Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 94 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu kèo, số má có lúc nọ lúc kia.
Nay thua mai thắng, ae vẫn luôn tin tưởng CT @PHANBAO .
Chúc anh sức khoẻ để giúp đỡ nhiều anh em ở diễn đàn .

Tôi người ngoài cuộc thôi nhưng có đôi lời gửi anh em
Ai mà chẳng có dây đen, tôi đầu tháng 02 cũng chật vật cả lô, cả đề nhưng không nổi tiếng, ít ng theo nên chẳng có ai trách móc gì.
Người được nhiều anh em tín nhiệm thì họ áp lực, có mấy ai ở diễn đàn được nhắc tên và tâm huyết tạo những topic dìu dắt anh em.
Trò đời mà, chủ yếu là chua cay. Có mấy ngày thôi mà anh em đã loạn lên như thế thì đâu ra còn ai dám tâm huyết với anh em

Ai mà chẳng có dây đen, tôi đầu tháng 02 cũng chật vật cả lô, cả đề nhưng không nổi tiếng, ít ng theo nên chẳng có ai trách móc gì.
Người được nhiều anh em tín nhiệm thì họ áp lực, có mấy ai ở diễn đàn được nhắc tên và tâm huyết tạo những topic dìu dắt anh em.
Trò đời mà, chủ yếu là chua cay. Có mấy ngày thôi mà anh em đã loạn lên như thế thì đâu ra còn ai dám tâm huyết với anh em
Báo cáo 2 huyền thoại. Em vẫn theo lô của 2 bác. Đều tay. Không gấp chão..từ đầu năm đi 30m. Nhưng ko sao. Có lúc đen. Lúc đỏ. 2 huyền thoại cố lên. Anh em vẫn tin tưởng

Bác huấn nói chuẩn quá

BẢNG TÔI ĐI LÀ VỐN CHIA ĐỀU CHO LÔ LẪN ĐỀ TRONG 5 NGÀY ( TRÁNH TRƯỜNG HỢP TRẮNG BẢNG)
VÀ TÔI LUÔN NHẮC AE RẤT NHIỀU LẦN
NẾU CHỈ CHĂM CHĂM CHƠI LÔ THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC
Em vẫn đếu tay anh oi. Cố lên anh. Như trong têt là ok thui anh oi

Ai cũng có lúc đen lúc đỏ, số trên nhóm đều là tham khảo, không ai ép mn phải theo cả nên đừng trách móc các cao thủ. Mong các cao thủ luôn tận tâm và cố gắng hết sức để chúng em về bờ một cách sớm nhất ạ. Cảm ơn các cao thủ ?

Anh mà còn ko nổi tiếng ? Anh ko lập topic nên thế thôi ,kkk

cố lên ct, phương pháp của ct phan bảo đi đều k chão nên ae chuẩn bị vốn 5 tay như ct nói, có thể k đánh 1/10 của ct cũng dc, chứ ae đừng tất tay, cờ bạc mà có dây đen dây đỏ, ae mà theo ai đánh chão thì h này có khi k lên đây nói dc nữa đâu mà ra đảo ở rồi đó, cố lên ct phan bảo sau cơn mưa trời lại sáng.

Mình thấy bạn này chia sẻ rất có tâm . ae nào mới cứ theo pp vậy mà đi vừa rất ấn toàn gỡ nợ phải có thời gian một sớm một chiều .nguy hiểm lắm . mình đây vốn 10m cũng theo pp như vậy . mình thì chưa vào bờ đc nhưng học đc cách kien tri . Còn những thứ gì dễ kiếm dễ mất thôi . mình chỉ 2 ngày tết rảnh vào 27 lo bet thôi nhưng mất 20m . Nên giờ mình bỏ hết các bộ môn khác . và chú tâm theo ct thôi . mình chia sẻ thêm và góp ý vậy . có gì mong ae . cùng thuyền thông cảm nhé mình chúc ae . sớm về bo cùng ct bảo
Mình trước còn dư hơn 30m. Giờ xô bồ cả mn rồi miền trung cộng miền bắc. Giờ vốn cũng cạn dần. Vẻn vẹn CÒn 5m để vào nhẹ nhàng. Ôi. Mệt đầu ghê cả nhà ợ. Cứ dỗi dãi lại soi số rồi lại lên diễn đàn bàn luận số má cùng ae. Kiếm tiền thật ko dễ tí nào. Mệt quá. Căng hết đầu.

Ae cũng lên hiểu cho CT đi nhé cũng nặng gánh lắm biết thua là ae lại ra khơi thêm nhưng đã tin tưởng thì cứ bám đến lúc ko thể bám nữa thì thôi vì đến CT còn chết thì chúng ta tuổi gì .bảo thua nhiều ae cũng ko khỏi buồn nhưng ae cố nén vào lòng vì mình 1 thì cao thủ phải 2 ,3 ae cứ ca thán thì CT càng đau đầu càng thua thêm thôi .chúc AE ngày mai rực rỡ

Mình cũng như bạn . thời gian đầu mình rất có chỉ tiêu ngày kiếm 500 n . đến 1tr . rất đơn giản . nhưng chỉ ko kiem soát đc .trong 2 ngày cay cú nên . nó cuốn gần hết sạch cả vốn lẫn lãi . giờ mình chỉ còn chong chờ vào ct bảo . để gỡ lại dan vậy . hiện tại với số nợ giờ của mình đang là 400tr .ko biết có cơ hội theo ct . để vớt vát đc chút nào ko.minh chỉ mong ae .đung như mình chỉ vì nóng vội chút mà mất rất nhiều .
Cố gắng lên bạn. Chúc bạn mọi may mắn sẽ đến.

Thân gửi những anh em khác Em ý kiến câ nhân của em Ae chơi bộ môn số học này đều lớn cả rồi Người có lúc này lúc nọ Chứ đung nói đến là các con số
-Bác PhanBao lên số thực chất là chỉ mang tính chất tham khảo chứ ko ép Ae theo cả Theo hay ko là do Ae thôi
Đc thì các bạn cảm ơn , thử hỏi mấy ai ib riêng gửi cho bác đc đồng nào cafe , thuốc lá ko?
- Dây đen về bên phần lô của bác ấy Bác ấy cũng mất như Ae thôi chứ có phải ko mất đc
Bác ấy chốt số các bạn theo Đc các bạn hưởng Ko đc thì cũng các bạn hưởng
P..s Anh em lớn rồi đừng nói ra nói vào làm gì Làm ảnh hưởng đến bác PhanBao Có tâm có tầm ắt có phước mà hưởng Ko phải tự nhiên mà có nhiều Ae theo bác ấy đâu
-Bác PhanBao cứ giữ cái đầu lạnh dìu dắt Ae bác nhé Mới có mấy hôm chưa là gì cả đâu bác Chơi còn lâu còn dài mà Thua thông mấy ngày thì sẻ ăn lại bù vào cái- đó thôi
-Ae cứ nhẹ nhàng như xe đẩy hàng thôi nhé
Chúc Ae cũng giữ đc cái đầu lạnh như "Thuyền Trưởng" PhanBao Giữ lập trường, tâm lí Đừng ngồi núi này trông núi nọ

Bác huấn nói chuẩn quá
Cố lên a Bảo?
Chao cac ae đã theo ct phan bao đúng la mấy ngày lo ct đen nhưng cac ae bĩnh tinh neu di dúng phuong phap thì sẽ ko âm vốn đâu, neu cac ae dánh lô hay đánh đề sẽ ko âm vốn mih đã đặt vào niem tin vao ai đó thi mih tin tưởng rùi ngày mai trời sẽ thui ko ai đen mãi cũng ko ai đỏ mãi hay bĩnh tĩnh chien thắng sẽ mang tên minh

Chao cac ae đã theo ct phan bao đúng la mấy ngày lo ct đen nhưng cac ae bĩnh tinh neu di dúng phuong phap thì sẽ ko âm vốn đâu, neu cac ae dánh lô hay đánh đề sẽ ko âm vốn mih đã đặt vào niem tin vao ai đó thi mih tin tưởng rùi ngày mai trời sẽ thui ko ai đen mãi cũng ko ai đỏ mãi hay bĩnh tĩnh chien thắng sẽ mang tên minh
ok ae, cùng cố gắng nào

Em vẫn theo dõi anh. Em thấy anh chốt đề miền bắc trung nam cũng rất ok đó anh. Chỉ là em ko vào dàn 2d thôi. Em thích 3d. Có những ngày em lấy dàn 2d của anh ghép càng vào vẫn chén mà. Em thích đi 3d nó nhẹ vốn. Có lẽ đợt tới em sẽ vào thêm 3 càng lô nữa. Ghép thêm càng lô sẽ ok hơn. Còn tấc nhiên đã xác định chơi là phải xác định một được một mất. Vậy nên nhưng ai hay tất tay thì hay gánh hậu quả. Đầu tư vào kênh rủi ro siêu lợi nhuận này khó ai nói trước được điều gì cả.

Sory các CT. Có pp ăn theo 6 CT mn tham khảo. Mọi người tự chọn hợp ai thì theo 6 người. Lấy số của 2 CT ghép cả đc 1pp. Sau đó ghép trùng 3pp ta đc dàn khoảng 70s. Cũng như vậy ghép 3d lấy 8 càng. Ta được 70s x8 càng = 560s chơi 3d. Tỷ lệ thắng rất cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.