Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 11 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

đúng nha bác. 1 số đánh hết các đài có trong Kubet hoặc có thể nghỉ sớm nếu húp đc 1~2 nháy từ MN hoặc MT

số ngày nào chơi ngày đó mình k lấy 1 số nuôi nhiều ngày nha, k gấp ko chão tiền (bác có ưng số đó thì bác nuôi không sao)

bác xem lại đi. 95 hqua ăn 2 nháy lô của MN và MT. ăn 1 nháy đề của MN và 3 nháy đề của MT mà 😥
Cảm ơn bác nha >>> nay thời điểm hiện tại 1 nháy lô + 3 nháy đề>>> ngon bác ak

Cảm ơn bác nha >>> nay thời điểm hiện tại 1 nháy lô + 3 nháy đề>>> ngon bác ak
hii. chúc mừng bác nha. có tháng 7 đầu tháng đen quá trời. sợ mn bị lỗ lúc đó tính chơi 1 mình luôn ko up số luôn đấy. nhiều lúc vô dây đen dễ bị mn nói này nói nọ lắm.

hii. chúc mừng bác nha. có tháng 7 đầu tháng đen quá trời. sợ mn bị lỗ lúc đó tính chơi 1 mình luôn ko up số luôn đấy. nhiều lúc vô dây đen dễ bị mn nói này nói nọ lắm.
Ui nay rr quá bác ơi , full 6 nháy đề ,2 nháy lô>>> cười ko ngậm đc rồi >>>> cảm ơn bác nhiều nha

Bác rambom ok phết. Bác radom trang nào thế.

Bác ấy nói là ko cs rồi ,sẽ lên số cho ae theo về bờ là ok rồi
không có đâu bác. mình có chia sẽ mà, mấy bài viết phía đầu có chia sẽ hết các app random ấy. tại người mới họ ít xem mấy coment củ. với lại nhiều người tự random toàn gãy nên ít ai theo pp chơi này !!!
Bác rambom ok phết. Bác radom trang nào thế.
bác lên chỗ tải ứng dụng đt search mấy app random số về random thôi, hoặc bác lên google search random số rồi dùng ứng dụng random số của google lấy số để chơi cũng được.
Screenshot_2023-09-04-20-00-03-369_com.google.android.googlequicksearchbox.jpg

bác chỉnh tối thiểu 1 và tối đa 99 rồi random lấy số mà chơi !!!

không có đâu bác. mình có chia sẽ mà, mấy bài viết phía đầu có chia sẽ hết các app random ấy. tại người mới họ ít xem mấy coment củ. với lại nhiều người tự random toàn gãy nên ít ai theo pp chơi này !!!

bác lên chỗ tải ứng dụng đt search mấy app random số về random thôi, hoặc bác lên google search random số rồi dùng ứng dụng random số của google lấy số để chơi cũng được.
View attachment 319311

bác chỉnh tối thiểu 1 và tối đa 99 rồi random lấy số mà chơi !!!
M radom bằng chỗ Dịch thuật phương đông kia b à. Mà thử nghiệm 10 ngày chỉ hoà hoặc âm tí 😂😂

nay 86 lại hít no rồi top ơi

cụ này quay số đỏ thật. nay miền nam nổ ngay lô 91 giải 8. chờ đề nữa thôi. kkk