Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 174 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
e có theo dõi mà không chơi miền Nam, Bác theo đều miền Nam chứ? Nay theo thì rực rỡ quá luôn rồi.
3D lô đang thấy hiệu quả. Chúc Bác may mắn rực rỡ cùng ae nha \-strong
K theo dõi thôi bác à, chứ chỉ chơi mỗi MB, chứ k đủ vốn để theo tất cả các miền dc ạ

Có bác nào thống kê miền nam của bác bảo ko ạ
ae vào đây xem nha. Admin Tiểu Mây có thống kê lại phong độ ở miền Nam của các Cao Thủ, Chủ Tịch đó

Cũng muốn theo bác Bảo để về bờ, mà hình như ko hợp vía. E theo bác Bảo từ giữa t1, trước khi nghỉ tết cũng đc khá khá, nhưng đợt cuối tháng 2 e theo Lo 2D 30d + De 2D 30d + 3C 30D + 4C 1d lại đúng dây xui nên mất hết vốn, từ đó đến nay cứ hôm bỏ thì rực rỡ, hôm theo thì chết. Khoản nợ 200 củ vẫn đang treo trên đầu. Các bác cho e xin lời khuyên với.

Cũng muốn theo bác Bảo để về bờ, mà hình như ko hợp vía. E theo bác Bảo từ giữa t1, trước khi nghỉ tết cũng đc khá khá, nhưng đợt cuối tháng 2 e theo Lo 2D 30d + De 2D 30d + 3C 30D + 4C 1d lại đúng dây xui nên mất hết vốn, từ đó đến nay cứ hôm bỏ thì rực rỡ, hôm theo thì chết. Khoản nợ 200 củ vẫn đang treo trên đầu. Các bác cho e xin lời khuyên với.
Bạn theo a bảo thì phải theo từ đầu tháng đến cuối tháng.và chỉ theo a bảo thôi.mình cũng dang nợ 600tr đây.mà vốn giờ có 8tr.lên mình chỉ theo 2d 15d, 3D 1d , lô mình theo 5d.phải dần dần bạn ak

Bạn theo a bảo thì phải theo từ đầu tháng đến cuối tháng.và chỉ theo a bảo thôi.mình cũng dang nợ 600tr đây.mà vốn giờ có 8tr.lên mình chỉ theo 2d 15d, 3D 1d , lô mình theo 5d.phải dần dần bạn ak
Tôi thua 25tr mà cứ gỡ ra gỡ vào tội lung tung hic

Các bác nợ nhiều thế đi vậy đến bao giờ dương, hôm. Qua tôi vào mỗi btl của anh Bảo thế nó mới đau

Cách đi vốn của a Bảo như thế nào tôi nắm rõ và tôi cũng có bảng thống kê chi tiết của riêng mình. Nhưng tôi muốn góp ý, để cho cả những ae mới ngta theo dõi cùng, vì tôi thấy có nhiều ae hỏi. Nhưng hình như "Về Bờ' rồi bác quên những ngày tháng mới vào diễn đàn thì phải? tôi vào diễn đàn lâu rồi, cũng theo a bảo hơn Nửa năm, nào cũng muốn ae cùng nhau rực rỡ. Mới chỉ vài tháng trước thôi, Bác cũng mới vào diễn đàn, rồi cũng cmt, bình luận khá nhiều hỏi ae, mọi người, cả a Bảo, nói đang nợ 200tr, hỏi cách đi tiền, cách chơi rồi nhiều thứ, thì Giờ cũng có nhiều ae họ cũng mới vào diễn đàn và tâm lý như vậy, tôi nghĩ Bác phải là người hiểu rõ chứ. Và hơn hết, tôi nghĩ a Bảo ấy, cũng rất muốn những ae nào đi trước, đặc biệt là theo a Bảo đã về bờ rồi, giúp đỡ, trả lời những ae nào mới vào diễn đàn, mới biết đến a Bảo, đấy là giúp đỡ lẫn nhau. Tôi cũng chỉ có đôi lời góp ý cùng ae vậy thôi. Nếu Bác chưa hiểu những lời tôi nói, hoặc k muốn hỏi, k cần góp ý, xl sau tôi sẽ k góp ý đối với những bình luận của Bác nữa. Thân!
Đi tiền như vậy là ngày nào cũng vậy hay có chảo gì không bác. Toi mới vào nên chưa biết. Mong các bác chỉ giùm. Giờ nợ 70m rầu quá à

4 càng lô vốn cao. Vẫn khuyên ae chơi tập trung 3 càng là tốt nhất. Ai mạnh vốn thì theo 4d
@PHANBAO chào chủ tịch, thưa chủ tịch vốn em có 14m muốn chơi theo chủ tịch em chia vốn làm 7 ngày mỗi ngày 2tr, em chơi miền bắc nhờ chủ tịch chia cách vào tiền giúp em sao cho hợp lí
em cảm ơn chủ tịch

dạ e chào bác ct phan bảo ah đã nghe danh bác từ lâu va muốn đc theo bác dẫn dắt về bờ ah thật sự đến hnay e mấy vao đc diễn đàn để học hỏi cách chơi của ct va tất cả ae chia sẻ cầu kèo và giúp đỡ e với ah ,e sin chân thành cảm ơn mong đc sự giúp đỡ từ ct va ae !

Đi tiền như vậy là ngày nào cũng vậy hay có chảo gì không bác. Toi mới vào nên chưa biết. Mong các bác chỉ giùm. Giờ nợ 70m rầu quá à
Anh Bảo luôn đi đều hằng ngày, không chão, chốt lãi theo Tháng bác nhé. Với số nợ 70m quan trọng là hiện tại Bác có bn vốn khởi điểm. Nếu mới vào diễn đàn thì Bác nên theo dõi thống kê một thời gian, cảm thấy đủ tin tưởng, và kiên trì được thì bắt đầu theo Bác nha. Ae ai ở đây theo a Bảo lâu đều tin tưởng, ủng hộ a Bảo hết ý. Vốn nên chia đều 5-7 tay, đi đều hằng ngày và kiên trì không được nóng vội thì sẽ ổn thôi Bác nhé. Chúc Bác may mắn, rực rỡ sớm vờ bờ????

Đều Bước và kiên trì vẫn cứ là ổn nhất Bác nha. Chứ hôm theo hôm bỏ, hôm bỏ thì rực rỡ hôm theo thì không ăn đấy là càng đi xa đó. Chúc ae may mắn hơn, kiên trì mau sớm về bờ????

Anh Bảo luôn đi đều hằng ngày, không chão, chốt lãi theo Tháng bác nhé. Với số nợ 70m quan trọng là hiện tại Bác có bn vốn khởi điểm. Nếu mới vào diễn đàn thì Bác nên theo dõi thống kê một thời gian, cảm thấy đủ tin tưởng, và kiên trì được thì bắt đầu theo Bác nha. Ae ai ở đây theo a Bảo lâu đều tin tưởng, ủng hộ a Bảo hết ý. Vốn nên chia đều 5-7 tay, đi đều hằng ngày và kiên trì không được nóng vội thì sẽ ổn thôi Bác nhé. Chúc Bác may mắn, rực rỡ sớm vờ bờ????
Vâng cảm ơn bác. Nếu mà về bờ đc thì thật sự đó là 1 sự tuyệt vời.hình ảnh chủ nợ lúc nào cũng ám ảnh trong đầu óc. Mong tất cả ct và đặt biệt là anh phan bảo giữ mãi phong độ. Dìu dắt tất cả ace vượt qua cơn khó khăn này. Xin chúc sức khoẻ tất cả tv Cùng ban quản trị . Xin chân thành ./.

vậy theo bác thì nên theo bác Bảo từ hôm nay, hay để sang tháng 05 theo từ đầu tháng luôn?

mọi ng cho e lời khuyên, 3 càng lô có nên đánh ko ạ, hay 3 càng đề ạ

@PHANBAO chào chủ tịch, thưa chủ tịch vốn em có 14m muốn chơi theo chủ tịch em chia vốn làm 7 ngày mỗi ngày 2tr, em chơi miền bắc nhờ chủ tịch chia cách vào tiền giúp em sao cho hợp lí
em cảm ơn chủ tịch
B đi 10d lô, 1d 3c lô, 15d 2d 1d 3c đề hàng ngày hết tầm 2t5, thế là có tầm 5 6 tay đi đều như vậy ok đó b nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.