Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vốn em có 5m , nợ 50m . Chơi Mb chắc chỉ nổi đề với lô , vì ít vốn vậy e nên chia vốn như thế nào đây? Mong ace tư vấn . H buồn lắm sắp tết r mà còn thế

Vốn em có 5m , nợ 50m . Chơi Mb chắc chỉ nổi đề với lô , vì ít vốn vậy e nên chia vốn như thế nào đây? Mong ace tư vấn . H buồn lắm sắp tết r mà còn thế
Chơi 10đ lô, 20 điểm đề, 1 điểm 3 càng đề.
Đi đều mỗi ngày k nóng vội

Cuối tháng 9, đầu tháng 10 nha bạn.tôi theo ct từ đầu tháng 9.ăn thông lắm.đến cuối tháng 9 sang đầu tháng 10 gãy liền luôn.nếu đều tiền k thua do lúc trước ăn thông.bạn tét thử lại xem nha!
Uh cũng có lúc vào dây đen, nhưng lúc đó lô mất đề
Nên ae vẫn cứ đi cả lô và đề, tỷ lệ đề vào tiền hơn lô là ok

Uh cũng có lúc vào dây đen, nhưng lúc đó lô mất đề
Nên ae vẫn cứ đi cả lô và đề, tỷ lệ đề vào tiền hơn lô là ok
E mới vào dđ và cũng chưa hiểu cầu kèo ntn. Nhưng e có ý kiến muốn hỏi chút là: 3 đài miền nam sao ct k bắt bt st lô cho từng đài mà lại chung cả 3 đài ạ. E thấy nếu tách ra tỉ lệ cao hơn

E mới vào dđ và cũng chưa hiểu cầu kèo ntn. Nhưng e có ý kiến muốn hỏi chút là: 3 đài miền nam sao ct k bắt bt st lô cho từng đài mà lại chung cả 3 đài ạ. E thấy nếu tách ra tỉ lệ cao hơn
Nam trung các tỉnh mỗi ngày mỗi khác bạn ah.căn cứ theo tỷ lệ ăn và chia vốn nên bắt chung 3 đài mà về ở 2 là lời rồi.các ct đã sàng lọc cách chơi cũng như tỷ lệ vào tiền tối ưu rồi,ae mình chỉ cần theo công thức chia vốn hợp lý là ok.

Anh Bảo ơi, nếu em có số vốn 5 triệu, em chỉ theo dàn đề 64s và lô 2d, từ nam ra bắc, thì trong ngày liệu ổn không ạ, 5tr là đã bao gồm cả vốn dự phòng của em ạ. Như thế e theo dàn đề 10d và lô 2d ổn không hả a?

A PHAN BAO oi cho e hỏi tí nhé có j ko đúng thì a cũng bỏ qua cho e nhé.e vào dd mà ít theo dõi a.đợt vùa theo bên a maica luc dau cung ngõ dc ti mà về sau vào day đen ra sạch.e muốn hỏi a la nếu e chỉ đi đều tiền dàn đề của a với dàn ghép 3 càng thì tổng kết thg có lãi ko a...

A PHAN BAO oi cho e hỏi tí nhé có j ko đúng thì a cũng bỏ qua cho e nhé.e vào dd mà ít theo dõi a.đợt vùa theo bên a maica luc dau cung ngõ dc ti mà về sau vào day đen ra sạch.e muốn hỏi a la nếu e chỉ đi đều tiền dàn đề của a với dàn ghép 3 càng thì tổng kết thg có lãi ko a...
Tất ngien là có. Em cứ test thủe tháng trươcd

Thất nghiệp theo đại ca ...Để có một cái tết ấm no !!!!. Chúc A nhiều sức khoẻ.

Anh Bảo ơi, nếu em có số vốn 5 triệu, em chỉ theo dàn đề 64s và lô 2d, từ nam ra bắc, thì trong ngày liệu ổn không ạ, 5tr là đã bao gồm cả vốn dự phòng của em ạ. Như thế e theo dàn đề 10d và lô 2d ổn không hả a?
Mih gop ý cho bn , vốn bn có 5m , bn chia lm 10phan dánh mb , mot ngay bn danh 500k , 3con lô mb mỗi con 2d dàn đề vao 5d la la ok bn cứ chia nhu vay cuoi 5thang sẽ có lãi

Cảm ơi anh PHANBAO rất nhiều em chỉ chơi miền bác thôi, em theo anh trong thời gian này anh chốt quá rực rỡ em chi chơi nhỏ thôi mà cũng được giúp em một phần cuộc sống cảm ơi anh.

Cảm ơn Bác PHAN BẢO nhiều ạ. Hy vọng Bác Giữ phong độ để đưa AE về Bờ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.