Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 62 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÁI NÀY NHỜ EM ĐĂNG Ở MỤC NGƯỜI VỀ BỜ BÀI MỚI CŨNG ĐƯỢC
CHO NHIỀU AE K ĐỌC ĐƯỢC TIN NHẮN Ở ĐÂY HỌ NHÌN THẤY RÕ RÀNG
GIÚP HỌ NHÌN THẤY CHƠI LÀ CỐ GẮNG TỪNG NGÀY MÀ KIẾM LÃI THÁNG

:-H Nay full căng luôn phê quá, ae nào ít vốn thỳ theo lô, 2d, 3d cũng ấm áp nhé. (như mình đang chơi)

DẠ VÂNG Ạ

Ct phan bảo nói đúng đấy! Có thương thì mới nói vậy chứ k thì cũng chẳng nói cho mà ngộ ra.mong ae hãy là người chơi số may mắn gặp duyên!

93783

vốn ít theo đến 3d cũng ok nhé ae

đúng rồi bạn ạ, t nghiên cứu và để ý rồi, ae có thể bỏ hẳn dàn 64 số và chỉ theo 3D là lãi nhất + thêm 3 con lô nữa . Vừa vốn ít mà vừa có thể tăng tiền lên để có lãi hơn
Tỉ lệ vào lô bằng 3d hay sao bac

dàn 64 số ae để ý tháng vừa rồi gần như không có lãi mấy, mà giờ có quá nhiều tấm gương chão dàn 64 số gãy rồi lên ai vốn khoảng 2-3tr có thể tham khảo dàn 3D của a Bảo. Đi đều tiền tháng nào cũng lãi nhé mọi người.

năm nay cô vít công việc toang quá, mình lại về với bùn đất đi lên rùi. mong mỗi ngày 1 2 mét là ấm

cảm ơn ct.

Sửa lần cuối:
Tỉ lệ vào lô bằng 3d hay sao bac
mình xin chia sẻ cách mình nghiên cứu chỉ đánh 3D và lô nha. 3D ae vào 1 điểm là 384, 3 con lô ae vào 10 điểm là 810 tổng vốn là gần 1tr2 . chỉ cần về 3D hoặc 1 con lô là ae đã gần huề vốn rồi. Vốn ít có thể tham khảo , còn vốn nhiều thì có thể chão cũng ổn áp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.