Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Đỏ thì lãi nhiều đen thì thua có tỵ thôi bác vô tư mà chơi nhưng mỗi ca chơi liên tục ko lên chơi quá 30 kỳ bác nhé
Bác ơi quay thế nó ra 1 cặp số vi dụ như 86 thì đánh đề chạm 6 và 8 à, lô đânh 86, trượt 1 ván 1 phút thì sau lại quay tiếp ra số nào lại đánh thế hả bạn, ván sau có gấp ko bạn, chie mình cới mình đánh kiếm tiền đóng lãi, cảm ơn bạn

Bác ấy chơi vì đam mê kiếm trà đá bia hơi còn bác đang nợ ko nên theo nhé . Nếu bác chưa có kn tốt nhất nên tìm hiểu và theo một ct nào đấy hoặc bác có thể làm phép tính cộng trừ nhân chia cứ pp nào lâu ko ra là nuôi mấy ngày sẽ ăn . Trừ những hàng gan ra với lại ko nhất thiết ngày nào cũng phải chơi.
Dạ vâng cảk ơn các huy, e là e hâm
Mộ bác lắm đấy

Bác ấy chơi vì đam mê kiếm trà đá bia hơi còn bác đang nợ ko nên theo nhé . Nếu bác chưa có kn tốt nhất nên tìm hiểu và theo một ct nào đấy hoặc bác có thể làm phép tính cộng trừ nhân chia cứ pp nào lâu ko ra là nuôi mấy ngày sẽ ăn . Trừ những hàng gan ra với lại ko nhất thiết ngày nào cũng phải chơi.
Bác huy có món gì chia sẻ e

Screenshot_2023-06-04-09-15-27-384-edit_com.google.android.googlequicksearchbox.jpg

con số ngày hnay nhé, BTL 22 đề chạm 2-7 ❤️❤️❤️

Bọn chó, vô đây mà lừa à,
Về bảo dòng họ mày bu vô mà húp đi
ủa gì vậy bạn. lừa bạn chỗ nào. câu từ nào của mình là lừa đảo. tin nhắn nào của mình là lừa đảo. ủa gì dợ 😗😗😗

ủa gì vậy bạn. lừa bạn chỗ nào. câu từ nào của mình là lừa đảo. tin nhắn nào của mình là lừa đảo. ủa gì dợ 😗😗😗
Sáng có thằng vào spam :)) giờ ad xoá bài r nhưng bình luận chửi thằng spam vẫn còn đó :))))

Với KQ mỹ mãn của T5 (lãi 8tr8 với BTL và 4tr6 với đề 2 chạm) mình sẽ tiếp tục thống kê lãi lỗ với phương pháp này trong T6 !!!

View attachment 291120

View attachment 291121

Đầu tháng KQ k thuận lợi cho lắm nhưng mình tin cuối tháng sẽ có lãi 😍😍😍
mình vẫn ổn nhé, các đồng chí tuần đầu tháng 6 xanh hay đỏ rồi 😁
chắc là ko có ai theo pp của mình đâu nhỉ