Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Mình mới test thử 3 ngày thấy cũng OK,
chúc mừng bác nhé ❤❤❤
Hnay trùng con 35 với bác rồi. Hy vọng nổ tưng bừng🥰🥰🥰
coi bộ tháng này hơi vất vả rồi 😁
b dạy mình cách lập excel giống bác với, nói sơ thôi để mình nhập phép toán
cái phần tiền trong mỗi miền mình gõ tay thôi, nhưng phần tổng kết lãi lỗ của từng miền từng mục mình dùm hàm Sum để tổng kết thôi bác, cũng k có gì cao siu cả :D

nháp thôi. chơi nháp ý. kiểu đen thì chuyện chết thông 3 đài 3-5 ngày là chuyện bình thường. hiểu ý tôi ko
Mình cũng đang chơi thử nháp quay hôm mùng 1 đc lấy KQ 15s cho 15n đầu tháng. Hiện btl 3 đài âm nhẹ, MN btl Mt hôm nào 2 đài stl mb btl cũng âm nhẹ, còn stl 3m thì cũng âm nhẹ. Tổng kêt 3pp đều âm nhẹ. Đang theo dõi xem sao. Mình sẽ theo dõi vài cách quay rồi, mới quyết.

nháp thôi. chơi nháp ý. kiểu đen thì chuyện chết thông 3 đài 3-5 ngày là chuyện bình thường. hiểu ý tôi ko
à hiểu rồi =))
Mình cũng đang chơi thử nháp quay hôm mùng 1 đc lấy KQ 15s cho 15n đầu tháng. Hiện btl 3 đài âm nhẹ, MN btl Mt hôm nào 2 đài stl mb btl cũng âm nhẹ, còn stl 3m thì cũng âm nhẹ. Tổng kêt 3pp đều âm nhẹ. Đang theo dõi xem sao. Mình sẽ theo dõi vài cách quay rồi, mới quyết.
cố lên bác

Phương pháp của bác chủ thớt rất là hay đấy ae. Nếu ae biết soi cầu một chút kèm thêm may mắn thì tổng thág chắc chắn lãi. Mình chơi theo phương pháp của bác chủ thớt đi đều ngày âm ngày dương nhưng tổng kết lac lãi

Mình chỉ chết là lấy tiền lãi ấy đi chơi linh tinh nên lại âm. Ae đừng như mình. Cứ 1 hướng mà chơi thôi

Phương pháp của bác chủ thớt rất là hay đấy ae. Nếu ae biết soi cầu một chút kèm thêm may mắn thì tổng thág chắc chắn lãi. Mình chơi theo phương pháp của bác chủ thớt đi đều ngày âm ngày dương nhưng tổng kết lac lãi
đi đều tiền. đen 3 hôm thì nghỉ . đừng chão là ok

Chuyện qua rồi đăng gì giờ tuần mới tháng mới ngày mới nek ngày đi bao nhiêu điểm con gì đang hàng ngày lên rồi nói lời xem có lợi k

nếu đánh full 3 miền. ra 1 nháy gần như hoàn vốn. 2 nháy là có lãi rồi. gãy full cả 3 miền khoảng 1tr3 (đánh 10đ 1 con cho 7 đài) hôm nào hên nó ra 3 4 nháy thì đủ phí cho 2 3 ngày gãy :D
Vốn để chơi môn này khoảng bao nhiêu vậy bác

Hnay mà vào 94 thì ngon.
biết trước thì mình cắm cái sổ đỏ vào luôn ấy chứ 😁
Toát mồ hôi luôn bác. Cũng theo dõi bác từ đầu và dự trù 3 ngày. Nhưng hơi buồn. A e chia sẽ. Chứ có chơi có chịu ạ.
sr bác nha. tiền mình mất mình k buồn nhưng làm ae mất tiền theo mình thấy áy náy lắm. trước mình cũng hay như vậy, theo dõi CT thấy húp thông mấy ngày, xuống tiền theo thì lại gãy thông, cay lắm 😥
đúng r bác. kết quả là 5 tháng gần đây đều lãi. bỏ hết mấy cái kia đi. ăn 10 ngày k bằng thua 1 ngày đâu. biết soi cầu thì ngon, mình k biết nên chơi vậy cho nhẹ đầu 🥰