Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

Làm vậy khác gì mình đi ăn cắp số chị ấy bạn. cầu kèo chị ấy bỏ chất xám ra đăng lên số chị ấy cũng lên tại sao lại ko thấy đc chị ấy cũng đã chỉ phuong pháp chơi cùng cách vào tiền mỗi ngày vậy các bạn nói ko thấy là ko thấy cái gì.... hay các bạn chỉ lướt qua mà ko để ý từng câu từng chữ chị ấy nói còn nếu như các bạn ko thấy số ko thấy cầu kèo thì trên diễn đàn có tất cả 17 cao thủ + chủ tịch chọn 1 ng các bạn mún theo nhé chúc các bạn may mắn
Sao lại nói đi ăn cắp. Bạn k thấy mình nói là lập topic theo Niemtin789 à. Có nghĩa bạn hiểu các con số chốt thì lên hộ cho ae tham khảo thôi.

Sao lại nói đi ăn cắp. Bạn k thấy mình nói là lập topic theo Niemtin789 à. Có nghĩa bạn hiểu các con số chốt thì lên hộ cho ae tham khảo thôi.
Ko bạn nhé khi chưa dc sự đồng ý của chủ top thì việc làm như vậy là ko chấp nhận dc cầu kèo số của chị ấy ko phải của mình bạn hiểu chứ...bạn chưa hiểu thì nên tham khảo thêm cách chơi rồi hãy theo tránh để bị mất tiền oan rồi có những lời nói ko hay chào bạn nhé

chiều nay 17h50 bac có thể cho em xin dàn chơi ngày của niemtin678 được ko,,,,, xin cảm ơn
Ko đc bạn nhé cầu kèo số chị ấy đưa lên mình chưa dc sự đồng ý của chị ấy thì mình ko lên bất cứ thứ gì... bạn mún tham khảo cách chơi thì vào tường nhà chị ấy tới khi hiểu dc thi khi đo xuống tiền cược vẫn chưa muộn chào bạn nhé

Bác này nói quá chuẩn, cứ đổ thừa là gạch đá nhiều quá nên không chốt công khai,chặn nick chốt trong tường trong hồ sơ đủ kiểu nhưng đó chỉ là lý do thôi,đằng sau thì chưa biết đang làm gì muốn gì, đơn giản vì sao người ta gạch đá nhiều vì bản thân mình như thế nào mới như vậy, nếu mình OK thì không lẽ cả diễn đàn cũng có người này người kia gạch đá hết sao?

Hôm nay đã thấy tường của niềm tin 678 rồi: Bỗng nhiên nhận thấy:

Tường em cao quá không vào được
Dậu đổ bìm leo không lối vào
Hôm nay pháo bắn tường sập đổ
Sập cả 3d lẫn 4d
Tìm trong đổ nát 2 đ tạch
Giấc mộng bạc tỷ trong mơ bay ......

Tôi dám đảm bảo @NIEMTIN678 gì đó có vấn đề số quay xong rồi ngày nào cũng bảo húp bt 3d,4d lô Xiên 3,4 đề nuôi ít số,vv, và vv, cầu kèo gì số gì thì không thấy chốt cứ hễ quay xong lên nói ăn vậy đó nói chuyện ở trên mây trên cung trăng ngày đầu tôi theo dõi thấy nói chuyện cũng được lúc sau thành vậy luôn mà ngày đầu cũng là lấy số của các chủ tịch, tôi đã theo dõi từ lâu rồi mới nói như vậy, tôi không ở không gạch đá làm gì thời buổi kiếm tiền mà nhưng thấy bất bình nói,ace ai đang theo dõi @NIEMTIN678 thì sẽ hiểu tôi nói gì, chúc tất cả mai mắn, sức khỏe!

Sập cả 3d lẫn 4d

sao không tìm được CT niemtin678 bạn nhỉ

Sập cả 3d lẫn 4d

a e chi giup mjnh voi minh muon vao phan cua cao thu niem tin vao phan nao lay so vay

Sập cả 3d lẫn 4d
bác này làm thơ hay nè ....hahaha

A ơi. A đã nhầm a nhé! A theo dõi như nào mà a bảo theo dõi từ đầu ạ! A xem đi c aya đăng cầu nuôu trước đó 3 hôm bt 31( lót 13, ) càng 1.6! Bạn nói ko đúng sự thật. Còn c aya chơi có phương pháp hẳn hỏi. Có thể đưa ra đề 4d,3d nhưng c ấy vẫn nói là chơi lô 3d nữa.2d thì quá oke. Bạn coa nhớ gần day 287. C ấy lên số luc 15h . T la ngươi theo dõi c ấy. Và đúng về 3 càng đó! Với dàn nuôi 10 số và 18 số. Nếu bạn thật sự nói theo dõi mà nói vậy là t thấy ko đúng. T ko bênh ai hay nói xấu ai. Nhưng cái gì đúng thì nói đúng. Với t chị ấy quá đẳng cấp. Vì t thấy số c ấy chia sẻ trước giờ quay ! Nên bạn đừng nói là quay số rồi lại nói trúng này trúng kia.. nên c ấy nói đúng. Nhiều người cứ nói c ấy thế này thế kia nên phải chặn bình luận. Bây giờ t mới hiều những người như bạn. Sẽ khiến c ấy chặn hết bluan. . Chúc bạn có những sáng suốt nghĩ tốt đẹp hơn cho người khác nhé

Sập cả 3d lẫn 4d

OK nhưng cách nói chuyện trên mây lắm, với chưa bao giờ gãy mà nói gãy ngày nào gãy cũng bảo ăn mà còn ăn bạc tỷ nữa hỏi có tin được không, với ông @ltd2707197 nữa ngày về không biết là bao nhiêu cầu xong lấy cầu trúng ra khoe biết bao nhiêu cầu một ngày vậy thôi ngta chốt dàn 65$ luôn đi vậy mà topic nào để cũng để tiêu đề thấy thèm về bờ này nọ mà có thấy gì, còn cái nữa là hôm bữa mình cũng bình luận @NIEMTIN678 nhạy cảm chút có chửi bới lăng mạ gì đâu vào chửi lăng mạ tôi người như vậy đáng thống tướng không, vậy mà mấy năm nay cứ gặp ai cũng nói ngọt như đường giờ tôi mới biết
Dạo này không thấy bát chốt Niemtin678 vậy bà kon

Bạn ơi, chắc bạn theo dõi Niemtin789 lâu tồi nên hiểu. mình mới theo dõi nên rất khó để nắm bắt. vậy bạn có thể lập 1 topic ở khu Thảo luận và ghim các bài viết ở trang 1 của Bạn Niemtin789 để ae theo về bờ với đc k? rất cám ơn bạn!
ví dụ: Topic theo chủ tịch Niemtin789
Ngày 30/12/2020
Lô XY
Đề XZ

Lô 3D,4D
Đề 3D,4D
Dàn đề, dàn đề Nuôi khung từ ngày ... đến ngày!
...
...
Nếu bạn chia sẽ vậy dc mình và ae rất cám ơn!
Ấy thế ko đc bạn ơi, lên cụ thể công khai thế thì làm sao lên thánh nhân được, cụ thể thế thì làm sao 1 năm ăn đủ 365 ngày cả lô lẫn đề được, phải đăng thế, sau giờ quay mới trúng đc chứ

đúng là vậy đây bác ơi,, nhiều lúc mình nói ra thì có nhiều người vào cắn lắm ,,, toàn quay xong rồi kêu ăn lô này lô kia.... xiên này xiên nọ ... nhưng trên bảng chốt đưa lên có thấy những con số đó đâu ...
Chốt số ở đâu cho tôi tham khảo với

Ko bạn nhé khi chưa dc sự đồng ý của chủ top thì việc làm như vậy là ko chấp nhận dc cầu kèo số của chị ấy ko phải của mình bạn hiểu chứ...bạn chưa hiểu thì nên tham khảo thêm cách chơi rồi hãy theo tránh để bị mất tiền oan rồi có những lời nói ko hay chào bạn nhé
Vào xem bát chốt niemtin678 thế nào bác?

Chốt số ở đâu cho tôi tham khảo với

BẠN NÀY LÀ FAN CỦA NIEMTIN678 THI PHẢI BIẾT CHỨ ,,, SAO LẠI HỎI NGƯỢC LẠI HAHA ... MÀ NÓI NHỎ NÈ .. ĐĂNG XONG RỒI XÓA THÌ BỐ AI MÀ LẦN CHO RA HHAHA