Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÁM ƠN ANH EM ĐỒNG HÀNH VÀ TIN TƯỞNG MÌNH BAO LÂU NAY
GẦN TẾT MÌNH CŨNG KHÁ BẬN RỘN
NHƯNG SẼ CỐ GẮNG CHỐT SỐ ĐẾN NGÀY CUỐI NHƯ NĂM NGOÁI
MÌNH CŨNG SẼ CHỈNH LẠI BẢNG CHIA VỐN MỘT CHÚT
VẪN LÀ CÔNG THỨC ĐI ĐỀU
RẤT MONG AE GIÚP MÌNH CHIA SẺ LẠI NHỮNG CÁCH CHƠI NẾU NHƯ CÓ THÀNH VIÊN MỚI NHẮN HỎI
MÃI MÃI LÀ ANH EM
Dạ cảm ơn anh,chúc anh lun sức khỏe để kèo lãi anh em trên con đường này ạ, chốt tháng này wm theo lo 3d 2d cũng dc hơn 10 triệu rất cảm ơn anh ,có thêm 1 xuất lương cho con cái và vợ ,em cảm ơn anh nhiều lắm
Mẹ em bị đột quỵ nằm liệt 8 tháng em không đi làm dc nhờ anh em.có tiền cho gia đình ,vừa rùi mẹ em mất năm mới em nới đi làm dc ,không vó anh em ko biết mình lấy đâu ra để mà ở nhà chăm mẹ già ,em cảm ơn anh nhìu lắm ạ ,

Dạ cảm ơn anh,chúc anh lun sức khỏe để kèo lãi anh em trên con đường này ạ, chốt tháng này wm theo lo 3d 2d cũng dc hơn 10 triệu rất cảm ơn anh ,có thêm 1 xuất lương cho con cái và vợ ,em cảm ơn anh nhiều lắm
Mẹ em bị đột quỵ nằm liệt 8 tháng em không đi làm dc nhờ anh em.có tiền cho gia đình ,vừa rùi mẹ em mất năm mới em nới đi làm dc ,không vó anh em ko biết mình lấy đâu ra để mà ở nhà chăm mẹ già ,em cảm ơn anh nhìu lắm ạ ,
Uh chơi đúng kỉ luật có thêm đồng ra đồng vào là ok rồi

E vốn 3tr chỉ theo 1 món 3d đề có được k cao thủ, mong cao thủ chỉ lối cho e với vốn đó chơi cái nào theo cao thủ thì hợp lý nhất ạ
Theo mình thì bạn nên chơi cả lô và 2d đề, 2 bên gánh qua lại. Vốn 3tr chia 5 tay thì mỗi tay 600k. Một ngày vào 3đ lô và 5đ 2d đề. Tích góp dần lên mới vào 3d đc.

E vốn 3tr chỉ theo 1 món 3d đề có được k cao thủ, mong cao thủ chỉ lối cho e với vốn đó chơi cái nào theo cao thủ thì hợp lý nhất ạ
Theo mình nếu bạn chỉ có vốn phải tầm 3840k bạn đánh 3d vẫn ổn nhé, chỉ 3d ko thôi. Vốn nó đủ cho 10 tay đấy và mình đánh theo pp như vậy

AE CÓ MUỐN MÌNH CHỐT THÊM 3 CÀNG LÔ THÌ CỨ BÌNH LUẬN GÓP Ý THOẢI MÁI
Anh chổt thêm 3 càng lô khi có vốn rồi chỉ là thêm một càng nữa cũng ăn bằng đề 3 càng như thế tổng tư lệnh sẽ đón hết anh em về bờ

CÁM ƠN ANH EM ĐỒNG HÀNH VÀ TIN TƯỞNG MÌNH BAO LÂU NAY
GẦN TẾT MÌNH CŨNG KHÁ BẬN RỘN
NHƯNG SẼ CỐ GẮNG CHỐT SỐ ĐẾN NGÀY CUỐI NHƯ NĂM NGOÁI
MÌNH CŨNG SẼ CHỈNH LẠI BẢNG CHIA VỐN MỘT CHÚT
VẪN LÀ CÔNG THỨC ĐI ĐỀU
RẤT MONG AE GIÚP MÌNH CHIA SẺ LẠI NHỮNG CÁCH CHƠI NẾU NHƯ CÓ THÀNH VIÊN MỚI NHẮN HỎI
MÃI MÃI LÀ ANH EM
Lịch nghỉ Tết ra sao anh Bảo ơi ☺

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.