Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TẤT NHIÊN LÀ KHÔNG BAO GIỜ
ĐỢT NÀY SONG THỦ ĐỀ VỀ BÓNG NHIỀU QUÁ. CÒN 2 TUẦN AE CỨ PHẢI ĐI ĐỀU
K AI ĐƯỢC NÓNG VỘI
Vâng ạ. Cảm ơn anh. Mọi lần e chỉ dám đi đều 1k 3d. Hôm nay e tăng tiền 2k vào dàn 3d. Và tăng cường lên dàn 2d = 20k một số. Lô em vào thêm 5d mỗi con anh ạ. Em đi đều như thế ok chứ anh. 4d e ko dám theo vì liên quan đến vốn. Mong anh chỉ bảo thêm ạ.

Ae nào ít vốn cứ theo CT PHANBAO mb thôi, lô 10k/con, đề 2d 10k/con, 3d 1k/con. Tổng vốn 1 ngày 1834k. Ngày nào cũng có lãi dù ít hay nhiều. Tổng kết 10 ngày theo CT.
Cảm ơn CT @PHANBAO rất nhiều.
91751

Ae nào ít vốn cứ theo CT PHANBAO mb thôi, lô 10k/con, đề 2d 10k/con, 3d 1k/con. Tổng vốn 1 ngày 1834k. Ngày nào cũng có lãi dù ít hay nhiều. Tổng kết 10 ngày theo CT.
View attachment 91751
Đó là bạn đang theo tỉ lệ vào tiền đúng như vậy đó hả bạn. Cảm ơn bạn đã chia sẻ.

View attachment 91751
tuyệt vời quá, em cũng bắt đầu theo với tỉ lệ như này, cảm ơn bác

View attachment 91759

CẬP NHẬT ĐẾN NGÀY 25-01-2021 . CÒN HƠN 14 NGÀY , ANH EM BÌNH TĨNH , BÁM ANH @PHANBAO KIẾM BÁNH CHƯNG VÀ QUẦN ÁO CHO CON CÁI NHA!
Chúc mừng bạn. Đó là bảng tính lãi theo tỉ lệ vào tiền đúng như anh phan bảo đã ghi đó hả bạn. Thanks bạn.

TÔI ĐANG TÍNH Ở ẨN.
VỚI MÔN SỐ NÀY CŨNG COI NHƯ ĐẠT ĐƯỢC ÍT THÀNH TỰU
TRỜI CHO AI BIẾT ĐỦ
e đang tính đi vay FE để theo bác mà chưa dám vì lãi cao quá! e đang tính gom ko nợ nần j theo thì sẽ ytam hơn là vay mượn

TÔI ĐANG TÍNH Ở ẨN.
VỚI MÔN SỐ NÀY CŨNG COI NHƯ ĐẠT ĐƯỢC ÍT THÀNH TỰU
TRỜI CHO AI BIẾT ĐỦ
Còn nhiều ae đang xa bờ. Cần những người có tâm và tầm như bác để cùng dìu dắt, kéo ae vào bờ.

e đang tính đi vay FE để theo bác mà chưa dám vì lãi cao quá! e đang tính gom ko nợ nần j theo thì sẽ ytam hơn là vay mượn
Ko nợ đánh tin tay hơn bác ah. Làm trả nợ. Khi nào có vốn rồi chơi tiếp, ko muộn đâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.