Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 190 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh em thân mến. Hiện tại thì mình thấy đuôi nhỏ tới bữa nay 14/1.đang bệt đề đuôi đặc biệt 7N.theo phương pháp rình rập thì anh em có thể đưa dàn 50số đuôi lớn vào nuôi khung được rồi và an toàn nhé anh em .chúc anh em luôn luôn may mắn nhé

Anh em thân mến vì công việc lên mình không thể lên số cho anh em thường xuyên được mong anh em thông cảm cho mình nhé. Hôm nay mình thu xếp công việc lên số cho anh em tham khảo nếu trùng máu thì chơi theo nhé.
+ các cặp lô khung đẹp có khả năng ra cao chơi cho 2ngày 15=>16/1/2023.
=484,141,282

Đính kèm

• 381.5 KB Lượt xem: 16
  • 289.4 KB Lượt xem: 15
  • 170 KB Lượt xem: 17
  • 250.1 KB Lượt xem: 17
Anh em thân mến vì công việc lên mình không thể lên số cho anh em thường xuyên được mong anh em thông cảm cho mình nhé. Hôm nay mình thu xếp công việc lên số cho anh em tham khảo nếu trùng máu thì chơi theo nhé.
+ các cặp lô đẹp có khả năng ra cao chơi cho 2ngày 15=>16/1/2023.
=343,171,131,767,797,575.(kết tứ lô :171,676).ngoài ra anh em có thể lấy các cặp lô trên ghép vòng xiên 2. Chơi bệt cũng được chơi khung cũng được nhé. Các cặp lô này cặp nào ra rồi thì bỏ chưa ra thì chơi tiếp tục cho ngày mai 16/1 nhé anh em.lô khung kết cặp 141,282. Chúc anh em luôn luôn may mắn và rực rỡ

Đính kèm

Mong CT xem hộ con lô 88 có ổn ko ạ.
Con lô 88 hiện tại thì đang gan 4N,trong 30N gần nhất nó có 3 mốc gan dài là 4N+5N+6N và ra tất cả là 9nháy lô .nếu như nó chạy đúng nhịp thì hôm nay nó sẽ ra,còn không thì nó sẽ tiếp tục tiến về mốc gan 5N,6N.về cầu thì con 88 có cầu, cầu chạy biên độ 3N.theo mình anh em có chơi thì đi khung 3,4N cho an toàn nhé.

Đính kèm

Con lô 88 hiện tại thì đang gan 4N,trong 30N gần nhất nó có 3 mốc gan dài là 4N+5N+6N và ra tất cả là 9nháy lô .nếu như nó chạy đúng nhịp thì hôm nay nó sẽ ra,còn không thì nó sẽ tiếp tục tiến về mốc gan 5N,6N.về cầu thì con 88 có cầu, cầu chạy biên độ 3N.theo mình anh em có chơi thì đi khung 3,4N cho an toàn nhé.
Lâu lắm mới thấy đc sự phân tích của CT

Hiện tại đuôi nhỏ đã bệt 8 ngày.A E vào tiền đề đuôi lớn đặc biệt đươc rùi kiếm chút bánh kẹo ngày tết .Chúc A E năm mới gặp nhiều may mắn. Chúc Bác Đạt làm ăn ngày càng phát đạt và sức khoẻ dồi dào

Hiện tại đuôi nhỏ đã bệt 8 ngày.A E vào tiền đề đuôi lớn đặc biệt đươc rùi kiếm chút bánh kẹo ngày tết .Chúc A E năm mới gặp nhiều may mắn. Chúc Bác Đạt làm ăn ngày càng phát đạt và sức khoẻ dồi dào
Ae có thống kê về đề đít bé đít to chia sẽ ae cùng tham khảo nhé!

Cảm ơn anh em đã yêu quý mình và dành cho mình những lời chúc tốt đẹp nhất. Một lần nữa mình xin cảm ơn anh em nhiều nhé, mình cũng gửi những lời chúc đến anh em. chúc anh em và toàn thể anh em khác trong diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe ,hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. Và nhất là luôn luôn gặt hái được nhiều may mắn mỗi ngày nhé.

Cảm ơn anh em đã yêu quý mình và dành cho mình những lời chúc tốt đẹp nhất. Một lần nữa mình xin cảm ơn anh em nhiều nhé, mình cũng gửi những lời chúc đến anh em. chúc anh em và toàn thể anh em khác trong diễn đàn luôn luôn mạnh khỏe ,hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. Và nhất là luôn luôn gặt hái được nhiều may mắn mỗi ngày nhé.
Bác giúp e tỉ lệ dàn 36s khung 7n với mức1 10k ạ

Ae có thống kê về đề đít bé đít to chia sẽ ae cùng tham khảo nhé!
Bạn chịu khó kéo về mấy trang trước của Bác Đạt có thống kê đầy đủ..đuôi chẵn lẻ,đuôi chẵn, đuôi lẻ, đít lớn,đít nhỏ...vv.Mình nhớ ko lầm trong 4 năm qua chỉ có 1 lần bệt 13 ngày ,1lần 9 ngày,2 lần 8 ngày....Vì vậy A E yên tâm nay hoặc mai sẽ ra đít lớn thui..Chúc A E năm mới An Khang Thịnh Vượng.Vạn Sự Như Ý.

Bác giúp e tỉ lệ dàn 36s khung 7n với mức1 10k ạ
ĐI TIỀN THEO TỶ LỆ DÀN ĐỀ 36SỐ MỨC ĐIỂM 1K =7N= 1k-3k-6k-12k-20k-32k-55k = VỐN 5TRIỆU/1DÀN( CHƠI ĐỀ ĐUÔI ĐẶC BIỆT).NẾU NHƯ ANH EM CHƠI 10K THÌ LẤY TỪNG TỶ LỆ NHÂN VỚI 10 LÀ RA TỪNG TỶ LỆ CỦA MỖI NGÀY NHÉ. NGOÀI RA CÒN CÓ CÁC TỶ LỆ KHÁC MÀ MÌNH ĐÃ ĐĂNG LÊN MỤC NÀY ANH EM QUAY LẠI CÁC TRANG CŨ ĐỌC SẼ BIẾT NHÉ.

Lúc nào trước mình nợ 1 tỷ 8 sau khi nợ nần. Mình tìm vào diễn đàn sau gần 1năm trong diễn đàn mình đã trả nợ được hơn 3 trăm triệu cũng khó khăn lắm mình vay nặng lãi được hơn 150 triệu để chơi bạn ạ, ngoài chơi dàn lô nuôi này ra mình cũng chơi thêm dàn đề nữa lên tới hết năm 2021 là mình đã trả hết nợ. Với dàn lô này khởi đầu N1 mình đi có 30 điểm 1 con con thôi .tất cả 8 con lô hết có 2400 điểm à.
maus lieu cua bac em cung xin bai phuc @@

Với cặp 363 nó đã gan 15 ngày và hôm qua nó đã ra con 36 trong lô và con 63 về thẳng đề. Đối với cặp lô này đúng ra là phải theo dõi 1thời gian nữa mới chơi được nhưng xét kỹ lưỡng hơn thì trong 40N đến 50N thì khi cặp 363 xuất hiện thì nó sẽ ra bệt thêm 1N nữa nhất là nó đã về đề. Thì độ bệt của nó cũng cao vì nó đã sảy ra rồi. Thứ 2 là ở hàng đặc biệt ta thấy con 363 nó nằm ở đoạn cuối hoặc giữa thì theo kinh nghiệm khi cặp số gánh nhau nó xuất hiện ở đoạn đầu thì ít ra nhưng nó nằm ở giữa và cuối cùng thì chơi luôn 1cặp số gánh đó khung 2N thì phần % ăn sẽ cao. Về cầu thì có 2cầu khác nhau báo về con 36 cầu chạy biên độ 3N,Nên từ những vấn đề đã phân tích thì anh em nên chơi cặp 363 khung 2N sẽ an toàn hơn nhé. Chúc anh em luôn luôn may mắn nhé.

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.