Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

Trang cá nhân của @NIEMTIN678 sao mình k vào được nhỉ. Mình thấy em ấy chốt số hay mà, thật sự đáng để ae diễn đàng học hỏi đó. Xin cảm ơn
Đúng rồi bạn ơi, @NIEMTIN678 chốt số hay mà, nhg mà giờ bạn ấy hạn chế ng xem rồi nên là ko xem đc bạn ạ!

ĐÔI DÒNG TÂM SỰ THAY CHO CÁC CT

CHÀO ACE CHÚC NGÀY MỚI TỐT LÀNH, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ.
ACE THÂN MẾN 6 THÁNG TRƯỚC TÔI CHỈ LÀ 1 NGƯỜI LÍNH QUÈN NHƯ BAO ACE HIỆN TẠI.
MẶC DÙ THAM GIA VÀO DĐ ĐƯỢC GẦN 2 NĂM, TRONG KHOẢNG THỜI GIAN NÀY TÔI CHƯA TỪNG CHƠI THEO AI VÌ CÁ NHÂN BIẾT CẦU KÈO VÀ ĐÃ TRẢI QUA BAO LẦN CAY ĐẮNG TRONG THỜI GIAN GẦN 30 NĂM NGHIỆN SỐ HỌC.
NGÃ Ở ĐÂU PHẢI ĐỨNG LÊN TẠI CHỖ ĐÓ, QUYẾT TÂM CỦA TÔI ĐÃ THÀNH HIỆN THỰC.
NHỚ LẠI KHOẢNG GẦN 10 NĂM TRƯỚC KHU TÔI Ở BỌN GHI ĐỀ NHÌN THẤY TÔI RẤT CHÁN VÌ LÚC NÀO CŨNG CÓ 1 TỜ SỚ GHI QUÁ NHIỀU SỐ.
RIÊNG NHỮNG AE CHƠI SỐ KHU TÔI Ở THÌ NÓI TÔI BỊ THẦN KINH, CHƠI NHƯ ÔNG NHẮM MẮT CHƠI CŨNG TRÚNG MÀ TRÚNG CHẲNG GIẢI QUYẾT ĐƯỢC MẸ GÌ VÌ NGÀY TRÚNG CÓ LỜI BAO NHIÊU ĐÂU MÀ CHƠI.
CON NGƯỜI VN LÀ THẾ ĐẤY ACE Ạ, MẶC DÙ CHƯA RA KHỎI LŨY TRE LÀNG NHƯNG BIẾT CẢ THẾ GIỚI ĐÓ LÀ 1 ĐIỀU THẤY LẠ.
ACE CÓ ĐỒNG Ý VỚI TÔI RẰNG CHƯA RA ĐẠI DƯƠNG LÀM SAO BIẾT ĐƯỢC BIỂN CẢ MÊNH MÔNG ĐẾN NHƯỜNG NÀO.
KHI VÀO ĐƯỢC DĐ NÀY RỒI MỚI BIẾT ĐƯỢC RẰNG CON NGƯỜI CỦA MÌNH QUÁ NHỎ BÉ.
HỌC LÀM NGƯỜI ĐÃ KHÓ, HỌC KIẾM TIỀN CÒN KHÓ HƠN NHIỀU.
TÔI NĂM NAY 56T CHƯA PHẢI GIÀ VẪN ĐANG HỌC HỎI ACE HÀNG NGÀY, BỞI VÌ HỌC CÓ KHI ĐẾN LÚC VỀ TRỜI CŨNG CHƯA HẾT.
HỌC CÁCH IM LẶNG, HỌC LẮNG NGHE, HỌC THẤU HIỂU, HỌC NHỮNG TINH TÚY CỦA SỐ HỌC MÀ CÁC CT ĐÃ TÂM HUYẾT CHIA SẺ.
HÃY ĐẶT CHÍNH ĐỊA VỊ CỦA MÌNH VÀO CHỖ CÁC CT HỌ ĐAU KHỔ BIẾT CHỪNG NÀO KHI CHIA SẺ VÀ BỊ THUA.
HỌ CÒN ĐAU KHỔ HƠN NỮA KHI BỊ XỈ NHỤC MỖI NGÀY. TRẮNG ĐÊM KHÔNG NGỦ ĐỂ CÓ ĐƯỢC CON SỐ CHO ACE THAM KHẢO VÀ LUÔN THẦM MONG CẦU THẦN MAY MẮN MỈM CƯỜI VÌ CHÍNH HỌ CŨNG LÀ NGƯỜI CHƠI.
VÌ 1 DĐ VĂN MINH, PHÁT TRIỂN LỚN MẠNH KHÔNG NGỪNG, MỖI CHÚNG TA CŨNG NÊN VĂN MINH THỂ HIỆN NGƯỜI CÓ Ý THỨC.
ACE CHƠI GÌ, THEO AI, CHƠI NHƯ THẾ NÀO THÌ TỰ QUYẾT, ĐƯỢC ĂN THUA CHỊU.
TUY NHIÊN PP CHƠI, CÁCH QUẢN LÝ VỐN, CÁCH VÀO TIỀN CÁC CT ĐỀU CHIA SẺ VÀ TƯ VẤN.
CHÚNG TA LÀM GÌ MỖI NGÀY KIẾM ĐƯỢC 1 CỦ HÃY ĐẶT MỤC TIÊU HÀNG THÁNG VÀ CUỐI MỖI THÁNG TỔNG KẾT LẠI ĐỂ CÂN ĐỐI TÀI CHÍNH MÀ CHƠI NHÉ.
LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH CỦA TÔI LÀ ACE DÙNG THỜI GIAN RẢNH HỌC HỎI ĐỂ CÓ KIẾN THỨC CHƠI LÂU DÀI VÀ TỰ CHỦ.
TÔI LUÔN CẦU MONG DĐ PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ HƠN NỮA, ACE ĐOÀN KẾT, CÙNG NHAU SÁT CÁNH CHIA SẺ VUI BUỒN.
CHÚNG TA MUỐN HƯỚNG TỚI NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP THÌ MỖI 1 NHÂN TỐ ĐỀU PHẢI CÓ XUY NGHĨ TÍCH CỰC VÀ TỐT ĐẸP SẼ ĐẠT ĐƯỢC ĐIỀU MONG MUỐN.
CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ MỖI NGÀY NHÉ.

TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!
Cảm ơn những dòng tâm sự rất ý nghĩa of bác ạ

Xin hỏi lối đi riêng của bạn giờ là gì pp và kiến thức giờ như thế nào?
-Mình nói ra thì hơi ngoa. Có thể bị nói là ngu nhưng mà khi ko còn ai để bám víu nữa thì có 1 cách đấy là mình chơi 85s bỏ khan cao nhất. Đánh quanh năm và đánh đều. Chia khoảng 5 6 tay ra cứ thế vào tiền. Mình đi đều từ 45n trước giờ mình đang lãi hơn 30tr 1 tí đi 100k 1 số. Nhưng bây mình theo c niemtin mình gỡ được 45m rồi. Ăn đề lô xiên liên tục cứ đều tay. Lô 50đ đề 100k và xiên. 15 xiên2 mình vào 100k x3 20 xiên mình vào 60k 1 xiên.

Xin hỏi ngày nào cũng ăn cầu đề nuôi và lô và xiên à bạn
Có ngày được ngày mất nhưng chủ yếu là dương tiền b ạ. Mình chơi tất cả những gì c niemtin chốt nên là âm tí ti còn đâu toàn dương. Mấy hôm nay btl vs stl ăn full xiên 5 hôm nay ăn 3 ngày có ngày ăn 6 xiên2 4 xiên3 hehe

Đâu phải thánh đâu ngày nào cũng ăn để ít số và 2,3 lô rõ xiên nữa
-có dàn đề 10s nuôi 10n và mình mới đánh 5.6 ngày đề thì ăn 1 ngày dàn to 1 ngày dàn lót rồi mà có 10s. bạn bảo như thế có dương ko? còn tin hay ko thì tùy. lô ăn ngập mồm. xiên 6 ngày hnay ăn 3 rồi bạn. 2 ngày ăn 3 xiên 2 1 xiên 3 với 1 ngày ăn 6 xiên đôi 3 xiên 3. bạn thử tính xem. lô mình đánh 50đ thôi btl đánh 60đ stl đánh 50đ 1 số. haha

Một ngày chơi hết bao nhiêu cầu đề nuôi mới ăn được mỗi ngày, và lô thì mỗi ngày mỗi khác à bạn
-đâu cứ nổ lại có 1 dàn đề nuôi mới mà. 1 ngày có 1 dàn 8-10s đề 1 btl 1 song thủ lô. còn xiên thì cứ 6s ghép quay vòng mình ko chơi x4 mình chỉ ghép đến x3

Đâu phải thánh đâu ngày nào cũng ăn để ít số và 2,3 lô rõ xiên nữa