Cầu MB - CẦU SIÊU KINH ĐIỂN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu này tôi chơi vài tháng nay rồi thấy nhiều ae thua tha nên cs lên xem có giúp gì đc cho ae không.
?Cầu kèo như sau:ae lấy con hàng nghìn GĐB ngày thứ 2 cộng con hàng nghìn GĐB ngày CN được bao nhiêu ta lấy làm chạm chơi trong tuần(không phải bóng gió gì)
Cầu chạy từ đầu năm 2020 đến nay tỉ lệ là 100%.theo cầu tuần này có chạm 5 chơi cho 5 ngày còn lại của tuần
Chúc tất cả ae chăn nuôi may mắn!???
Cảm ơn người ae đã chia sẻ

Thôi thì biết đến đâu cs đến đó.ae nào hợp duyên thì húp,mong giúp đc phần nào cho ae.đa phần ae thua tha một là ko có pp chơi 2 là khi thua ae thường hay chão mạnh tay.lúc đỏ thì ko chão lúc đen thì húc như trâu húc mả ấy.nói chung ae nào mà nợ nần thì tâm lý thường vậy.trong đầu lúc nào cũng nghĩ đánh ntn để lấy tiền trả lãi tháng này đây.tôi cách đây nhiều năm cũng từng rơi vào hoàn cảnh đó nên tôi hiểu tâm lý ae ntn
a nói đúng :( như tuần đầu mới vào diễn đàn. tuần đầu e húp 3 lần 3c mà toàn đánh 10k 20k. tuần đầu gỡ đc 27 củ. sang tuần sau cái. dây đen càng đánh càng thua đã thế e còn fang mạnh tay nữa. đến hnay thì âm 24 củ. e chưa hiểu biết nhiều háu thắng mà thành ra lại thất bại

a nói đúng :( như tuần đầu mới vào diễn đàn. tuần đầu e húp 3 lần 3c mà toàn đánh 10k 20k. tuần đầu gỡ đc 27 củ. sang tuần sau cái. dây đen càng đánh càng thua đã thế e còn fang mạnh tay nữa. đến hnay thì âm 24 củ. e chưa hiểu biết nhiều háu thắng mà thành ra lại thất bại
Môn này ko nóng vội đc đâu e ơi.phang mạnh tay vài hôm mà đen là cụt vốn luôn đến lúc đc ăn thì ko còn vốn.thế nên cầu kèo là 1 phần phần nữa là biết vào tiền hợp lý ko đc cay cú ham gỡ nhanh

Trước đây chỉ bán lẻ giờ chuyển sang tổng đại lý muối khu vực phía bắc haha
KD muối là chuẩn nhất đó vì nó là nhu yếu phẩm ko thể thiếu đc cho mọi nhà mà???KD khách sạn hay du lịch dịch ntn thì có mà toi àh!

Chia sẻ cùng ae thêm cầu nữa nuôi chạm 5 cho tự tin
?Cầu như sau ae lấy con hàng nghìn ngày thứ 7 cộng với con hàng nghìn ngày CN,đc bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị và bóng nuôi cho tuần sau.theo cầu tuần này ta có 2+3=5 vậy ta có chạm 05 nuôi cho 5 ngày còn lại.chạm 0 đang khan ae có thể nuôi chạm 5
?Cầu thông hơn 1 năm nay chưa gãy chính xác là 60 tuần
Hi vọng cầu vẫn còn thông.Chúc ae may mắn!

Đính kèm

E mà biết trc khi quyết định theo bác bão có phải tốt k, đỡ phải phân vân. Bác bão làm phao cho nhiều ae lắm r, kb e có đc may mắn thế k. Thôi cứ để e theo hết tháng a ạ, sang tháng k ổn e sẽ theo a, cuộc chiến trả nợ còn dài ta không vội đc ???
Giông Bão dạo này cũng khoản nhặt ! Hôm trúng hôm ko . Có tuần ba hôm xịt là gay rồi.

Cầu này tôi chơi vài tháng nay rồi thấy nhiều ae thua tha nên cs lên xem có giúp gì đc cho ae không.
?Cầu kèo như sau:ae lấy con hàng nghìn GĐB ngày thứ 2 cộng con hàng nghìn GĐB ngày CN được bao nhiêu ta lấy làm chạm chơi trong tuần(không phải bóng gió gì)
Cầu chạy từ đầu năm 2020 đến nay tỉ lệ là 100%.theo cầu tuần này có chạm 5 chơi cho 5 ngày còn lại của tuần
Chúc tất cả ae chăn nuôi may mắn!???
Rất tuyệt vời ạ.cho minh hỏi về 2 con số đó cộng lại bằng 10 hoặc lớn hơn 10 thì ta sẽ lấy hang chục hay hàng đơn vị ạ.vd 5+6 =11

Rất tuyệt vời ạ.cho minh hỏi về 2 con số đó cộng lại bằng 10 hoặc lớn hơn 10 thì ta sẽ lấy hang chục hay hàng đơn vị ạ.vd 5+6 =11
Mình nói rồi mà.lấy hàng đơn vị nhé.bằng 11 thì lấy 1

Liệu còn chạy ko ae nhỉ. E cứ văn nghệ bộ 33.