Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 88 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lô bác bảo ko ra ngày đầu tiên ae có thể vào lại tỉ lệ 1:3. Còn dàn đề đều tay thôi

tôi có bh mê tín đâu! không tin bạn cứ kéo về trước tết tôi vô dàn 2d,3d,4d 19m ak! sang hôm sau tôi ko vào cái ăn, hôm sau tôi vào cái gãy, như hôm bữa tôi bận việc ko vào kịp ae ăn tưng bừng! từ bữa giờ tôi ko dám bỏ ngày nào lại tạch đủ. cái này tôi kiểm chứng số tôi đen ko phải mê tín đâu bạn :)
ĐI đúng đều đủ bạn ạ.

Biết nợ là ae strees lắm, suy nghĩ mệt mỏi, run mỗi hôm đề nó quay. E cũng chơi mò mẫm đủ kiểu. Trước cũng theo a MaiCa thời gian đầu chão vốn lên nhanh lắm, 2 tuần lời 3-40m rồi. Nhưng sau gặp dây đen đi gần hết. Trước khi chơi cũng xem đi tính lại kĩ lắm. Thống kê mấy tháng liền chưa có tiền lệ g 4 hôm liền. Nhưng giờ mới ngộ ra thông kê cx chỉ là quá khứ. Số ngày g k ai mà biết trước được. Nên là giờ cứ đều đều nhẹ nhàng theo a Bảo là hợp lý. Tuỳ theo vốn ae. Nếu tầm 5-60m thì e nghĩ bác lên chia ra nửa năm để gỡ dần. Mỗi tháng chỉ cần gỡ 10m thôi. Đi đều k chão theo a Bảo. Thì Bác đánh nguyên bảng bỏ 4D đi. Đánh bằng 1/5 a Bảo là ok rồi. Chúc ae nào còn nợ sớm vào bờ nhé ạ. Chúc ae may mắn???
Mình thấy bạn này chia sẻ rất có tâm . ae nào mới cứ theo pp vậy mà đi vừa rất ấn toàn gỡ nợ phải có thời gian một sớm một chiều .nguy hiểm lắm . mình đây vốn 10m cũng theo pp như vậy . mình thì chưa vào bờ đc nhưng học đc cách kien tri . Còn những thứ gì dễ kiếm dễ mất thôi . mình chỉ 2 ngày tết rảnh vào 27 lo bet thôi nhưng mất 20m . Nên giờ mình bỏ hết các bộ môn khác . và chú tâm theo ct thôi . mình chia sẻ thêm và góp ý vậy . có gì mong ae . cùng thuyền thông cảm nhé mình chúc ae . sớm về bo cùng ct bảo

mỗi ngày 1m. E chỉ đánh lô với 3D của a Bảo thôi. Cứ đi đều hết tháng k phải nghĩ ngợi. Tháng 2 này tuy đang khó khăn chút. Nhưng thực sự âm k đang bn. Thời gian còn nhiều ấy, tháng nọ tháng kia luôn có lời mà. Chứ Chão là bay màu nhanh kinh khủng. À Mà ae đừng nóng vội đi đánh Bet nhé. E cx hãi món đấy lắm r? thấy nhiều ae cũng đứt vì nó.
Mình cũng như bạn . thời gian đầu mình rất có chỉ tiêu ngày kiếm 500 n . đến 1tr . rất đơn giản . nhưng chỉ ko kiem soát đc .trong 2 ngày cay cú nên . nó cuốn gần hết sạch cả vốn lẫn lãi . giờ mình chỉ còn chong chờ vào ct bảo . để gỡ lại dan vậy . hiện tại với số nợ giờ của mình đang là 400tr .ko biết có cơ hội theo ct . để vớt vát đc chút nào ko.minh chỉ mong ae .đung như mình chỉ vì nóng vội chút mà mất rất nhiều .

Mình thấy bạn này chia sẻ rất có tâm . ae nào mới cứ theo pp vậy mà đi vừa rất ấn toàn gỡ nợ phải có thời gian một sớm một chiều .nguy hiểm lắm . mình đây vốn 10m cũng theo pp như vậy . mình thì chưa vào bờ đc nhưng học đc cách kien tri . Còn những thứ gì dễ kiếm dễ mất thôi . mình chỉ 2 ngày tết rảnh vào 27 lo bet thôi nhưng mất 20m . Nên giờ mình bỏ hết các bộ môn khác . và chú tâm theo ct thôi . mình chia sẻ thêm và góp ý vậy . có gì mong ae . cùng thuyền thông cảm nhé mình chúc ae . sớm về bo cùng ct bảo

Hôm trước mình ngịch dại vào chơi thử rồng hổ mất toi 10m. Giờ chỉ theo ct thôi

Ae cùng cố gắng. Cố lên người ae???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.