Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Ngày thứ 2 theo bác Bảo. Từ đáy lòng cảm ơn bác. Chúc ae hnay toàn thắng

Chúc ae hôm nay may mắn và chiến thắng rực rỡ. Em làm về muộn nạp không lên được tiền, hix

Thui mai làm lại vậy. Hnay m đánh nhiều hơn mọi ngày. Nhưng k sao. Mai chão lên a e nhi

đừng chão đừng gấp như thế, đánh kiểu vậy đen lắm bạn ạ.
giữ cái đầu lạnh tham chão to mà vốn yếu là hỏng đấy.
theo ct phải có nguyên tắc thì mới về đc bờ
Nay xịt r... mai có nên chão k bạn...

hôm nay gãy trừ vào tiền lãi của những hôm trước ko đc tính cho tương lai .
ai mà có tư tưởng tính gấp chão những ngày sau là hỏng đấy.
gãy 1 ngày nhưng phải nhìn nhận đc là vẫn chưa thua và ko lỗ nếu tính tổng.
Mình mới vào nên cũng k biết nhiều... hôm trước có hỏi 1 bạn thì bạn cũng có nói theo đều hoặc là chờ khi xịt r hôm sau chão thêm... thì bạn thấy thế nào...

nhìn nhận tích cực đi, chơi theo ct là cả 1 quá trình dài chứ k phải 1 ngày có thể phán xét đc.
giữ cái đầu lạnh là điều cần thiết nhất phải làm.
hôm nay gửi đồng cầm tiền hộ. tính tổng lãi vẫn hơn 600 củ

nhìn nhận tích cực đi, chơi theo ct là cả 1 quá trình dài chứ k phải 1 ngày có thể phán xét đc.
Đúng rồi, nhìn đơn cược của ct Bảo thấy đều tay ko chão là đủ hiểu rồi. Làm bảng tổng kết như của bác cuối tháng kết lại là biết ngay, đánh đều mà lãi vẫn tốt hơn chão, căng thẳng lắm

Mình cảm ơn nhé... cần có những người như bạn để chỉ thêm cho người mới như mình

Đúng rồi, nhìn đơn cược của ct Bảo thấy đều tay ko chão là đủ hiểu rồi. Làm bảng tổng kết như của bác cuối tháng kết lại là biết ngay, đánh đều mà lãi vẫn tốt hơn chão, căng thẳng lắm
nhiều người chão vì chỉ nghĩ đơn giản hôm nay thua là lỗ phải chão để lấy lại.
ko tính toán đc từ đầu tháng tới giờ bản thân đã chơi đầu tư bao nhiều, thắng thua bao nhiêu, đang lời hay lỗ.
tính toán được là ra ngay.
còn ko tính toán đc là chịu chết.
dại nhất là đang thắng nhiều tiền nhưng gãy 1 ngày cứ nghĩ là hôm nay thua rồi, chết rồi mai chão thôi. chẵng có ai đang thắng mà đi chão cả