Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 173 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi trước khi theo a Bảo phải bỏ nguyên 1 ngày thống kê hết tất cả các bài chốt số vài tháng của a Bảo đó bác. Hỏi là 1 phần thôi , tự mình phải làm chứ ko ai làm thay mình được hết. Tôi dành cả ngày để thống kê hết từng tháng , xem vào tiền thế nào và lời lãi ra sao. Trước hết anh em muốn theo bất kì ai cũng phải xem xét thật kĩ , đầu tư thời gian nghiên cứu , ví dụ như hôm nay cao thủ ăn gì , thua gì.
Ae nói đúng đấy,phải tự tìm tòi thống kê lại xem để tự kiểm nghiệm,có khó gì đâu ae ,mỗi người hãy chịu khó một chút sẽ vỡ vạc ra nhiều!

a phanbao cho e hỏi vốn 10tr a chia vốn giúp e đánh như thế nào hợp lý ah.tk a chúc a sức khỏe

Cảm ơn chủ tịch. Chúc mừng chủ tịch và tất cả ae nay theo a Phan Bảo nhé

quá rr, chỉ tiếc mở hàng 4d lô lại không được như 3d

Lệch đi đâu được. Hôm nay quá rực rỡ luôn
Chúc mừng tất cả ae
Nay nhìn miền nam mới choáng bác ạ, ăn ngập mồm, có khi phải theo 1d 3càng lô nữa bác ạ, mất ít hơn 3c đề lãi nhiều hơn mà lại có nháy nữa.kk

Hôm nay giữa tháng rồi nên 4 càng lô e để sang tháng mới theo 1 thể a ạ.Em vẫn chơi như cũ.
109776

4 càng lô vốn cao. Vẫn khuyên ae chơi tập trung 3 càng là tốt nhất. Ai mạnh vốn thì theo 4d
E chào a . E mới vào diễn đàn e đang theo a chơi dàn 64 số. A tư vấn giúp e là e vốn ít nên chơi dàn 64 thôi được không a?

Nay nhìn miền nam mới choáng bác ạ, ăn ngập mồm, có khi phải theo 1d 3càng lô nữa bác ạ, mất ít hơn 3c đề lãi nhiều hơn mà lại có nháy nữa.kk
e có theo dõi mà không chơi miền Nam, Bác theo đều miền Nam chứ? Nay theo thì rực rỡ quá luôn rồi.
3D lô đang thấy hiệu quả. Chúc Bác may mắn rực rỡ cùng ae nha \-strong

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.