Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 207 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng ae và ct ăn st đề, e chỉ theo dc lô nên đi hơi xa quá ?
bạn theo a Phanbao mà chơi mỗi lô là ko đúng phương pháp của anh ấy rồi.Mà đi sai phương pháp thì 10 a Bảo cũng không cứu nổi. 1 Bảng chốt số của anh ấy , a ấy có ghi rõ mức vào tiền từng mục

bạn theo a Phanbao mà chơi mỗi lô là ko đúng phương pháp của anh ấy rồi.Mà đi sai phương pháp thì 10 a Bảo cũng không cứu nổi. 1 Bảng chốt số của anh ấy , a ấy có ghi rõ mức vào tiền từng mục
Vâng em cảm ơn bác

e chết 1 tuần lô MB rồi nhưng vẫn tin vào CT.. mong CT kéo ae vào bờ... e ghi ngoài nên ko thắc mắc gì cả... thanks CT

119139

HIỆN TẠI ĐANG ÂM 1686K THÔI ANH EM. ĐỪNG BAO GIỜ TRÔNG VÀO 1 CON LÔ HAY CON ĐỀ THÔI NHÉ ANH EM. CÁC CAO THỦ CÓ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN THÌ CHÚNG TA CỨ PHẢI TUÂN THỦ NGHIÊM NGẶT.

View attachment 119139

HIỆN TẠI ĐANG ÂM 1686K THÔI ANH EM. ĐỪNG BAO GIỜ TRÔNG VÀO 1 CON LÔ HAY CON ĐỀ THÔI NHÉ ANH EM. CÁC CAO THỦ CÓ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN THÌ CHÚNG TA CỨ PHẢI TUÂN THỦ NGHIÊM NGẶT.
Bạn theo tất cả và vào tiền giống á ý luôn à, bảng thống kê này ý

Miền bắc mình đánh nhỏ b ơi,cho dù đánh như mọi ngày trắng bảng thì cũng ko hết đc 1 nửa số lãi đã kiếm nam trung hôm này.nhưng mình đánh nhỏ
Bạn này theo đúng cách mình hướng dẫn chia vốn chơi 3 miền này ae. Mình đã dày công và tận lực với ae lắm rồi. Bản thân ae phải cố gắng đi đúng hướng thì mới về bờ được. Đó là lý do nhiều rất nhiều ae theo mình về bờ an toàn

Mình đây vốn ban đầu có 1tr . vì mình tin tưởng vào ct lên mình theo cả 3 miền . cả lô và đề mình vào 1₫ hết .sau 7ngay lãi đc 1,1tr . làm gì ra lãi 1,1tr trong 7ngay đây các bạn.rất cảm ơn CT phanbao

Chúc mừng ae và ct ăn st đề, e chỉ theo dc lô nên đi hơi xa quá ?
Đi vậy là quá sai rồi bạn . bạn phải nhớ câu nói của ct là đề vẫn là nồi cơm nhé n cũng k thể thiếu lô cái nọ bù cái kia.mình rất tâm đắc những lời nói của ct phanbao hi

ý a là chơi gì thì chơi hôm sau chơi đúng vào tiền đúng như hôm qua pải không ...ai thic đề thì đề ai thic lô thì lô miễn vào tiền đúng đủ 5 ngày là đc ... ???

A phan bảo ơi cho e hỏi mấy câu này,
Câu 1÷ cách vào tiền 3 đài cả lô đề như nào hợp lý với vốn 5tr chia mấy khung thì hợp lý
Câu 2÷ nếu nam chết thì vào trung bắc kiểu gì ạ
Câu 3÷ e muốn đánh cùng lúc dàn của 2 cao thủ cùng lúc cả lô và đề dc ko ạ
Câu 4÷ nếu lô chết ăn đề thì cách vào như nào để gỡ ạ

Câu 1÷ cách vào tiền 3 đài cả lô đề như nào hợp lý với vốn 5tr chia mấy khung thì hợp lý
Mình cũng vốn 5tr này bạn chia thế này nhé
1. Miền nam đánh stl 2 con mỗi con 3đ, đề dàn 36s cũng 3 đ đánh đều tiền 3 đài của mn
2. Miền trung thì đánh như kia nhưng đánh 2đ thôi
3. Ăn rr thì nghỉ k đánh bắc cũng đc , bạn thuc thì chơi

Mỗi ngày oánh tổng cả 2 miền hết gần 1tr

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.