấm được đâu bạn ơi ,giải thích làm gì cho mệt nhưng đôi khi mình thấy bất bình cho nhiều ae chia sẻ cầu kèo và những con số lên diễn đàn bằng niềm đam mê về môn số học cho mọi người trong diễn đàn tham khảo là y ngay rằng bị xỉa xói chửi móc trong đó có NiemTin678 mong rằng những anh hùng bàn phím tay nhanh hơn não bớt khẩu nghiệp đi cái thời gian làm việc vô bồ để mà nghiên cứu tham khảo cầu kèo mà kiếm tiền từ môn số học này , mình vào diễn đàn cũng đã lâu có đôi lời chia sẻ với ae trong diễn đàn , mình chỉ lặng lẽ theo dõi và tham khảo tất cả các con số mà các Cao thủ , chủ tịch và tất cả các bát chốt trong diễn đàn thấy ai bắt ổn để theo trong đó có em gái NiemTin678 nếu ai có chút kiến thức về môn số học theo em gái trẻ tuổi nhưng quá đẳng cấp về các con số đợt vừa rồi chắc cũng ăn ngập đầu nhất là lô xiên, nhân đây chị xin cảm ơn NiemTin678

ít ra họ cũng toàn là Đại tướng Đại ta... và Thống tướng,,cac ôg phai xem mình đang ở TẦM nào đãng ,,người ta dang sông biển khơi minh mới ở ao làng,, tôi ở ao làng tôi co theo tư lệnh mai ca thinh thoang đá vai con tứ thu của mây cao thủ,,tôi cung chết ,,tôi cung thây các ông rảnh quá nên tham khảo vay thôi,,tgian đó các ong tự tôn mình lam tướng tá mà đánh theo nguoi khác lgi,,,,em có lời gì không phai mong cac bác bỏ qua..

ít ra họ cũng toàn là Đại tướng Đại ta... và Thống tướng,,cac ôg phai xem mình đang ở TẦM nào đãng ,,người ta dang sông biển khơi minh mới ở ao làng,, tôi ở ao làng tôi co theo tư lệnh mai ca thinh thoang đá vai con tứ thu của mây cao thủ,,tôi cung chết ,,tôi cung thây các ông rảnh quá nên tham khảo vay thôi,,tgian đó các ong tự tôn mình lam tướng tá mà đánh theo nguoi khác lgi,,,,em có lời gì không phai mong cac bác bỏ qua..
các ông thủ kiên trì theo xem,,có chết cùng chểt co phúc cung hưởng xem ăn dày ăn tham nên chết kêu to la phải

ĐÔI DÒNG TÂM SỰ THAY CHO CÁC CT

CHÀO ACE CHÚC NGÀY MỚI TỐT LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.
ACE THÂN MẾN 6 THÁNG TRƯỚC TÔI CHỈ LÀ 1 NGƯỜI LÍNH QUÈN NHƯ BAO ACE HIỆN TẠI.
MẶC DÙ THAM GIA VÀO DĐ ĐƯỢC GẦN 2 NĂM, TRONG KHOẢNG THỜI GIAN NÀY TÔI CHƯA TỪNG CHƠI THEO AI VÌ CÁ NHÂN BIẾT CẦU KÈO VÀ ĐÃ TRẢI QUA BAO LẦN CAY ĐẮNG TRONG THỜI GIAN GẦN 30 NĂM NGHIỆN SỐ HỌC.
NGÃ Ở ĐÂU PHẢI ĐỨNG LÊN TẠI CHỖ ĐÓ, QUYẾT TÂM CỦA TÔI ĐÃ THÀNH HIỆN THỰC.
NHỚ LẠI KHOẢNG GẦN 10 NĂM TRƯỚC KHU TÔI Ở BỌN GHI ĐỀ NHÌN THẤY TÔI RẤT CHÁN VÌ LÚC NÀO CŨNG CÓ 1 TỜ SỚ GHI QUÁ NHIỀU SỐ.
RIÊNG NHỮNG AE CHƠI SỐ KHU TÔI Ở THÌ NÓI TÔI BỊ THẦN KINH, CHƠI NHƯ ÔNG NHẮM MẮT CHƠI CŨNG TRÚNG MÀ TRÚNG CHẲNG GIẢI QUYẾT ĐƯỢC MẸ GÌ VÌ NGÀY TRÚNG CÓ LỜI BAO NHIÊU ĐÂU MÀ CHƠI.
CON NGƯỜI VN LÀ THẾ ĐẤY ACE Ạ, MẶC DÙ CHƯA RA KHỎI LŨY TRE LÀNG NHƯNG BIẾT CẢ THẾ GIỚI ĐÓ LÀ 1 ĐIỀU THẤY LẠ.
ACE CÓ ĐỒNG Ý VỚI TÔI RẰNG CHƯA RA ĐẠI DƯƠNG LÀM SAO BIẾT ĐƯỢC BIỂN CẢ MÊNH MÔNG ĐẾN NHƯỜNG NÀO.
KHI VÀO ĐƯỢC DĐ NÀY RỒI MỚI BIẾT ĐƯỢC RẰNG CON NGƯỜI CỦA MÌNH QUÁ NHỎ BÉ.
HỌC LÀM NGƯỜI ĐÃ KHÓ, HỌC KIẾM TIỀN CÒN KHÓ HƠN NHIỀU.
TÔI NĂM NAY 56T CHƯA PHẢI GIÀ VẪN ĐANG HỌC HỎI ACE HÀNG NGÀY, BỞI VÌ HỌC CÓ KHI ĐẾN LÚC VỀ TRỜI CŨNG CHƯA HẾT.
HỌC CÁCH IM LẶNG, HỌC LẮNG NGHE, HỌC THẤU HIỂU, HỌC NHỮNG TINH TÚY CỦA SỐ HỌC MÀ CÁC CT ĐÃ TÂM HUYẾT CHIA SẺ.
HÃY ĐẶT CHÍNH ĐỊA VỊ CỦA MÌNH VÀO CHỖ CÁC CT HỌ ĐAU KHỔ BIẾT CHỪNG NÀO KHI CHIA SẺ VÀ BỊ THUA.
HỌ CÒN ĐAU KHỔ HƠN NỮA KHI BỊ XỈ NHỤC MỖI NGÀY. TRẮNG ĐÊM KHÔNG NGỦ ĐỂ CÓ ĐƯỢC CON SỐ CHO ACE THAM KHẢO VÀ LUÔN THẦM MONG CẦU THẦN MAY MẮN MỈM CƯỜI VÌ CHÍNH HỌ CŨNG LÀ NGƯỜI CHƠI.
VÌ 1 DĐ VĂN MINH, PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH KHÔNG NGỪNG, MỖI CHÚNG TA CŨNG NÊN VĂN MINH THỂ HIỆN NGƯỜI CÓ Ý THỨC.
ACE CHƠI GÌ, THEO AI, CHƠI NHƯ THẾ NÀO THÌ TỰ QUYẾT, ĐƯỢC ĂN THUA CHỊU.
TUY NHIÊN PP CHƠI, CÁCH QUẢN LÝ VỐN, CÁCH VÀO TIỀN CÁC CT ĐỀU CHIA SẺ VÀ TƯ VẤN.
CHÚNG TA LÀM GÌ MỖI NGÀY KIẾM ĐƯỢC 1 CỦ HÃY ĐẶT MỤC TIÊU HÀNG THÁNG VÀ CUỐI MỖI THÁNG TỔNG KẾT LẠI ĐỂ CÂN ĐỐI TÀI CHÍNH MÀ CHƠI NHÉ.
LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH CỦA TÔI LÀ ACE DÙNG THỜI GIAN RẢNH HỌC HỎI ĐỂ CÓ KIẾN THỨC CHƠI LÂU DÀI VÀ TỰ CHỦ.
TÔI LUÔN CẦU MONG DĐ PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ HƠN NỮA, ACE ĐOÀN KẾT, CÙNG NHAU SÁT CÁNH CHIA SẺ VUI BUỒN.
CHÚNG TA MUỐN HƯỚNG TỚI NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP THÌ MỖI 1 NHÂN TỐ ĐỀU PHẢI CÓ XUY NGHĨ TÍCH CỰC VÀ TỐT ĐẸP SẼ ĐẠT ĐƯỢC ĐIỀU MONG MUỐN.
CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ MỖI NGÀY NHÉ.

TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!

Thôi ace đừng năn nỉ xin hay gì nữa hết người mà có tính thù hận tự cao đó cũng không có kết quả đâu chọn cho mình một cao thủ mà theo @NguoiQuaDuong @PHANBAO thiếu gì cao thủ có tầm có đức, nhớ vừa theo vừa học hỏi ở đây nó thêm đắc ý
Cái này gọi là chia sẻ vì đã vào nhóm thì ai cũng thua tha rồi,chứ nói chữ xin nói hơi quá rồi bạn ơi

MẶC DÙ THAM GIA VÀO DĐ ĐƯỢC GẦN 2 NĂM, TRONG KHOẢNG THỜI GIAN NÀY TÔI CHƯA TỪNG CHƠI THEO AI VÌ CÁ NHÂN BIẾT CẦU KÈO VÀ ĐÃ TRẢI QUA BAO LẦN CAY ĐẮNG TRONG THỜI GIAN GẦN 30 NĂM NGHIỆN SỐ HỌC.
NHỚ LẠI KHOẢNG GẦN 10 NĂM TRƯỚC KHU TÔI Ở BỌN GHI ĐỀ NHÌN THẤY TÔI RẤT CHÁN VÌ LÚC NÀO CŨNG CÓ 1 TỜ SỚ GHI QUÁ NHIỀU SỐ.
RIÊNG NHỮNG AE CHƠI SỐ KHU TÔI Ở THÌ NÓI TÔI BỊ THẦN KINH, CHƠI NHƯ ÔNG NHẮM MẮT CHƠI CŨNG TRÚNG MÀ TRÚNG CHẲNG GIẢI QUYẾT ĐƯỢC MẸ GÌ VÌ NGÀY TRÚNG CÓ LỜI BAO NHIÊU ĐÂU MÀ CHƠI.
CON NGƯỜI VN LÀ THẾ ĐẤY ACE Ạ, MẶC DÙ CHƯA RA KHỎI LŨY TRE LÀNG NHƯNG BIẾT CẢ THẾ GIỚI ĐÓ LÀ 1 ĐIỀU THẤY LẠ.
ACE CÓ ĐỒNG Ý VỚI TÔI RẰNG CHƯA RA ĐẠI DƯƠNG LÀM SAO BIẾT ĐƯỢC BIỂN CẢ MÊNH MÔNG ĐẾN NHƯỜNG NÀO.
TÔI NĂM NAY 56T CHƯA PHẢI GIÀ VẪN ĐANG HỌC HỎI ACE HÀNG NGÀY, BỞI VÌ HỌC CÓ KHI ĐẾN LÚC VỀ TRỜI CŨNG CHƯA HẾT.
HỌC CÁCH IM LẶNG, HỌC LẮNG NGHE, HỌC THẤU HIỂU, HỌC NHỮNG TINH TÚY CỦA SỐ HỌC MÀ CÁC CT ĐÃ TÂM HUYẾT CHIA SẺ.
HÃY ĐẶT CHÍNH ĐỊA VỊ CỦA MÌNH VÀO CHỖ CÁC CT HỌ ĐAU KHỔ BIẾT CHỪNG NÀO KHI CHIA SẺ VÀ BỊ THUA.
HỌ CÒN ĐAU KHỔ HƠN NỮA KHI BỊ XỈ NHỤC MỖI NGÀY. TRẮNG ĐÊM KHÔNG NGỦ ĐỂ CÓ ĐƯỢC CON SỐ CHO ACE THAM KHẢO VÀ LUÔN THẦM MONG CẦU THẦN MAY MẮN MỈM CƯỜI VÌ CHÍNH HỌ CŨNG LÀ NGƯỜI CHƠI.
VÌ 1 DĐ VĂN MINH, PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH KHÔNG NGỪNG, MỖI CHÚNG TA CŨNG NÊN VĂN MINH THỂ HIỆN NGƯỜI CÓ Ý THỨC.
TUY NHIÊN PP CHƠI, CÁCH QUẢN LÝ VỐN, CÁCH VÀO TIỀN CÁC CT ĐỀU CHIA SẺ VÀ TƯ VẤN.
CHÚNG TA LÀM GÌ MỖI NGÀY KIẾM ĐƯỢC 1 CỦ HÃY ĐẶT MỤC TIÊU HÀNG THÁNG VÀ CUỐI MỖI THÁNG TỔNG KẾT LẠI ĐỂ CÂN ĐỐI TÀI CHÍNH MÀ CHƠI NHÉ.
LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH CỦA TÔI LÀ ACE DÙNG THỜI GIAN RẢNH HỌC HỎI ĐỂ CÓ KIẾN THỨC CHƠI LÂU DÀI VÀ TỰ CHỦ.
TÔI LUÔN CẦU MONG DĐ PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ HƠN NỮA, ACE ĐOÀN KẾT, CÙNG NHAU SÁT CÁNH CHIA SẺ VUI BUỒN.
CHÚNG TA MUỐN HƯỚNG TỚI NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP THÌ MỖI 1 NHÂN TỐ ĐỀU PHẢI CÓ XUY NGHĨ TÍCH CỰC VÀ TỐT ĐẸP SẼ ĐẠT ĐƯỢC ĐIỀU MONG MUỐN.

TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!
Sâu sắc quá. Tks ô anh. Năm nay anh 56T , mạn phép anh chiều nay làm con Bạch thủ 65 luôn a nhể. :love: :love: :love: :love:

TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!
Em nói thật các bác bỏ công sức,thời gian nghiên cứu ra những cầu kèo để ra đc những con số cho ae chơi mà có những người vẫn nói đc thì e cũng chịu.Giỏi thì tự chơi,tự tìm cầu.Tiền của các bạn sao lại đổ lỗi cho người khác đc đúng ko bác.Trước e cũng theo sư huynh Maica nhưng giờ hết sâm chỉ âm thầm theo dõi và vào xem chém gió thôi.Nghĩ bực mấy bạn kia thì ít mà thương sư huynh Maica thì nhiều bác ah.E tâm sự chút vậy có gì ko phải Bác bỏ qua cho e nhé.Chúc Bác cũng toàn thể ae diễn đàn mạnh khỏe.

Đấy là dành cho những người có tầm, có tâm, có đức, còn tự cao ngạo mạn,thù hận thì mãi có như thế nào cũng trở về với các bụi thôi.
Cậu nên thay đổi avata đi thành chữ NHẪN hoặc chữ CÂM thì tốt hơn nhé.
Cậu là người Nổi Tiếng DĐ này đấy ai mà không biết. Mà sự Nổi Tiếng của Cậu là chuyên nói chuyện DỞ và Thọc vào Nỗi Đau của Người khác.
Chịu khó mà Học để mọi Người Nể Phục. Không ai Phục thằng đi KIẾM CHUYỆN đâu.
Quý Cậu và coi như em cháu tôi góp ý chân tình đấy, VẮT CÁI TAY LÊN SỜ VÀO TRÁN XEM CÓ BỊ ẤM ĐẦU KHÔNG RỒI NGHĨ CHO KỸ VÀO XEM TÔI CÓ NÓI SAI CHỖ NÀO KHÔNG NHÉ.

Cậu nên thay đổi avata đi thành chữ NHẪN hoặc chữ CÂM thì tốt hơn nhé.
Cậu là người Nổi Tiếng DĐ này đấy ai mà không biết. Mà sự Nổi Tiếng của Cậu là chuyên nói chuyện DỞ và Thọc vào Nỗi Đau của Người khác.
Chịu khó mà Học để mọi Người Nể Phục. Không ai Phục thằng đi KIẾM CHUYỆN đâu.
Quý Cậu và coi như em cháu tôi góp ý chân tình đấy, VẮT CÁI TAY LÊN SỜ VÀO TRÁN XEM CÓ BỊ ẤM ĐẦU KHÔNG RỒI NGHĨ CHO KỸ VÀO XEM TÔI CÓ NÓI SAI CHỖ NÀO KHÔNG NHÉ.
Chúc Lão Đại cùng cả nhà một ngày vv