Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cờ bạc ăn nhau về cuối, mọi người, cuối tháng lại thông 4d mấy ngày là rực rỡ ngay

Mấy nay e gần cạn vốn chỉ theo được 2D. Chúc a Bảo và ae mình ngày mai lấy lại hết của đồng.

CÁM ƠN ANH EM ĐÃ ĐỘNG VIÊN, TỐI NAY TÔI BẾ QUAN LUYỆN CÔNG
HY VỌNG MAI SẼ LẤY LẠI TẤT CẢ
Cố lên anh nhé , bọn em luôn tin tưởng ở anh , em theo anh nâu rồi , vốn bé em theo mỗi đề thi 2d, 3d , thôi ạ , em luôn tin tưởng anh

Cố lên anh ơi. Mọi người vẫn vững niềm tin chờ anh ngày mai ạ

đừng mê tín kiểu vậy bạn ạ
tôi có bh mê tín đâu! không tin bạn cứ kéo về trước tết tôi vô dàn 2d,3d,4d 19m ak! sang hôm sau tôi ko vào cái ăn, hôm sau tôi vào cái gãy, như hôm bữa tôi bận việc ko vào kịp ae ăn tưng bừng! từ bữa giờ tôi ko dám bỏ ngày nào lại tạch đủ. cái này tôi kiểm chứng số tôi đen ko phải mê tín đâu bạn :)

tôi có bh mê tín đâu! không tin bạn cứ kéo về trước tết tôi vô dàn 2d,3d,4d 19m ak! sang hôm sau tôi ko vào cái ăn, hôm sau tôi vào cái gãy, như hôm bữa tôi bận việc ko vào kịp ae ăn tưng bừng! từ bữa giờ tôi ko dám bỏ ngày nào lại tạch đủ. cái này tôi kiểm chứng số tôi đen ko phải mê tín đâu bạn :)
vậy bác tạm nghỉ ít hôm xem sao. nếu ăn thật thì đúng bác đen như lời bác nói.Hình như trước tết e cũng nhớ bác hay sao ấy nhỉ

Tôi cũng ko biết bị bệnh gì cứ uống rượu là say

Dạo này lô ct hay chậm 1 nhịp, kiểu lô khung ấy nhỷ

Ae vũng tay bình tĩnh sẽ k âm nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.