Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 176 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hahah, có vẻ biết hết hành tung của tôi, fan cứng có khác
kaka Cứng k lệnh đi đâu được a ơi \-strong
à nhớ trước vẫn hay nghe a Bảo dặn dò ae, lô góp gần còn đề mới là nồi cơm chính, ae về bờ chủ yếu nhờ món đề, với 3D đề mà. Anh còn ở đây với chúng e dài dài nên vẫn cứ tự tin đi đều lo gì, đầu tháng chưa thuận còn có nửa tháng cuối, tháng này chưa thuận thì còn có tháng sau, tháng sau nữa. Vẫn cứ là Rực Rỡ a nhé

Hahah, có vẻ biết hết hành tung của tôi, fan cứng có khác
à còn có fan cứng THU0510 nữa a à. theo a từ hồi 05/01/2021 khi mới lập Topic này, mới 2, 3 tháng thôi mà đã trả được số nợ 200m, ngoài ra còn nhiều nhiều ae khác được a giúp đỡ nữa. Em thì k nợ nần gì nên cứ bám a nhẹ nhàng kiếm cơm thôi hihi, tâm lý cách chiến đấu của a vẫn cứ là yên tâm. Em và nhiều nhiều ae khác muốn gặp nói chuyện với a, cảm ơn a nhiều lắm đấy kiki

Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng
Mình rất ngưỡng mộ ct. Ct bắt lô rất giỏi.

à còn có fan cứng THU0510 nữa a à. theo a từ hồi 05/01/2021 khi mới lập Topic này, mới 2, 3 tháng thôi mà đã trả được số nợ 200m, ngoài ra còn nhiều nhiều ae khác được a giúp đỡ nữa. Em thì k nợ nần gì nên cứ bám a nhẹ nhàng kiếm cơm thôi hihi, tâm lý cách chiến đấu của a vẫn cứ là yên tâm. Em và nhiều nhiều ae khác muốn gặp nói chuyện với a, cảm ơn a nhiều lắm đấy kiki
Chia sẽ cách chơi đi bạn. Mình mợ 200m 2nam rồi ko gỡ đc á.

Chia sẽ cách chơi đi bạn. Mình mợ 200m 2nam rồi ko gỡ đc á.
Vốn bác hiện có là bao nhiêu, Nhiều thì nhanh, ít thì cố gắng dần dần. Cách chơi là cứ đi FULL bảng chốt của anh Bảo và quan trọng nhất là phải thật kiên trì đi đều, k nóng vội, k chão, k theo nhiều người. Chúc bác sớm trả hết nợ nhé <3

Em đã hiểu cách đi tiền lô của a rồi ai theo a đều riêng tiền lô đax dương e sai lầm mấy hôm toàn đánh btl hnay e đi đều tiền cám ơn a @PHANBAO mong a luôn tâm huyết giúp ae bằng cả tấm lòng em cám ơn a. Giờ chỉ mong theo a đều 1 tháng để gõ đc 10tr

Em đã hiểu cách đi tiền lô của a rồi ai theo a đều riêng tiền lô đax dương e sai lầm mấy hôm toàn đánh btl hnay e đi đều tiền cám ơn a @PHANBAO mong a luôn tâm huyết giúp ae bằng cả tấm lòng em cám ơn a. Giờ chỉ mong theo a đều 1 tháng để gõ đc 10tr
Bạn có bnhieeu vốn tất cả vậy?

Em chào cả nhà!
Cũng đã nằm vùng và theo dõi trong topic khá lâu để học hỏi anh PHANBAO cũng như tìm hiểu cách chơi, phương pháp chơi của mọi người khi theo anh. Nhưng có thể do trước đây mình thua nhiều lần quá, đánh đâu cũng sợ, đánh gì cũng thua nên bản thân không còn tự tin, không dám vào số vì tâm lý không còn ổn định khi chơi nên em chưa dám theo, chưa dám đánh.
Hiện tại tạm ổn chút về tâm lý cũng như về vốn. mọi người cho em hỏi hiện tại đã qua nửa tháng có nên vào từ bây giờ hay chờ sang tháng mới ạ. Bản thân không làm được thì xin phép nhờ ct @PHANBAO dìu dắt em cho em theo cách chơi của anh để về bờ cùng mọi người với ạ.
Chúc anh và mọi người trong diễn đàn gặp nhiều may mắn và sức khỏe để sớm đạt được mục tiêu của mình. Em cảm ơn!

Em chào cả nhà!
Cũng đã nằm vùng và theo dõi trong topic khá lâu để học hỏi anh PHANBAO cũng như tìm hiểu cách chơi, phương pháp chơi của mọi người khi theo anh. Nhưng có thể do trước đây mình thua nhiều lần quá, đánh đâu cũng sợ, đánh gì cũng thua nên bản thân không còn tự tin, không dám vào số vì tâm lý không còn ổn định khi chơi nên em chưa dám theo, chưa dám đánh.
Hiện tại tạm ổn chút về tâm lý cũng như về vốn. mọi người cho em hỏi hiện tại đã qua nửa tháng có nên vào từ bây giờ hay chờ sang tháng mới ạ. Bản thân không làm được thì xin phép nhờ ct @PHANBAO dìu dắt em cho em theo cách chơi của anh để về bờ cùng mọi người với ạ.
Chúc anh và mọi người trong diễn đàn gặp nhiều may mắn và sức khỏe để sớm đạt được mục tiêu của mình. Em cảm ơn!
Nếu đã nắm được cách chia vốn thì cứ tự tin theo thôi e
Miễn là em đi đúng hướng là ok

Nếu đã nắm được cách chia vốn thì cứ tự tin theo thôi e
Miễn là em đi đúng hướng là ok
Cứ theo chủ tịch pbao.chia đều vốn k tham .tuy lãi ít nhug tích tiểu thành đại phải k bác.e ngưỡng mộ bác quá bác bảo ạ

Em chào cả nhà!
Theo bác bảo sẽ dẫn dắt ng ae ạ.tự tin lạc quan lên.thua thì hôm sau gỡ đừng ham 1 lúc để r lại xa bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.