Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Ae cứ vững tâm, đã theo chủ tịch thì phải tự tin lên chứ. Ngày nay theo ct phan bảo sẽ lấy lại hết cho ae

Bác phang bảo ơi. E theo dõi bác lâu rồi. Tích góp dc ít vốn. Vô dàn 64s. Trúng 2 ngày gãy. Đen quá bác ơi ?????
Mong hôm nay bác đại thắng đưa ae ta vào bờ

Bác phang bảo ơi. E theo dõi bác lâu rồi. Tích góp dc ít vốn. Vô dàn 64s. Trúng 2 ngày gãy. Đen quá bác ơi ?????
Mong hôm nay bác đại thắng đưa ae ta vào bờ
Đánh đều tay và theo từ đầu tháng vẫn thắng mà anh em. Chỉ theo tắc bụp thì mới chết thôi. Mình thống kê cho anh em xem nhé: Phan Bảo 19/25, TONY666 21/25, HIHI 21/25 như vậy nếu vào từ đầu tháng vẫn còn thắng.

Đánh đều tay và theo từ đầu tháng vẫn thắng mà anh em. Chỉ theo tắc bụp thì mới chết thôi. Mình thống kê cho anh em xem nhé: Phan Bảo 19/25, TONY666 21/25, HIHI 21/25 như vậy nếu vào từ đầu tháng vẫn còn thắng.
Ae vào đều tay đầu tháng thì vẫn có lời , chứ như mình vs cả mấy ae vào sau đúng phải dây đen nên tạm thời đang bị âm b ơi

Chúc mừng bác longlong thi tốt ủng hộ bác ! Em loạn lắm ko tham gia đc hẹn một dịp khác! Chúc chủ tich và cả nhà nay thắng lớn ! Chờ lên số!!!!!

Thống kê ngày thắng thua của ct pb cho ae thống kê. Nhưng mọi con số đều khập khiễng, cần giữ cái đầu cho tỉnh táo
28946

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

E choi 3cd 1 an co 960 anh choi an cao vay

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

So tien anh co dc la so tien e bi mat ! Mong dc nhu anh