Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 151 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Và chúng ta lại đón giao thừa phút giây rực rỡ tuyệt vời trúng lô thật yêu đời ?????

Anh Bảo lại quán quân lần 2 , vui quá cả nhà ơi

à mà quên , cuộc thi tới 29 mà nhỉ , mình nhầm , tưởng 3 ngày như lần trước

Chúc mừng em. Cũng nhắc tất cả ae. Quán quân k quan trọng. Quan trọng nhất là ae ta ít nhiều phải có lãi trong 5 ngày này và học đc cách chia vốn hợp lý
Dạ vâng ạ.Từ ngày theo anh , em hoc được rất nhiều điều. Tuy quán quân ko quan trọng với anh nhưng với bọn em , anh là thần tượng nên ai cũng muốn thần tượng của mình về nhất mà anh.Hơn nữa , anh đoạt quán quân , kiểu gì chị @Tiểu_Mây cũng mơi lên giao lưu , chúng em lại được nghe anh trò chuyện.

Số mình nay hết tiền ko nạp dc, ko theo dc thì nay lại rực rỡ, xui quá

Chúc mừng em. Cũng nhắc tất cả ae. Quán quân k quan trọng. Quan trọng nhất là ae ta ít nhiều phải có lãi trong 5 ngày này và học đc cách chia vốn hợp lý
Quả chiến thuật uy tín quá a nhờ , ? a ra quả đòn chất quá ??

Hôm nay . em cám ơn PhanBao rất nhiều . thắng đậm tam lô mỗi em 10k Quá đã .Chúc Anh dồi dào sức khỏe và dẫn đầu trong mọi cuộc thi ,Đẳng cấp là mãi mãi

Bác PB đúng là quá đẳng cấp ????? hôm nay bác x10 như e nói có phải hai ngày cuối nhàn ko ạ, nói đùa chứ tại hạ khâm phục bác thật???

em xin chào ct PhanBao em là tvm vì hâm mộ anh nên e đã đến diễn đàn này chúc anh và các ct luôn mạnh khoẻ và luôn rực rỡ nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.