Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4 cặp stl nuôi hẳn 1 tuần. vỡ nợ đó ae kk
Mình cám ơn bạn đã nhắc nhở mình và anh em khác, riêng cá nhân mình đã chơi và đã về bờ lên mình chia sẻ kinh nghiệm và cách chơi của mình cho anh em tham khảo thêm thôi. Mình cũng nhờ admin test lại dàn cầu lô nuôi này thật kỹ nếu như có ăn mà tỷ lệ vào tiền chưa hợp lý thì admin sẽ kiểm tra lại và chia sẻ cho mọi người. Còn về bạn không thích chơi theo cách của mình thì bạn ơi bạn có cách nào hay hơn không để giúp đỡ những người anh em đang còn xa BỜ cập bến an toàn.

Bác có quen chàng ý tá về bờ năm xưa không,kk
Câu chuyện về bờ thì dài lắm, mỗi người 1hoàn cảnh bạn ạ, mình có biết họ và nhiều anh em khác đã về bờ. Mình cũng đã từng lên youtube và tiểu mây, giông bão chia sẻ kinh nghiệm, cách chơi.... Và mỗi một lần thấy ai đó về bờ an toàn là mình cảm thấy hạnh phúc

Mình cám ơn bạn đã nhắc nhở mình và anh em khác, riêng cá nhân mình đã chơi và đã về bờ lên mình chia sẻ kinh nghiệm và cách chơi của mình cho anh em tham khảo thêm thôi. Mình cũng nhờ admin test lại dàn cầu lô nuôi này thật kỹ nếu như có ăn mà tỷ lệ vào tiền chưa hợp lý thì admin sẽ kiểm tra lại và chia sẻ cho mọi người. Còn về bạn không thích chơi theo cách của mình thì bạn ơi bạn có cách nào hay hơn không để giúp đỡ những người anh em đang còn xa BỜ cập bến an toàn.
cách về bờ thì nhiều nhưng k phải cách này b ạ. stl nuôi 3 ngày là căng lắm rồi. còn nuôi 7 ngày thì gần như là k thể. 7n thì cùng lắm nuôi btl thôi

Đây là tỷ lệ của.mức thấp nhất để vào tiền bạn nhé, nếu như vốn bạn mạnh hơn thì bạn đi tỷ lệ sao cho hợp lý hơn là OK. Bạn cứ tính lên nhé 1 ăn 99 thì có tỷ lệ 1-1-1 dàn 36số raN2 là có lãi, N3 là không có lãi .ta có vốn lớn thì đi tỷ lệ 1-1-3-3-8-8,là OK nhé.
Oke bạn tai minh thấy ngày 3 như vậy mo có lãi nó ra ngay 3 con thua ít

Oke bạn tai minh thấy ngày 3 như vậy mo có lãi nó ra ngay 3 con thua ít
Đúng rồi bạn nhé mình đi tỷ lệ như vậy là dành cho anh em ít vốn nhiều khi nó ra N5,N6 đi tỷ lệ vậy ít vốn hơn 1 chút nhưng nó ra N5,N6 thì vẫn có lãi.

Câu chuyện về bờ thì dài lắm, mỗi người 1hoàn cảnh bạn ạ, mình có biết họ và nhiều anh em khác đã về bờ. Mình cũng đã từng lên youtube và tiểu mây, giông bão chia sẻ kinh nghiệm, cách chơi.... Và mỗi một lần thấy ai đó về bờ an toàn là mình cảm thấy hạnh phúc
Ai ở diễn đàn lâu sẽ hiểu,kk

XIN CHÀO ADMIN VÀ TOÀN THỂ ANH EM KHÁC TRONG DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC.
- Mình vào diễn đàn đã lâu , mình đã học được nhiều cầu kèo. nay mình xin chia sẻ lên diễn đàn 1 đường cầu chạy quanh năm,ăn thông, ít gãy.
- Vì lý do mình không biết vẽ cầu kèo , mà mình không biết viết lách ở chỗ nào cho thuận tiện . hôm nay viết vài dòng lên đây nhờ admin xem xét giúp nếu như có điều gì sai xin admin bỏ qua.Cầu kèo như sau : ta lấy 4 cặp số ở giải 7 của ngày chúa nhật hàng tuần sau đó lộn đi lộn lại 4 cặp số đó được 4 cặp tiếp theo là được tất cả 8 cặp để nuôi tuần
- ví dụ : giải 7 chủ nhật có cặp 12,13,14,15 ta lộn đi lộn lại được 8 cặp số là 12,21,13,31,14,41,15,51 nuôi 8 cặp này từ thứ hai đến hết chủ nhật
- 8 cặp số này có thể chơi như sau 1 cặp số chơi được 3 ngày, chơi theo tỷ lệ 1-1-1-3-6-12 .
+ ví dụ : ngày đầu đi điểm MỨC 1 chơi cho 8 cặp nếu như ra 12,21. thì N2 vẫn đi điểm MỨC 1 chơi cho 6 con còn lại. Nên nhớ là cặp nào ra rồi thì bỏ không chơi cặp đó nữa. Chơi theo đúng tỷ lệ chơi cho đến hết tuần. Thường thì tới hết thứ 6,chỉ còn lại 2 cặp lô. Anh em xem xét kỹ lưỡng .nếu như đã có lãi thì lên nghỉ. Còn nếu như chưa có lãi hoặc bị âm 1 chút xíu thì xem 2 cặp số còn lại có nằm trong lô gan không. Nếu như không nằm trong lô gan thì chơi tiếp.
++ hôm nay mình chỉ có chia sẻ như vậy thôi. Rất mong ADMIN DIỄN ĐÀN xem xét và test lại nhiều ngày cái cầu kèo mình chia sẻ này nếu như cầu kèo OK thì xin ADMIN chia sẻ lại cho anh em khác tham khảo. Rất mong admin và toàn thể anh em bỏ qua nếu như mình có gì sai sót. Xin cảm ơn admin và tất cả anh em khác trong diễn đàn.

bác chủ tus này nói cũng ko gãy góc. 4 con G7 lộn nữa thành 4 cặp 8 số chứ. Với tỉ lệ vào tiền 1 1 1 3 6 12 như vậy thì chắc bác nuôi theo số, 1 cặp ra 1 số rồi vẫn nuôi số còn lại chứ nếu nuôi theo cặp mà ra cái bỏ thì tui thấy ko biết lãi kiểu gì luôn

Cảm ơn ban đã chia sẻ mình xin phép hỏi ko phải thì bạn đừng trách mình nhé mình ko biết thì hỏi thôi bạn nợ hơn 1 tỷ vậy bạn bào mốc tiền như nào và gỡ thời gian bao lâu hết nợ đó để mua nhà đất lại ạ
L

Có nhé bạn, chỉ bỏ những con đã ra rồi thôi nhé bạn
Hiểu ý chủ top rồi. Bản thân mỗi số tự nuôi chính nó khi nổ. Nhưng cái khó là các số tồn của tuần thì tuần nào cũng sẽ còn. Và cái quan trọng đi đường dài thì việc gánh nhau giữa các số là khá khó khăn. Nếu chăng có lãi thì số lãi rất rất ít nếu đường dài thì phần âm sẽ nhiều hơn là lãi.

Cảm ơn bạn đã chia se cầu để anh em bám theo về bờ

mình tef cầu này rồi 90 ngày có 2 tuần âm nếu chơi đến thứ 5 thì huề vốn 2 tuần đó
nhưng tuần sao thì ăn đậm cầu ổn đấy quan trọng độ nhạy nữa cám ơn nae đã chia sẽ nhé.

bác chủ tus này nói cũng ko gãy góc. 4 con G7 lộn nữa thành 4 cặp 8 số chứ. Với tỉ lệ vào tiền 1 1 1 3 6 12 như vậy thì chắc bác nuôi theo số, 1 cặp ra 1 số rồi vẫn nuôi số còn lại chứ nếu nuôi theo cặp mà ra cái bỏ thì tui thấy ko biết lãi kiểu gì luôn
Mình cũng nói rõ ràng lắm rồi bạn ơi, G7 chủ nhật có 4 con lộn lại 4 con nữa là tất cả 8 con để nuôi tuần. Các con nào đã ra rồi thì bỏ qua không nuôi con đã ra nữa mà chỉ nuôi những con còn lại thôi. Nuôi tuần thì đi theo tỷ lệ đã lên 1-1-1-3-6-12.chơi đến hết ngày thứ 6 mà nó còn lại 3 con tức là dàn LÔ NUÔI khả năng là gãy thì lên nghỉ chịu lỗ 1 ít. Vì thường là tới hết thứ 6 chỉ còn lại có 2 con thôi. Nếu như tới thứ 6 mà còn có 2 con mà trong quá trình nuôi đã có lãi thì cũng nghỉ để bảo toàn vốn. Mình có nói rõ hơn rồi bạn ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.