Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

E thấy tháng nào cũng ổn nếu như thóing kê ấy chứ. Có vẻ pp này kiếm lãi theo tháng khả năng có thêm đx tháng lương bãc nhỉ
ừ. mình bám đều và đi đều tiền mỗi ngày thì cuối tháng tổng cũng gần 1 tháng lương của mình r ấy chứ. nhiều người thấy 1 2 ngày gãy thông cái bỏ ngang à
Mà bác đánh có hôm nào Miền Nam 4 đài ko
mình chơi trang THA nên có đài nào đánh đài đó thôi bác

ừ. mình bám đều và đi đều tiền mỗi ngày thì cuối tháng tổng cũng gần 1 tháng lương của mình r ấy chứ. nhiều người thấy 1 2 ngày gãy thông cái bỏ ngang à

mình chơi trang THA nên có đài nào đánh đài đó thôi bác
Ad trên trang MN chỉ có 3 đài hả bác. Mà bác đánh đều 10d thì vốn dự trữ của bác là bao bhieeu

Ad trên trang MN chỉ có 3 đài hả bác. Mà bác đánh đều 10d thì vốn dự trữ của bác là bao bhieeu
đúng r nha bác. tất cả cao lắm chỉ 3 đài thôi. từ lúc chơi tới giờ mình để vốn có 5tr mà từ đó tới giờ chưa bị bay vốn lần nào. có lần âm tới 3tr mấy gần 4tr xong lên lại. để an toàn bác để vốn 10tr đi. cuối tháng rút lãi 1 lần

đúng r nha bác. tất cả cao lắm chỉ 3 đài thôi. từ lúc chơi tới giờ mình để vốn có 5tr mà từ đó tới giờ chưa bị bay vốn lần nào. có lần âm tới 3tr mấy gần 4tr xong lên lại. để an toàn bác để vốn 10tr đi. cuối tháng rút lãi 1 lần
Lần âm đấy là bác có lãi rồi nên ko bay vốn đúng ko

Lần âm đấy là bác có lãi rồi nên ko bay vốn đúng ko
đâu. cái đợt đầu tháng 7 ấy. 3 ngày đầu tháng bay cả vốn ban đầu. gãy full cả lô lẫn đề. phải off mấy hôm giải hạn ấy 😥

đâu. cái đợt đầu tháng 7 ấy. 3 ngày đầu tháng bay cả vốn ban đầu. gãy full cả lô lẫn đề. phải off mấy hôm giải hạn ấy 😥
Tổng vốn full là 3870k nếu đi đểu 10d, vậy bỏ vốn tầm 10tr là được gần 3 ngày thì tạm yên tâm phải k bác

đ
Tổng vốn full là 3870k nếu đi đểu 10d, vậy bỏ vốn tầm 10tr là được gần 3 ngày thì tạm yên tâm phải k bác
đúng r bác. đầu tháng cứ để 10tr vốn r chơi. cuối tháng rút ra 1 lần. xui lắm mới gãy full cả lô lẫn đề 3 ngày liền, nhưng tỉ lệ đấy vẫn có chứ nha. k gì là k thể 😅😅😅

đ

đúng r bác. đầu tháng cứ để 10tr vốn r chơi. cuối tháng rút ra 1 lần. xui lắm mới gãy full cả lô lẫn đề 3 ngày liền, nhưng tỉ lệ đấy vẫn có chứ nha. k gì là k thể 😅😅😅
Bác mấy tháng nay có 2 tháng lương rồi ấy nhỉ 😊😊😊

Tổng kết tháng này tn bâc
Screenshot_2023-09-01-07-42-04-412_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

Screenshot_2023-09-01-07-42-23-266_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

đây bác ơi. quả cuối tháng làm phát gãy full ngày lô hơi bùn tí, nhưng vẫn hơn 1 tháng lương của mình

Tổng kết chốt hạ: Lô lãi 3t870, đề lãi 7tr680 !!!

*** Tổng kết 4 tháng chơi vừa qua ***
T5 - BTL lãi 8tr8, đề chạm lãi 4tr6
T6 - BTL lãi 6tr8, đề chạm lãi 5tr5
T7 - BTL lãi 4tr7,
đề chạm lỗ 1tr6
T8 - BTL lãi 3tr9, đề chạm lãi 7tr7 !!!

--- Đây là số của 15 ngày đầu tháng 09, ai ưng thì theo cho vui ạ. chúc ae rực rỡ ❤❤❤

Screenshot_2023-09-01-10-19-34-994_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

T7 - BTL lãi 4tr7,
đề chạm lỗ 1tr6

--- Đây là số của 15 ngày đầu tháng 09, ai ưng thì theo cho vui ạ. chúc ae rực rỡ ❤❤❤

View attachment 318758
Bâc thống kê bằng exel trên máy tính hả bác

T7 - BTL lãi 4tr7,
đề chạm lỗ 1tr6

View attachment 318758
Cái này là lô còn chạm đề đâu bác