Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Da cho e hỏi a phan bảo chốt số ở đây lun hay ở đâu a .e là người mới a

ae giúp mình cho mình ý kiến với ạ mình vào diễn đàn cũng 3,4 tháng rồi nhưng ko hạ được quyết tâm. cứ thíc tự ảo số ra xong cả ngày vào xem cầu kèo hết cầu này đến cầu nọ kèo này đến kèo nọ. lúc ăn đc lúc ko hôm nay rõ ràng 4 chạm 2738 chắc như bắp mà đánh nó vẫn toang. chính thức vốn còn 5 triệu bắt đầu từ ngày mai theo bác phan bảo 3 miền. ae nói cho mình cách chơi với vốn 5 triệu với ạ. cảm ơn mọi người.

@PHANBAO em cứ bị tự ảo số ra xong cả ngày đi xem loạn hết lên mất phương hướng . vốn em còn 5 triệu có theo đc anh 3 miền ko ạ

Em vẫn vào tiền theo cách của anh . vốn nhỏ chia nhỏ đủ chơi 3 miền . món miền nam và miền trung tuy có 18 giải nhưng 3 và 2 đài nên em thấy tỷ lệ thắng khá cao .
vốn mình 5 triệu chia sẻ giúp mình với ạ

PHIỀN AE NÀO Ở TOPIC NÀY CHƠI QUEN THEO MÌNH RỒI THÌ GIÚP ĐỠ NHỮNG NGƯỜI MỚI VÔ
ĐỢT NÀY SOI CẦU 3 MIỀN LẪN CẦU 27 LÔ BẬN CĂNG NÃO AE À
Cảm ơn anh nay em theo anh buổi đầu cũng có chút lãi..e sẽ đi đúng tỉ lệ a

Trong diễn đàn mình nể nhất CT Phan Bảo, những lời khuyên rất chân tình, ko nóng vội. Mình theo CT chủ yếu là lô MN, đánh 3 đài xác suất ăn khá cao. Đánh 2 lô thì phải ăn 2 nháy mới có lãi, ăn tuy nhỏ nhưng đều, thêm 3D nữa sẽ có cơ hội thắng cao hơn. Nhưng dàn đề 64-65s mình vẫn thấy phân vân vì ăn 2 đài mà sịt 1 đài chỉ hoà thôi, xin cao kiến của CT Phan Bảo. Thanks

Hi vọng theo bác để gỡ lại. Thua nhiều vì bet quá bác ạ

Mình vốn ít theo như anh Phanbao thì đi bằng 1/10 vốn của anh ấy . đài miền nam và trung mình đi mỗi con 10đ , miền bắc đi 20đ , có ngày ăn full cả 3 đài bắc trung nam . cá nhân mình thích nam và trung hơn vì tỷ lệ trúng khá cao
Bạn theo mỗi 2D thôi ý hả

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
Tôi theo bac miền Nam va bắc đánh theo dc lô và dan 64s vì ko đủ lực theo 3d, 4d mỗi ngày chỉ chơi khoảng gần 1triệu thôi.. Cảm ơn CT rất nhiều mong rằng Tết CT đưa ae vào bờ ăn Tết ????❤❤❤❤

Chúc CT và ae luôn thành công trong cuộc sống, cảm ơn CT rất nhiều... Hôm nay đánh BT 47,74 ra 64 tiếc quá hôm qua thì 25 ra 26 , ?? mai mong ăn BTD cho ea vào bờ ăn Tết sớm ?????❤❤❤❤

Em may mắn theo bác Phan Bảo miền nam trung bắc, nhưng miền nam e chỉ đánh 2 đài chứ ko đánh 3 đài. Kết quả e gỡ đc hơn 300tr. Em cảm ơn bác.
Bác chia sẻ giúp ae về vốn và cách vào tiền của bác với

e muốn theo 3d của ct vì vốn e rất it,mong ct giúp đỡ

Bác Phan Bảo bắt cả lô lẫn đề rất ổn định. Anh em vốn nhiều thì theo cả 3 miền.vốn ít thì cứ ăn 1 miền là nghỉ. Chờ ngày hôm sau vào lại. Nếu gãy 1 miền thì vào lại miền trung hoặc bắc. Đánh k chão thì ngày nào cũng có tiền để thỏa mãn đam mê số học.còn đánh chão nhanh hy sinh lắm.

Bác Phan Bảo bắt cả lô lẫn đề rất ổn định. Anh em vốn nhiều thì theo cả 3 miền.vốn ít thì cứ ăn 1 miền là nghỉ. Chờ ngày hôm sau vào lại. Nếu gãy 1 miền thì vào lại miền trung hoặc bắc. Đánh k chão thì ngày nào cũng có tiền để thỏa mãn đam mê số học.còn đánh chão nhanh hy sinh lắm.
Mình vốn 5tr.
Xin chia sẻ cách vào tiền miền bắc ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.