Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 189 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E theo cả đuôi nhỏ đề đầu.nay vẫn bệt.đuôi chẵn hết xèng vẫn âm bác ạ.mai vẫn theo đuôi nhỏ đề đầu.
Đối với hệ 50số đề đầu đặc biệt thì hệ đuôi nhỏ, đuôi chẵn thì anh em nên chơi theo kiểu rình rập sẽ OK hơn. Bình thường thì nó bệt cỡ 8,9N là nó đổi hệ. Hiện tại thì đuôi lớn đang bệt 7N,nên có thể lấy đuôi nhỏ vào nuôi khung, đã theo rình rập thì nên vào ngày Bệt 5 hoặc 6 sẽ đỡ được vốn mà phải chơi hết khung nhé và phải chuẩn bị đủ vốn thì sẽ OK hơn cho phương pháp rình rập nhé anh em.

Nay đánh dàn lô của a ăn 4 con lãi là vui rồi
Chúc mừng anh em nhé, anh em máu nhỉ,chơi hết cả 4,5 cặp. Bình thường thì mình chỉ lên 5 cặp đẹp nhất để anh em ghép vòng chơi xiên 2.còn lên 2 cặp để anh em chơi lô, nếu như chơi lô 2cặp may mắn ra 2 nháy thì lãi lớn, còn ra 1 nháy thì bị âm 1chút ít nhưng chơi 4con thì xác suất ăn nhiều hơn là 3con độ an toàn sẽ cao hơn. Nhưng anh em chơi hết 4,5 cặp thì mình chịu thua anh em rồi. Chơi 4,5 cặp lô nó giống như là chơi lô dàn vì 1dàn lô đẹp gồm 8 đến 10 con thì khả năng gãy rất ít nếu như may mắn ra 3,4 con mà trong 3,4 con đó có con 2,3 nháy thì lãi to nhưng vốn cũng nặng .nhưng dù sao cũng chúc mừng anh em nhé.

Mai lô 03-38-51 đẹp ko a dạt
Về lô đơn thì trong 3 con này có mỗi con 38 là đẹp nhất, còn về lô cặp thì cặp 151 có con 15 đang bị gan 9N.theo cá nhân mình thấy thì anh em lên chơi cả cặp sẽ OK hơn nhé ví dụ như con 03 nó ra có 5nháy lô /30N,nhưng con 30 nó ra 10nháy lô/30N.nó nhiều hơn là con 03.tuy nhiên nó lại không có cầu nhưng nó nằm trong TOP lô hay về nhất vào ngày T7,chính vì thế anh em không lên chơi lô đơn nếu như anh em kết thì nên chọn cặp lô đẹp, đều như cặp 383.và con 38 là con hay về vào T7,nó là con có cầu báo về T7.nên chọn con bạch thủ 38 là OK. Trong 3con bạch thủ của anh em mình kết nhất con 38nhé vì nó đẹp và ok.còn lô cặp thì anh em nên chơi cặp 030,383.bỏ 151 nhé. Mình sẽ gửi thêm 1cái bảng thống kê các số hay về trong T7 trong 4 tuần vừa rồi để anh em tham khảo thêm nhé.

Đính kèm

Đính kèm

Xin chào tất cả anh em rất yêu quý của mình nhé .
- hôm nay mình tranh thủ ít thời gian lên đây chia sẻ thêm kiến thức và kinh nghiệm của mình cho những anh em mới vào diễn đàn và mới biết đến các con số mà chưa rành lắm về cách chơi cũng như cách xem số nhé.
+ thứ nhất là anh em lên đầu tư 1chút thời gian lên diễn đàn xem lại mục số nóng hàng ngày và xem youtube xem clip các cao thủ cũng như các chủ tịch, admin trong diễn đàn chốt số và diễn giải phân tích về các con số đẹp và không đẹp nhé.
+ thứ 2 là anh em lên tải các trang web xổ số về, trong các trang web đó nó có thống kê các con lô có cầu, có nhịp... Theo mình các admin hay sử dụng nhất là trang web KETQUA7.NET ,về cách xem nhịp ae cứ lấy 15N gần nhất của tất cả các cặp lô, cặp nào có nhịp đều thì đánh dấu vào và chọn ra nhé, cặp có nhịp đều tức là bên phải ra như nào, bên trái ra như vậy thì được gọi là nhịp đều. Sau khi tìm được các cặp lô đẹp rồi anh em xem lại các cặp lô đó cặp lô nào hay về trong ngày hôm sau và nó có cầu nữa thì khả năng ăn sẽ cao hơn các cặp lô khác nhé anh em. Tỷ lệ ăn sẽ đến 70,80% nhé anh em.
+thứ 3là : các cặp lô mình chọn nó trùng lặp với nhiều cao thủ hoặc là trùng với các admin chốt số trên diễn đàn hoặc là youtube thì sẽ rất tự tin ra nhé anh em.
+ thứ 4là các cặp lô mình chơi nó không xuất hiện thì anh em lên chơi tiếp tục 1,2 ngày nữa chơi theo tỷ lệ 1-3-8 sẽ rất OK nhé ae.
++++ mình sẽ lên thêm các hình ảnh của các admin chốt số cho anh em tham khảo thêm nhé. Chúc tất cả anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé.

Đính kèm

Anh Đạt ơi, anh xem cho em cặp 36,63 với.
Cặp 362 trong 30N qua nó có 2mốc gan dài nhất là 4N+7N và nó ra tất cả là 14 nháy lô, hiện tại thì nó đang gan 5N nó vượt qua mốc gan 4N và đang tiến về mốc gan 7N.cặp lô này hôm nay nó có nhịp chọc chéo 2tay từ trên xuống. Về lô đơn thì con 36 nó gan nhưng gan đều 7N nó cũng có nhịp chọc chéo trên xuống 2tay, con 63 cũng đang gan 5N.nó cũng có nhịp chọc chéo 2tay từ dưới lên. Về cầu thì có 1 cầu chạy biên độ 3N báo về con 63,và 1 cầu chạy biên độ 4N báo về con 36 .cặp lô này anh em cân nhắc kỹ trước khi chơi có thể chơi cặp lô này trong hôm nay thôi nhưng chơi nhỏ nhẹ thôi nhé. Vì nó đang gan 5N rồi.

Đính kèm

Cuối tuần mình xin gửi đến anh em các cặp lô đẹp khả năng ra cao trong 1,2 ngày tới. Anh em có thể tham khảo chơi bệt hôm nay cũng được, chơi khung 2N cũng OK. Có thể ghép vòng chơi xiên 2 cũng được nhé anh em. Đó là cặp : 676,696,131,292,383. kết nhất (tứ lô : 292,676).chúc tất cả anh em tham khảo may mắn và gặt hái được nhiều may mắn miền bắc nhé.

Đính kèm

Cặp 362 trong 30N qua nó có 2mốc gan dài nhất là 4N+7N và nó ra tất cả là 14 nháy lô, hiện tại thì nó đang gan 5N nó vượt qua mốc gan 4N và đang tiến về mốc gan 7N.cặp lô này hôm nay nó có nhịp chọc chéo 2tay từ trên xuống. Về lô đơn thì con 36 nó gan nhưng gan đều 7N nó cũng có nhịp chọc chéo trên xuống 2tay, con 63 cũng đang gan 5N.nó cũng có nhịp chọc chéo 2tay từ dưới lên. Về cầu thì có 1 cầu chạy biên độ 3N báo về con 63,và 1 cầu chạy biên độ 4N báo về con 36 .cặp lô này anh em cân nhắc kỹ trước khi chơi có thể chơi cặp lô này trong hôm nay thôi nhưng chơi nhỏ nhẹ thôi nhé. Vì nó đang gan 5N rồi.
Em cám ơn anh !

Mình ra đảo rồi ae ạ. Chết lô mà thông 3 tuần là ae hiểu tn rồi đó. Chọn tháng trước ct meo321 đang thông gãy. Laàn này theo dung195b gãy. Chắc mệnh danh cao thủ diệt cao thủ mất :( đánh cả 494 ngày 2 của bác baccamau cungz gayz luôn :( chết mất thôi

Mình ra đảo rồi ae ạ. Chết lô mà thông 3 tuần là ae hiểu tn rồi đó. Chọn tháng trước ct meo321 đang thông gãy. Laàn này theo dung195b gãy. Chắc mệnh danh cao thủ diệt cao thủ mất :( đánh cả 494 ngày 2 của bác baccamau cungz gayz luôn :( chết mất thôi
Gần Tết rồi lên họ hàng nhà đồng quay ảo lắm anh em ạ, lên cân nhắc thật kỹ lưỡng trước khi chơi và chơi nhỏ nhẹ thôi nhé. Vì nó quay ảo 1 tuần lễ rồi nó nghỉ Tết đó anh em ạ. Chứ chơi mạnh Tay thì không có Tết đâu anh em ạ.

Xin chào tất cả anh em rất yêu quý của mình nhé .
- hôm nay mình tranh thủ ít thời gian lên đây chia sẻ thêm kiến thức và kinh nghiệm của mình cho những anh em mới vào diễn đàn và mới biết đến các con số mà chưa rành lắm về cách chơi cũng như cách xem số nhé.
+ thứ nhất là anh em lên đầu tư 1chút thời gian lên diễn đàn xem lại mục số nóng hàng ngày và xem youtube xem clip các cao thủ cũng như các chủ tịch, admin trong diễn đàn chốt số và diễn giải phân tích về các con số đẹp và không đẹp nhé.
+ thứ 2 là anh em lên tải các trang web xổ số về, trong các trang web đó nó có thống kê các con lô có cầu, có nhịp... Theo mình các admin hay sử dụng nhất là trang web KETQUA7.NET ,về cách xem nhịp ae cứ lấy 15N gần nhất của tất cả các cặp lô, cặp nào có nhịp đều thì đánh dấu vào và chọn ra nhé, cặp có nhịp đều tức là bên phải ra như nào, bên trái ra như vậy thì được gọi là nhịp đều. Sau khi tìm được các cặp lô đẹp rồi anh em xem lại các cặp lô đó cặp lô nào hay về trong ngày hôm sau và nó có cầu nữa thì khả năng ăn sẽ cao hơn các cặp lô khác nhé anh em. Tỷ lệ ăn sẽ đến 70,80% nhé anh em.
+thứ 3là : các cặp lô mình chọn nó trùng lặp với nhiều cao thủ hoặc là trùng với các admin chốt số trên diễn đàn hoặc là youtube thì sẽ rất tự tin ra nhé anh em.
+ thứ 4là các cặp lô mình chơi nó không xuất hiện thì anh em lên chơi tiếp tục 1,2 ngày nữa chơi theo tỷ lệ 1-3-8 sẽ rất OK nhé ae.
++++ mình sẽ lên thêm các hình ảnh của các admin chốt số cho anh em tham khảo thêm nhé. Chúc tất cả anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ mỗi ngày nhé.
Bác cho e nhận định con lô 00 có cầu hôm nay và mai ko ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.