Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Từ ngày ko theo anh nữa a rực rỡ trở lại. Theo anh Maica được một tháng lại đen lây sang anh ấy. Thôi em rút khỏi vũ đài tự tìm con đường riêng. Để cái vận đỏ cho anh em kiếm lúa. Từ 20 tết âm trở đi cứ ngày em vả tứ thủ đề của anh 1M/1 con.

Từ ngày ko theo anh nữa a rực rỡ trở lại. Theo anh Maica được một tháng lại đen lây sang anh ấy. Thôi em rút khỏi vũ đài tự tìm con đường riêng. Để cái vận đỏ cho anh em kiếm lúa. Từ 20 tết âm trở đi cứ ngày em vả tứ thủ đề của anh 1M/1 con.
Xem lại cách chia vốn chưa ng anh em.

Xem lại cách chia vốn chưa ng anh em.
Em theo tháng 8 , 9 ngon lành. Tầm cuối tháng 9 bị đen một dây. Lúc đấy e lại tăng tiền. Vốn ngắn cho 8 ngày huynh. Em theo đúng tỉ lệ 10 2d, 1 3d và lô 10₫/1 con. Đợt đấy vì quá tự tin ạ. Vì anh thông kinh quá. Nên em vội vàng.

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
CT cho hỏi vốn tối thiểu và cách vào làm sao có hiệu quả
Xin cảm ơn chờ đáp án

Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng
Chơi full cả 3 miền hay full mình bảng mb a ?

Em theo tháng 8 , 9 ngon lành. Tầm cuối tháng 9 bị đen một dây. Lúc đấy e lại tăng tiền. Vốn ngắn cho 8 ngày huynh. Em theo đúng tỉ lệ 10 2d, 1 3d và lô 10₫/1 con. Đợt đấy vì quá tự tin ạ. Vì anh thông kinh quá. Nên em vội vàng.
vốn bạn cho 8 ngày mà trượt hết à bạn

a bảo cho e xin mấy cầu loto27 3p cho e gỡ chút với a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.