Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 193 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình mấy hôm nữa mới có vốn nhiều . còn đc 1tr Theo CT từ hôm qua hi.còn tiền còn cơ hội . mình còn đc 600k nữa kk
Thế thì chia chơi cả lô và đề bằng tiền nhé người ae

Ok ct 2 hôm nay mình chơi cả 3 miền mà mới lỗ có vậy đấy hi.tất cả là 1₫ hết

116577

2 hôm theo lô chủ tịch. Gần bay sạch vốn. Chán ko muốn chán hơn

CỨ ĐỦ LÃI LÀ TỰ ĐỘNG HẠ ĐIỂM XUỐNG CHO AN TOÀN ĐÚNG KHÔNG BẠN
Chuẩn rồi tiểu may ah.phải tính toán kỹ lưỡng chứ .biết bác bảo đánh rất chắc nhưng mình cẩm thấy đủ thì nên nhỏ nhẹ lại không tham

2 hôm theo lô chủ tịch. Gần bay sạch vốn. Chán ko muốn chán hơn
Bạn ko thấy thông 6 ngày rồi ah .nên phải đi nhỏ lại chứ .mới cả cũng phải đến dây đen chứ .buồn cho bạn là theo phải đúng lúc đen thôi

Mình theo lô và 3 càng lo của bác phan bao miền nam ca miền bắc khi vào vốn có 800k jio lên đc 6cu rồi cảm ơn bác phan bảo nhiều a

Có ngày nọ ngày kia lo gì cứ đều tiền thôi.Mình bây giờ mới thấm lời của CT phanbao hi.còn vốn còn có cơ hội làm lại

Ngày trước e nhìn ở đâu đó chut tich pb chốt số còn chụp cả đơn cược điểm số nữa, giờ có chụp như vậy nữa ko ạ để bọn e ít vốn cân đối vào tiền ạ

Ngày trước e nhìn ở đâu đó chut tich pb chốt số còn chụp cả đơn cược điểm số nữa, giờ có chụp như vậy nữa ko ạ để bọn e ít vốn cân đối vào tiền ạ
Tôi có ghi tỷ lệ vào tiền nhé ae, tôi chơi điểm cao hơn nhiều nên cho đơn vô nhiều ae không có vốn đu theo cũng mệt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.