Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 209 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc cho chủ tịch thông dài cho ae về bờ ạ.thannk chủ tịch

Vốn e còn 2tr các bác tư vấn giúp em nên chơi cái gì và chia vốn ntn là hợp lý dc ko ạ, em cam ơn

Vốn e còn 2tr các bác tư vấn giúp em nên chơi cái gì và chia vốn ntn là hợp lý dc ko ạ, em cam ơn
Vốn bé chơi theo pp 1tr/ngày của a bảo đi b.mình cũng đang theo,rất ổn,1,2 hôm nay lô đề a bảo ko thông,nhưng so với những ngày trước còn lời chán

18h k thấy ct đăng bài . nghĩ là hôm nay CT bận lên thôi k đợi nữa.minh tự đánh mỗi bộ 04,01.va 2 con lô 59,95 . cũng may còn gỡ lại k thì toang

a bảo ơi top pic này dừng lại rồi hả a ??
Topic thì ae cứ thảo luận với nhau thôi b còn anh phanbao thì vẫn chốt ở mục 3 càng lô đó... nay tôi vẫn ăn được đề dàn 64 số của ct mà . Lô thì k vào vì đánh mn với mt có lãi rồi nên thôi

View attachment 119139

HIỆN TẠI ĐANG ÂM 1686K THÔI ANH EM. ĐỪNG BAO GIỜ TRÔNG VÀO 1 CON LÔ HAY CON ĐỀ THÔI NHÉ ANH EM. CÁC CAO THỦ CÓ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN THÌ CHÚNG TA CỨ PHẢI TUÂN THỦ NGHIÊM NGẶT.
Đây là bảng chuyên MB của bác phải ko. Bác chỉ chơi MB ạ.

Mình đây vốn ban đầu có 1tr . vì mình tin tưởng vào ct lên mình theo cả 3 miền . cả lô và đề mình vào 1₫ hết .sau 7ngay lãi đc 1,1tr . làm gì ra lãi 1,1tr trong 7ngay đây các bạn.rất cảm ơn CT phanbao
Bạn vào ntn. Vào tất cả 2d,3d,4d. Bạn chia sẻ kĩ hơn được ko

Bạn vào ntn. Vào tất cả 2d,3d,4d. Bạn chia sẻ kĩ hơn được ko
K bạn ơi mình vào lô 1đ.de 1₫ .căn nhịp để thi thoảng đi thêm đề 10s nữa .k bt mình chỉ đi thêm dàn đề 4s trở xuống nữa thôi .đi đều tiền cho cả 3 miền.mình đc 3 hôm theo bet của ct phanbao.huanhoahong.toanly.nữa lên cũng bù vào đc những hôm mất.chơi bet đừng tự chơi .hễ có ct nào lên kéo bet thì mình theo.tự chơi là ra đi nhanh lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.