Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 54 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
chu tich chot so chuan la ko ai co the phu nhan roi , nguoi ta theo co theo doi , nhu vay cung tot chu sao , con ai theo deu tien , trong mot thang lien thi de y hien tai , con danh chao tien thi phai xem nhung thang truoc nua the thoi .

Các bạn theo bác PB thì tùy vốn mà vào tiền!Mình trước vào diễn đàn theo chủ tịch cả lô và dàn đề,giờ nghe chủ tịch khuyên mình bỏ hẳn lô và 3D 4D lô đề,chỉ theo duy nhất dàn đề 64 số.Tháng 03 này mình dự sẵn vốn 100 triệu theo chủ tịch dàn đề 64 số và đây là thống kê của mình tính đến ngày 24/03!View attachment 28177
Chỉ ước chủ tịch của chúng ta mãi khỏe, mãi phong độ để anh em chúng ta được dựa dẫm và hưởng Lộc theo. Chủ tịch là mái nhà và bức tường vững chắc để e gửi trọn cuộc đời đấy CT ạ

mng đã vào tiền đầy đủ hết chưa. cùng vào đây chờ đợi kết quả nào

Ok đã hoàn tất đơn cược. Chúc thượng sỹ cùng cả nhà thắng lớn!

Hôm nay đại thắng bác longlong ơi 3d nổ tưng bừng!!!!!!zzzzooooo!

Cảm ơn a phan bảo nhiều ạ , chúc mừng ae hôm nay rực rỡ rồi nhé ???

Cảm ơn chủ tịch,chúc mừng cả nhà nay lại rực rỡ với đề 4D 6123

Các bạn theo bác PB thì tùy vốn mà vào tiền!Mình trước vào diễn đàn theo chủ tịch cả lô và dàn đề,giờ nghe chủ tịch khuyên mình bỏ hẳn lô và 3D 4D lô đề,chỉ theo duy nhất dàn đề 64 số.Tháng 03 này mình dự sẵn vốn 100 triệu theo chủ tịch dàn đề 64 số và đây là thống kê của mình tính đến ngày 24/03!View attachment 28177
Bác này ác chiến đấy. Hôm trước tạch là hôm sau chão luôn

cuộc đời vẫn đẹp sao.
ngàn lời cảm ơn giử đến ct @PHANBAO

Bác thường xuyên thống kê cho ae cùng theo dõi nhé