Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mình xin chia sẻ cách mình nghiên cứu chỉ đánh 3D và lô nha. 3D ae vào 1 điểm là 384, 3 con lô ae vào 10 điểm là 810 tổng vốn là gần 1tr2 . chỉ cần về 3D hoặc 1 con lô là ae đã gần huề vốn rồi. Vốn ít có thể tham khảo , còn vốn nhiều thì có thể chão cũng ổn áp
Cái này chuẩn men nha, vốn ít lựa vào 3d thôi, 1k ăn 1tr, 2d 64 số lãi ít hơn mà.Lô đi 5d, chia thêm vào 3d lô đi anh em, năng nhặt chặt bị đi anh em à.

Ok. Mai em theo dêu 5d lô với 1d 3d miền bắc đêu tiên 1 tháng kiếm thùng sữa cho con. Hy vọng bác phan bảo luôn đồng hành cùng a em

Ân Đền Oán Trả người Anh Em ạ , đúng là ko biết phải trả ơn kiểu gì đây, Cuộc Sống mà , nợ tiền có thể trả đc , nợ gì cũng có thể trả đc , nhưng sợ nhất là nợ ân tình mà ko trả đc , đúng là cs sống có kẻ xấu , ng tốt , nhưng mà lúc mình gặp nạn mà có người dìu dắt giúp đỡ như này đúng là nhớ và mang ơn cả đời , đúng là ai giúp mình lúc khó khăn thì mình phải nhớ đấy ng a e à , khắc cốt ghi tâm để mà nhớ sống sao cho trọn nghĩa vẹn tình ,, trc tiên cũng phải cảm ơn các admin diễn đàn, có dd thì mình với có cơ hội biết đến Anh ý và các ct khác ,, admin và các ct trong dd mọi ng tình cảm , giúp đỡ a e tc quá ng ae à ,, nhiều lúc nhìn thấy ae giúp đỡ nhau nthe ngĩ tc mà vui thật đấy ☺? , mong anh em mãi vậy đùm bọc nhau như ae gđ.
Đồng ý đúng khắc cốt ghi tâm ân tình thì không bao giờ trả hết

toang gì bạn ơi, a Bảo nay húp to mà. Nếu bạn không theo a Bảo thì đừng kêu toang ở đây không ae khác lại nghĩ lung tung
đang tâm sự cuộc sống năm nay mà, bạn đọc k hiểu mình r.

mà nếu nhầm thỳ xin lỗi ae

Từ mai em quyết chí theo anh PHANBAO. Em ra đảo ở lâu quá rồi ~~
Theo a phan bao mình nghĩ vốn phải tầm 20 củ vì mình thấy có đợt nhịp lô và đề a ấy gẫy 3 ngày liên tiếp. Như đợt vừa rồi, cách bắt lô của a bảo ko được chuẩn như trước. Theo đều tay thì trong tháng vẫn ổn

vốn nhỏ đánh tỷ lệ nhỏ vẫn ok mà b, mình có mấy m thôi

Ok. Mai em theo dêu 5d lô với 1d 3d miền bắc đêu tiên 1 tháng kiếm thùng sữa cho con. Hy vọng bác phan bảo luôn đồng hành cùng a em
bạn cứ theo đều tiền cuối tháng auto có lãi nha, nhưng đợt này dính tết nghỉ mất hơn tuần lên chưa biết như nào

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
Khà khà.. Tớ khoái khẩu hàng nóng...Vốn chia làm 10 phần... 10m thì mỗi ngày vào 300k... Chão đến khi nổ HUP là ngon.. cũng vừa xinh vốn..Ko biết AE sao..Chúc CAO THỦ luôn là điểm tựa chắc cho ACE TV DIỄN ĐÀN..Chúc btoi skhoe vv HP.. @PHANBAO

View attachment 93266

ĐÂY LÀ BẢNG TỔNG KẾT THÁNG 1 MIỀN BẮC NHA CÁC BÁC . AI ĐÁNH Y BẢNG ANH @PHANBAO THÌ LÃI 60 TRIỆU , AI ĐÁNH Y BẢNG NHƯNG BỎ MỤC BẠCH THỦ ĐỀ, SONG THỦ ĐỀ, TỨ THỦ VÀ DÀN 3 CÀNG 8 SỐ THÌ LÃI 77 TRIỆU RỒI ! 60 TRIỆU LÃI LÀ 1 NĂM LÀM CÔNG NHÂN RÒNG RÃ ĐÓ Ạ
nhưng vốn 1 ngày bác ghi hết bn vậy

ae nào có 1,2tr thì mình khuyên
có thể chơi nhiều trò kiếm lãi, ví dụ như 27 lobet . chứ 1,2m chơi xsmb đến bao giờ mới lên được vốn.
Ít phai dc tầm 5 cu theo ty le nho 5 ngày thì ok 3 diem lo 3 diem de 1 diem 3 cang

Theo mình anh em vỗn tầm 4 den 5 triệu di lô 1 diem thui 2 cang di 3 diem 3 cang di 1 diem ,vi 4d tien von nay ko di dc ,nen theo đều vì mình nghĩ hôm này hôm kia ,đừng coi thường dàn 2d nhìu khi nó gánh bớt tý cho hôm 3d gãy cũng đỡ 1 khoản ,ok anh em

nhưng vốn 1 ngày bác ghi hết bn vậy
Nếu theo lô tháng 2 này 28 ngày -5 ngày nghỉ lễ, còn 23 ngày nhân 3 con là 69 con.
Giả sử đánh mỗi con 10 điểm thì tháng này phải về 19 con lô mới hoà vốn.
tính ra từ giờ đến hết tháng 2 phải trúng 18 con lô thì hoà. Hi vọng tháng này a bảo bắt cực chuẩn cho a em vui Xuân ấm áp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.