Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 210 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình đi cả 3 miền theo ct bạn ah.miền nam trung mình đi 3diem lô và 3 diem đề.mb mình đi 10 d đề,1k càng.lô 6d một số.đi bắc nhiều hơn vì có 3d.nên mình đi như vậy để cân bằng giữ lô và đề.vốn nhỏ đi nhỏ bạn ah.quan trọng cứ phải tuân thủ nguyên tắc vào tiền nha bạn.
TỔNG KẾT ĐẾN HÔM NAY LÃI LÔ VẪN NHIỀU NHẤT ,DÀN ĐỀ CHƯA CÓ LÃI GÌ NHIỀU
Bác chỉ chơi mỗi miền Bắc thôi ạ??

Bạn chơi miền nào. Hay cả 3 miền. ??
Khi a bảo lên số,mình thường ghi nam trung trước,sau 5h30,nếu nam trung rực rỡ mình chơi bắc nhỏ lại,nếu ko rực rỡ mình chơi bắc như bình thường,cũng ko đánh lớn để gỡ nam trung làm gì,lô đề ngày nào chả quay,cứ chơi đều tay,chão là chết

Khi a bảo lên số,mình thường ghi nam trung trước,sau 5h30,nếu nam trung rực rỡ mình chơi bắc nhỏ lại,nếu ko rực rỡ mình chơi bắc như bình thường,cũng ko đánh lớn để gỡ nam trung làm gì,lô đề ngày nào chả quay,cứ chơi đều tay,chão là chết
ĐÚNG RỒI, NGƯỜI ANH EM ĐÃ ĐI ĐÚNG HƯỚNG RỒI ĐÓ

Miền nam và trung mình chỉ cần chơi STL với Dàn đề 36s là ok phải ko bác. E vốn nhỏ nên chơi như vậy ok ko ạ.

Miền nam và trung mình chỉ cần chơi STL với Dàn đề 36s là ok phải ko bác. E vốn nhỏ nên chơi như vậy ok ko ạ.
Vốn nhỏ cứ nên gầy dựng như thế, người anh em đã đọc hết bài chia sẻ của tôi chưa? Tôi nhớ đã chia sẻ rất cụ thể.

Vốn nhỏ cứ nên gầy dựng như thế, người anh em đã đọc hết bài chia sẻ của tôi chưa? Tôi nhớ đã chia sẻ rất cụ thể.
Cảm ơn CT. E đã đọc hết tất cả các bài chia sẻ của CT. Điều quan trọng bây h là có vững đc tâm lý để đi đúng hướng của CT hay ko thôi. E sẽ cố gắng.

Vững tâm lên các bạn.muốn gỡ đc nợ thì bản thân mình phải bt đã . năng nhặt chặt bị.lô đề ngày nào trả quay.đi đúng phương pháp của ct thì sẽ về bờ đc thôi.chúc tất cả ae 1 ngày đại thắng

Vững tâm lên các bạn.muốn gỡ đc nợ thì bản thân mình phải bt đã . năng nhặt chặt bị.lô đề ngày nào trả quay.đi đúng phương pháp của ct thì sẽ về bờ đc thôi.chúc tất cả ae 1 ngày đại thắng
Cảm ơn bạn rất nhiều.

K bạn ơi mình vào lô 1đ.de 1₫ .căn nhịp để thi thoảng đi thêm đề 10s nữa .k bt mình chỉ đi thêm dàn đề 4s trở xuống nữa thôi .đi đều tiền cho cả 3 miền.mình đc 3 hôm theo bet của ct phanbao.huanhoahong.toanly.nữa lên cũng bù vào đc những hôm mất.chơi bet đừng tự chơi .hễ có ct nào lên kéo bet thì mình theo.tự chơi là ra đi nhanh lắm
Cao thủ kéo bet ở đâu và chỗ nào vậy bạn

Bạn cho mình hỏi nếu nam trung hôm đó ko rr thì mb bạn đi tỉ lệ ntn cho ae học hỏi dc ko ?

Cảm ơn phan bảo,và ace đã luôn nhiệt tình chia những kinh nghiệm rất quý báu,?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.