Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trang khác có cao thủ ạ, nếu cao thủ có thể chốt m chơi so le thêm món đấy bên trang khác, k biết liệu có được k ạ
Chơi lan man quá, tôi cũng k thích những cái trang trời ơi đất hỡi, k uy tín
Cái gì tốt thì sẽ chia sẻ cho ae
Còn ba cái trang tầm bậy thì bỏ đi

Bạn chịu khó đọc lại comment của các anh em trước đó nhé.
Những Anh em theo CT thành công đã phân tích rất rõ và chi tiết rồi đấy.
CT @PHANBAO còn đầu tư thời gian soi số k thể trả lời hết tất cả ae mới được.
Có 1 bài comment của mình đã viết rất chi tiết đó, bạn chịu khó đọc lại 5 trang gần nhất nhé .
Thân .
Cảm ơn bạn nhiều

E đi đều 1k 3D thôi mà đã húp dc 8m rồi kiếm thêm đc 1 đầu lương e xin cám ơn anh lần nữa.qua tết e sẽ lên 2-3k đều tay cuối tháng lãnh lương hihi
Bác chơi mỗi dàn 3d thôi đúng không ạ, 1 ngày đi bn điểm 1 con, và vốn bn hả bác, em linh mới!

Có thể hạ vốn tam lô và đề để đắp vào 3 càng lô
Theo bảng chốt của CT @PHANBAO thì mình có thể hạ 10đ/ 1 con lô để vào thêm 2 đểm cho 15 con 3D lô ( Tam lô ghép 5 càng ), như thế vốn cũng k đổi thậm chí giảm xuống được 1 xíu.
Vì theo thống kê của em thì tháng này CT ăn được 31 nháy lô, nếu ghép 3D Lô chúng ta cần đạt mục tiêu ăn 11 nháy 3D/ tháng là thành công .
Hoặc em có ý kiến chúng ta thêm 384K nữa để nâng thêm 1 càng cho 4D.
Đó là ý kiến cá nhân của em, mong CT @PHANBAO xem và chốt, còn lại anh em vẫn đi theo tỷ lệ bảng chốt mà CT đưa ra.
Chúc CT và gia đình nhiều sức khỏe để giúp cho bách gia trăm họ về bờ.
Trân trọng cảm ơn .

Nếu ăn đc 4d lô thì phê quá, tuy nhiên điểm 3d 4d lô khá cao so với điểm đề đó ae

Theo bảng chốt của CT @PHANBAO thì mình có thể hạ 10đ/ 1 con lô để vào thêm 2 đểm cho 15 con 3D lô ( Tam lô ghép 5 càng ), như thế vốn cũng k đổi thậm chí giảm xuống được 1 xíu.
Vì theo thống kê của em thì tháng này CT ăn được 31 nháy lô, nếu ghép 3D Lô chúng ta cần đạt mục tiêu ăn 11 nháy 3D/ tháng là thành công .
Hoặc em có ý kiến chúng ta thêm 384K nữa để nâng thêm 1 càng cho 4D.
Đó là ý kiến cá nhân của em, mong CT @PHANBAO xem và chốt, còn lại anh em vẫn đi theo tỷ lệ bảng chốt mà CT đưa ra.
Chúc CT và gia đình nhiều sức khỏe để giúp cho bách gia trăm họ về bờ.
Trân trọng cảm ơn .
Cám ơn bạn có những thống kê rất cụ thể ???

Theo e. A thêm cả 4d lô nữa a Bảo ah. Khó trúng. Nhưng ăn to

AE CÓ MUỐN MÌNH CHỐT THÊM 3 CÀNG LÔ THÌ CỨ BÌNH LUẬN GÓP Ý THOẢI MÁI
Theo như cá nhân tôi thì ct phan bảo cứ chốt như này tôi thấy ổn hơn,lô 2d thôi cũng dễ chơi.3 lô trúng 1 là lời và đỡ nặng cho dàn đề.dàn đề thì ct chốt như vậy mình k ý kiến gì thêm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.