Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 194 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chủ tịch ơi em đen quá mới theo chủ tịch dc 2 ngày gãy cả 2 a ạ.giờ e xa bờ quá.mai có thể bám 797 tiếp nửa ko ạ.e theo đc 2 ngày??
Bám theo a thôi đừng nhảy linh tinh nhé đang cạn vốn theo 1 ngừoi thôi người ae theo tam thủ lô trc đi theo đều 10đ 20đ mỗi ngày

Kiên định theo chủ tịch ắt sẽ thành công.niềm tin bền vững.

Ae nào cho e xin link bài viết chơi từ nam ra bắc 1tr 1 ngày của ct dc k. E k tìm thấy

Bám theo a thôi đừng nhảy linh tinh nhé đang cạn vốn theo 1 ngừoi thôi người ae theo tam thủ lô trc đi theo đều 10đ 20đ mỗi ngày
Dạ em mới theo bác đc 2ngày nay em ko chơi miền nam các bác ạ.mà giờ e lở theo con 79 97 rồi các bác vì xa bờ nên e mới vào đây theo bác Phan Bao mong gỡ gạc trả nợ 1 ít nhưng lại đen...em ko biết phải làm sao ạ??

Bạn theo miền Bắc đúng vào day đen của ct thôi cứ chơi đều tay đừng chãi.mình còn có 1tr mà mình theo CT cả 3 miền 3 ngày nay mà đã hết tiền đâu kk.vẫn còn hơn 700k.vì k chão lên hôm qua mới còn tiền mà chơi tiếp mà gỡ lại . bây giờ cứ nhắm mắt theo CT.ct chơi con gì mình chơi con đấy.giữ mức vào tiền ổn định mình nghĩ sẽ rất ok

à còn có fan cứng THU0510 nữa a à. theo a từ hồi 05/01/2021 khi mới lập Topic này, mới 2, 3 tháng thôi mà đã trả được số nợ 200m, ngoài ra còn nhiều nhiều ae khác được a giúp đỡ nữa. Em thì k nợ nần gì nên cứ bám a nhẹ nhàng kiếm cơm thôi hihi, tâm lý cách chiến đấu của a vẫn cứ là yên tâm. Em và nhiều nhiều ae khác muốn gặp nói chuyện với a, cảm ơn a nhiều lắm đấy kiki
Gỡ đc 200m vốn phải 50tr bạn nhỉ . trước mình nhớ có ng hỏi CT là vốn 50tr theo CT thì bao lâu gỡ đc 200m.ct trả lời là chậm là 4th đỏ thì nhanh hơn

Trong này có ai giúp e về bờ đc k ạ e đang thua 120m có cách nào về bờ nhanh k ạ

Gỡ đc 200m vốn phải 50tr bạn nhỉ . trước mình nhớ có ng hỏi CT là vốn 50tr theo CT thì bao lâu gỡ đc 200m.ct trả lời là chậm là 4th đỏ thì nhanh hơn
Nhiều ae theo a Bảo về bờ ok lắm. Tiêu biểu có bác @THU0510 đó ae. Ae có thể hỏi giao lưu riêng với bác ấy. Chúc ae may mắn

Dạ em mới theo bác đc 2ngày nay em ko chơi miền nam các bác ạ.mà giờ e lở theo con 79 97 rồi các bác vì xa bờ nên e mới vào đây theo bác Phan Bao mong gỡ gạc trả nợ 1 ít nhưng lại đen...em ko biết phải làm sao ạ??
Em vui lòng đọc cách chơi ở trang 1, anh nói rất nhiều lần rồi

Có những vấn đề bất cập đó là, anh em không bao giờ chia vốn chơi trong nhiều ngày.
Anh em chơi hàng tháng mất hàng trăm triệu nhưng quái lạ chỉ muốn gỡ ngay trong 1 tháng,1 tuần
Thì điều đó có khác gì đi ăn cướp.
Cái sai luôn phải được trả giá lâu hơn.
Ae không học được cách chơi từ những gì mình chia sẻ thì dù có may mắn ăn đậm được thì cũng không thể nào bền vững.

Có những vấn đề bất cập đó là, anh em không bao giờ chia vốn chơi trong nhiều ngày.
Anh em chơi hàng tháng mất hàng trăm triệu nhưng quái lạ chỉ muốn gỡ ngay trong 1 tháng,1 tuần
Ae không học được cách chơi từ những gì mình chia sẻ thì dù có may mắn ăn đậm được thì cũng không thể nào bền vững.
Anh @PHANBAO nói rất đúng, trước đây em cũng đã và từng có suy nghĩ như vậy, thua tha cũng nhiều lắm rồi.
Nên vài tháng này em đã rút kinh nghiệm và cũng chơi chậm lại để lấy lãi tháng rồi từ từ về bờ, không thể ngày 1 ngày 2 mà lấy lại ngay được.
Em học cách chơi của anh cùng với phương pháp của anh nên cũng gỡ dần dần anh ah.
Cách anh chơi cũng như pp của anh thật sự rất đang quý anh ah. Em cảm ơn anh.

Cảm ơn a ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.