Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 153 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mặc dù lãi cao tăng từng ngày, nhưng mình tuyệt đối không chão hay tất tay. Vì đối với mình giành quán quân không quan trọng.
Quan trọng là với số vốn 20tr đó, anh em có thể chia đều, luôn để cho mình con đường sống, đừng thấy có thêm lãi rồi lại tự ý nâng tiền lên.
Số má không nói trước được điều gì. Nên cứ còn vốn là luôn còn cơ hội chiến thắng đồng.

Mặc dù lãi cao tăng từng ngày, nhưng mình tuyệt đối không chão hay tất tay. Vì đối với mình giành quán quân không quan trọng.
Quan trọng là với số vốn 20tr đó, anh em có thể chia đều, luôn để cho mình con đường sống, đừng thấy có thêm lãi rồi lại tự ý nâng tiền lên.
Số má không nói trước được điều gì. Nên cứ còn vốn là luôn còn cơ hội chiến thắng đồng.
Cảm Ơn chủ tịch rất nhiều ạ

RESPECT chủ tịch Phan Bảo

Mai ngày cuối huyền thoại lên thêm 4D đề để ae về bờ chốt lãi ạ

Hy
Quá bác ơi

Ct luôn là huyền thoại. Và đừng bỏ ae ct nha e chỉ nói tế thui

A ơi a chốt topic nào, đợt này a thi e mới thấy bài của a
NGÀY THƯỜNG THÌ KIẾM BÀI NHƯ NÀY CHO DỄ
105541

E muốn theo a lâu dài để vào đc bờ thì vốn tối thiểu khoảng bao nhiêu ạ

Các bạn ơi ! Hướng dẫn dùm mình , tìm bài CHỐT BÁT của CT PHAN BẢO bằng cách nào Ạ !!! Thanks !!!

AE CÓ CÂU HỎI HOẶC MONG MUỐN GÌ CẦN MÌNH GIẢI ĐÁP KHI CHƠI THEO CÁCH CHƠI CỦA MÌNH KHÔNG :A
Chỉ cần Ct còn chốt là còn theo .ko ý kiến gì. Thực gia theo ai cũng cần đủ vốn chia mới ổn chứ đứng núi này trông núi nọ thì toang ngay

AE CÓ CÂU HỎI HOẶC MONG MUỐN GÌ CẦN MÌNH GIẢI ĐÁP KHI CHƠI THEO CÁCH CHƠI CỦA MÌNH KHÔNG :A
CT PHAN BẢO chỉ dùm mình cách tìm bài của CHỦ TỊCH đăng ! Mình mới vào chưa biết cách tìm . Thanks !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.