Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 53 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Cảm ơn ct pb nhiều nhiều lắm luôn, ct quá giỏi, tuần này húp 7/7 ,mk rất tiếc chỉ ăn dược 4 hôm thôi còn 3 hôm mà copbi ko dược cho nên mất ăn qua tiếc

Cảm ơn ct pb nhiều nhiều lắm luôn, ct quá giỏi, tuần này húp 7/7 ,mk rất tiếc chỉ ăn dược 4 hôm thôi còn 3 hôm mà copbi ko dược cho nên mất ăn qua tiếc
Bác theo dõi thống kê kiểu gì mà ăn 7/7 vậy? Ngày 20/3 ra 36 PB bắt chạm 1,2,4,8 nhé !

Quá ngon và chuẩn. Nhìn vào bảng thống kê mình thấy nếu nhiều vốn như bạn chơi nguyên dàn 64 số 2 D nếu ngày nào gãy ngày 2 chơi gấp 3 thì lãi nhiều hơn chơi 3D
Đừng tính đến chuyện chão để ăn lớn. Tất nhiên dàn ct PB ổn định nhưng ko phải ko gặp dây đen đâu bạn ơi. Có đợt gẫy 4-5 ngày liền thì chão lên bao nhiêu? Như ct PB cũng đều tay ngày nào cũng 300k/dàn là đủ hiểu rồi. Ct nói đừng bao giờ tham và phải giữ cái đầu lạnh. Chão lên đen độ 3 ngày thì hoang mang rồi dám vào để gỡ không? Mong là dàn ổn định để anh em về bờ ?????

chúc cả nhà rực rỡ theo CT Phan Bảo. Tối nổ báo tin vui nha a e ơi
Chén nhanh còn kịp. kkkk cảm ơn ct
ae lên đơn cược cho phấn khởi nhỉ

[/QUOTE rất HP và biết ơn CT. Hôm nào cũng như này thì mình nhanh hết nợ b oi

Đính kèm

Ừ thì mình cũng bị lừa nhiều rồi nếu bạn chơi thì cứ đánh đều tay. Hiện mình đang theo PB dàn 64s đánh 30đ, tuy bac PB xịt 4 lần nhưng tổng kết 21 ngày chơi mình vẫn lãi 10trieu mà
Cảm ơn b! Cùng nhau cố gắng rồi mọi sự sẽ như ta muốn thôi!!!

ae nao con xa bo co gang len nhe
Ngôi nhà Diễn đoàn GMSH ấm áp tình thân! Mỗi lúc buồn, tự ti vì đang khó khăn trc cs dc nghe những lời động viên của các ae mình thấy có thêm động lực để phấn đấu. M đang định đi vay ngoài để tăng tỷ lệ theo dàn 64s nhưng đang phân Vân. Cả nhà cho m lời khuyên dc k

Ngôi nhà Diễn đoàn GMSH ấm áp tình thân! Mỗi lúc buồn, tự ti vì đang khó khăn trc cs dc nghe những lời động viên của các ae mình thấy có thêm động lực để phấn đấu. M đang định đi vay ngoài để tăng tỷ lệ theo dàn 64s nhưng đang phân Vân. Cả nhà cho m lời khuyên dc k
co dau danh day ban ah , ta di len tu cay lua

Đừng tính đến chuyện chão để ăn lớn. Tất nhiên dàn ct PB ổn định nhưng ko phải ko gặp dây đen đâu bạn ơi. Có đợt gẫy 4-5 ngày liền thì chão lên bao nhiêu? Như ct PB cũng đều tay ngày nào cũng 300k/dàn là đủ hiểu rồi. Ct nói đừng bao giờ tham và phải giữ cái đầu lạnh. Chão lên đen độ 3 ngày thì hoang mang rồi dám vào để gỡ không? Mong là dàn ổn định để anh em về bờ ?????
dan 64 so phan bao chua bao gio gay den 5 ngay

Các bác cho em hỏi, làm sao để chơi 2 dàn 64s mb đk ạ, e nhập vào, báo vượt quá số kỳ
Chỉ cược được 1 dàn thôi vì kubet quy định ko quá 65s nên ko thể cược được 2 dàn 64s đâu bạn ạ. Muốn cược thêm dàn chỉ có cách bạn cho 2 dàn 64s vào lọc lấy số trùng rồi cược thêm thôi.

tôi ghét mấy ông cứ phân thích gãy 5 ngày thông tháng này tháng nọ.
sống là hướng tới tương lai, cứ toàn nhìn về quá khứ mà phán thì biết khi nào mới khá đc.
tôi mặc kệ cho các ông cứ ngồi phân tích rụt rè. công việc của tôi là húp đều kiếm tiền chứ ko hơi đâu đi nc với các ông đấy.
ai cùng suy nghĩ thì đồng hành cùng tôi và ct thế thôi k nói nhiều

Ngày xưa là chuyện của ngày xưa.ngày nay chủ tịch của chúng ta đã lên tay và lợi hại hơn xưa.ko thể gãy cầu nhiều như vậy nữa đâu.mọi người xác định chơi môn này là phải có cái đầu lạnh,ko đc rụt rè.mình tin chúng ta sẽ chiến thắng.

Nhìn lại để cẩn thận, ý là cứ đều tay theo số vốn mình có bạn ạ chứ cứ chão mạnh tay quá ko may vào dây đen thì khổ. Cứ đều tay theo các chủ tịch kiểu gì chả có ăn mà cứ phải tham, dây đen cái là hoang mang ko dám vào nữa bác ạ ! Chứ có ai bảo sao đâu. Cứ phang theo vốn mình có, đều tay, nợ nhiều ít trước sau rồi cũng về bờ mà bác !

Nhìn lại để cẩn thận, ý là cứ đều tay theo số vốn mình có bạn ạ chứ cứ chão mạnh tay quá ko may vào dây đen thì khổ. Cứ đều tay theo các chủ tịch kiểu gì chả có ăn mà cứ phải tham, dây đen cái là hoang mang ko dám vào nữa bác ạ ! Chứ có ai bảo sao đâu. Cứ phang theo vốn mình có, đều tay, nợ nhiều ít trước sau rồi cũng về bờ mà bác !
Chuẩn men, mình có bn vốn thì mình phải cân đối

Các bạn theo bác PB thì tùy vốn mà vào tiền!Mình trước vào diễn đàn theo chủ tịch cả lô và dàn đề,giờ nghe chủ tịch khuyên mình bỏ hẳn lô và 3D 4D lô đề,chỉ theo duy nhất dàn đề 64 số.Tháng 03 này mình dự sẵn vốn 100 triệu theo chủ tịch dàn đề 64 số và đây là thống kê của mình tính đến ngày 24/03!

Vốn ít ko biết bao giờ mới được về bờ như bác đây ,mong rằng các CT và cao thủ luôn khỏe mạnh để giúp đỡ mọi người