Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 85 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đồng chí kinh nghiệm nhỉ. Chưa nợ bình tĩnh đc. Nợ rồi tháng nào cũng nhéo lãi thì cứ sôi sình sịch
E cx chơi bet r. Thời gian đầu chắc do may. Ăn đều, thấy lãi còn hơn cả xsmb. Thế là còn tính chơi đều mới sợ chứ. Ngày 1-2m lãi là dừng. R mấy hôm cuối đánh kiểu giời nó k lãi được mà cứ âm đi. Nên quyết bỏ. Đang lời mà bớt đi cx cay lắm chứ Bác. Nhưng mà thôi bỏ là bỏ luôn. Nghĩ bảo chơi lại âm thêm đấy. Thế cho thoải mái

E cx chơi bet r. Thời gian đầu chắc do may. Ăn đều, thấy lãi còn hơn cả xsmb. Thế là còn tính chơi đều mới sợ chứ. Ngày 1-2m lãi là dừng. R mấy hôm cuối đánh kiểu giời nó k lãi được mà cứ âm đi. Nên quyết bỏ. Đang lời mà bớt đi cx cay lắm chứ Bác. Nhưng mà thôi bỏ là bỏ luôn. Nghĩ bảo chơi lại âm thêm đấy. Thế cho thoải mái
Cảm on đồng chí

Ko biết chơi như a bảo có tháng nào bị âm ko ae nhỉ.ăn như tháng trước thì chả mấy ae về bờ hết
Ở đầu trang 1 a bảo có bài thống kê mấy tháng trước đấy bác. K tháng nào âm cả. Tháng 2 này có 28 với nghỉ tết mất 1 tuần. Tháng này khởi đầu năm mới nhẹ nhàng?

Mình vào đúng đợt gẫy đi hết 40m vay fe. Nếu theo dàn ct phan bảo 1/ 5 thì cũng mất 2m. Ma h von còn 1m. Di mỗi 3d cũng mông lung lăm.
e nhớ bác vay Fe là đợt gãy 5 tay 3D rồi ấy chứ nhỉ, xong có đợt bác còn ăn mấy hôm 4D ít số cơ mà

e nhớ bác vay Fe là đợt gãy 5 tay 3D rồi ấy chứ nhỉ, xong có đợt bác còn ăn mấy hôm 4D ít số cơ mà
Đâu vay trước để vào. Gẫy phải đi vay fe để trả con 10m. Để theo. Gẫy lung tung con 3m. An nhat 4d it số 2 lần, lên 30m. Húng chó tưởng đỏ rồi, vào miền nam, trung, bắc full. Hôm đấy gẫy full luôn ca bac trung nam. An rồi gẫy ăn rồi gẫy. Lai bị lừa kéo hộ. Cay mui vao bet gỡ. Đi hết

Vững tin vào chủ tịch ae ạ
Em cg đang vướng 40tr đây.
Vốn gần 3m.
Hằng ngày đi 2d lô, 5d đề
Gỡ gạt dần thôi ạ

Mấy trò lập trình như bét, xóc đĩa, tài xỉu, baracat... nên bỏ ạ

Vững tin vào chủ tịch ae ạ
Em cg đang vướng 40tr đây.
Vốn gần 3m.
Hằng ngày đi 2d lô, 5d đề
Gỡ gạt dần thôi ạ

Mấy trò lập trình như bét, xóc đĩa, tài xỉu, baracat... nên bỏ ạ
trưowcd ngày nào em cũng đc 2m. nhưng cuối cùng vẫn pbair bỏ. chỉ theo ct để kiếm lương thôi ạ

Hôm nay quyết tâm theo anh Bảo ngày cuối 3D! Mỗi lần em theo anh ý rằng kéo anh theo “gãy”, nếu hôm nay gãy nữa cho em xin lỗi anh vs ae

[/QUOTE]
Hôm nay quyết tâm theo anh Bảo ngày cuối 3D! Mỗi lần em theo anh ý rằng kéo anh theo “gãy”, nếu hôm nay gãy nữa cho em xin lỗi anh vs ae
Mk cx có để ý. Hôm kia cx thấy b bảo theo, xong g 2 hôm, mà chắc trùng hợp thôi, ae tự tin lên nay nổ full nha ae???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.